• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Like facebook kiếm tiền

tinatinh

Newbie
Reactions
23
MR
0.000
Như tiêu đề đã nói,nhiệm vụ rất đơn giản,chỉ cần bạn like facebook là có $,máy hôm nay bị cái quái j rồi,ko chụp hình dc,nên mình nói thôi ha,bạn đk theo link sau : http://liketocash.com/ref/2242 ,sau đó đăng nhập ( bạn mở facebook lên trước cho tiện),sau khi đăng nhập ,bạn click vào những ô bên dưới,sẽ ra 1 tab mới,bạn vào đó like,và quay lại ô đó (lúc này ô đó có màu vàng) ,bạn click lại lần nữa,kết quả sẽ hiện ra là bạn đã like thành công hay chưa,sau đó bạn tiếp tục làm như vậy,cho đến khi nào hết thì thôi.
Ngày dc 1$,và minpay là 5$,qua pp.
Chúc các bạn thành công

1 ngày 1$ vs like Face. nghe ảo quá

1 ngày 1$ vs like Face. nghe ảo quá
Nói chính xác là gần 1$ thôi bạn,chưa tới 1$,ảo nhưng mà thật,thật nhưng mà ảo,hơ hơ,chiến rồi sẽ biết ảo hay thật,thật hay ảo,,chúc bạn thành công

Đã có ai có proof chưa ta để mình theo phát! :D

Balance: $ 0.87 USFrom: 38 Likes

vua click

co proof chua the

Các bác thông cảm đừng có chém em nha,có thấy chữ "Thảo luận" hok? e chưa có proof ,nên chờ vài hôm có proof em phăng nó lên ngay,thích làm 1 proof,hơ hơ

Các bác thông cảm đừng có chém em nha,có thấy chữ "Thảo luận" hok? e chưa có proof ,nên chờ vài hôm có proof em phăng nó lên ngay,thích làm 1 proof,hơ hơ
ai chém bạn đâu , cố gắng có proof phan lên đê sẽ có nhiều ref thui

cảnh báo không được chơi với thằng này nhé

click được 3$ là không có ad để click

mới đây nó lại ra thêm 1 page paid-to-like.com

Chẳng ai chém đâu cậu, có proof thì mọi người sẽ tin tưởng và làm ref cho cậu càng nhiều hơn thôi à! :)

hấp dẫn quá đi, chơi thử xem sao :binhsua10:

site ra gần tháng rồi chưa có proof.next đi cậu:binhsua123:
đừng tốn thoìe gian những thằng như này....

site ra gần tháng rồi chưa có proof.next đi cậu:binhsua123:
đừng tốn thoìe gian những thằng như này....

Site ra 1 tháng rồi hã bác ! Thế sao thớt nói 1 ngày 1$ , min 5$ thôi mà =.= ! Éo có proof khó ref quá ah :( !

like có mấy cái mà được 0.64$ rồi qua page 2 đọc thấy comment đến 3$ nó không có ads nữa mà bủn rủn tay chân @@

Mấy bác cứ yên tâm,có chết tớ chết trước mấy bác ki mà,lo cái j nữa nè,chỉ sợ nó ko paid,chứ tớ nghĩ 5$ cũng có chứ nói j là 3$,chờ vài hôm nữa xem sao,site này ra khi nào tớ ko biết,tớ chơi hôm qua thì tớ biết vậy thôi.

Như tiêu đề đã nói,nhiệm vụ rất đơn giản,chỉ cần bạn like facebook là có $,máy hôm nay bị cái quái j rồi,ko chụp hình dc,nên mình nói thôi ha,bạn đk theo link sau : http://liketocash.com/ref/2242 ,sau đó đăng nhập ( bạn mở facebook lên trước cho tiện),sau khi đăng nhập ,bạn click vào những ô bên dưới,sẽ ra 1 tab mới,bạn vào đó like,và quay lại ô đó (lúc này ô đó có màu vàng) ,bạn click lại lần nữa,kết quả sẽ hiện ra là bạn đã like thành công hay chưa,sau đó bạn tiếp tục làm như vậy,cho đến khi nào hết thì thôi.
Ngày dc 1$,và minpay là 5$,qua pp.
Chúc các bạn thành công

cẩn thận tình hình... like 1 ngày 1$ thì nên coi lại

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,025
Latest member
Rakupet16

Most discussed of week