• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Liệu có ai code được tool thay đổi sim trên máy được không ta

Reactions
17
MR
0.019
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Tình hình là em tính theo nghe reg gmail bán, tool reg thì có sẵn hết rồi, tút reg gmail no ver cũng biết, nhưng xác xuất chỉ 70% thôi, nên mạn phép hỏi mấy cáo nhân trên đây liêu cái tool thay đổi sim trên điện thoại liệu có hay ko..
Tại em thấy nhiều bác bán gmail cả mấy ngàn cái, chả lẽ ngồi ver điện thoại suốt ngày sao :)

dục tốc bất đạt :)

Biết dục tốc bất đạt nhưng vẫn đang cố, cao nhân gmail cho em 1 gợi ý được ko :) em cũng mới newbie chỉ tìm hiểu 1 tháng nay thôi
nói chung là bạn vẫn phải nhập code thôi. còn nếu bạn nghĩ 1 mình solo mà reg được nhiều mail như người khác thì b nhầm r, toàn cả team reg đó ba ;)

Tool auto nhập code mình đang có sẵn. Tool này làm lâu lắm rồi, giờ vẫn còn chạy.

Không bàn tới giá tool (vì bạn có trả 20 triệu cũng ko bán). Thì giá của code thôi cũng ko đủ cho bạn chịu nổi nhiệt rồi chứ đừng nói tới chuyện nếu bị ver lần 2.

Tự tay nhập code cho lành. Đừng mơ mộng nữa, đừng đọc truyện cổ tích nữa.

Tool auto nhập code mình đang có sẵn. Tool này làm lâu lắm rồi, giờ vẫn còn chạy.

Không bàn tới giá tool (vì bạn có trả 20 triệu cũng ko bán). Thì giá của code thôi cũng ko đủ cho bạn chịu nổi nhiệt rồi chứ đừng nói tới chuyện nếu bị ver lần 2.

Tự tay nhập code cho lành. Đừng mơ mộng nữa, đừng đọc truyện cổ tích nữa.

Auto nhập code thì tự mình cũng viết được, mình đang hỏi liệu có cái tool thay đổi sim ko, dạng tự động đổi sim khi reg đc 4 5 cái ấy
Tại mình nghĩ pro nào một buổi cũng tạo cả mấy ngàn nick gmail, chả lẽ thật sự mấy pro chuyển sim bằng tay thật sao @@

nói chung là bạn vẫn phải nhập code thôi. còn nếu bạn nghĩ 1 mình solo mà reg được nhiều mail như người khác thì b nhầm r, toàn cả team reg đó ba ;)
Cảm ơn anh đã cho lời khuyên, thật sự là bên anh cũng phải nhập tay hả @@ em chỉ hỏi hướng đi thôi

Auto nhập code thì tự mình cũng viết được, mình đang hỏi liệu có cái tool thay đổi sim ko, dạng tự động đổi sim khi reg đc 4 5 cái ấy
Tại mình nghĩ pro nào một buổi cũng tạo cả mấy ngàn nick gmail, chả lẽ thật sự mấy pro chuyển sim bằng tay thật sao @@

Tức là bạn không cần động tay chân vào cái sim hoặc điện thoại. Thậm chí bận không cần có điện thoại. Như vậy gọi là auto nhập code.

1 ngày mấy ngàn nick thì họ có 10 nhân công. Vấn đề đó có gì khó nghĩ đâu.

Cảm ơn anh đã cho lời khuyên, thật sự là bên anh cũng phải nhập tay hả @@ em chỉ hỏi hướng đi thôi
tool em cũng có, nhưng k bền đâu bác, bảo hành vỡ mồm.

Tức là bạn không cần động tay chân vào cái sim hoặc điện thoại. Thậm chí bận không cần có điện thoại. Như vậy gọi là auto nhập code.

1 ngày mấy ngàn nick thì họ có 10 nhân công. Vấn đề đó có gì khó nghĩ đâu.
Ok, mình hiểu rồi, nếu code như vậy thì đúng là rất đáng giá đó
Cảm ơn bạn đẫ chỉ mình :)

trước e củng làm cả team, giờ tut fix rồi ngồi nhịn luôn đây, thớt cho e chân reseller

Bùn bùn chém gió chút.
Đọc cái tít của bác thớt thấy bùn cười ? -
- 1 Điện thoại chỉ gắn đc 1 sim hoặc 2 sim hoặc cao lắm vài sim nữa ... Muốn thay đổi là thay đổi như thế nào nhỉ?
- nhưng suy nghĩ kĩ thì sẽ thấy không buồn cười nếu bác thớt tìm hiểu về hardware modul cho phép số lượng lớn khe sim. Khi đó sẽ có auto từ a-z nhé. Từ khoá "multi sim gsm module"

Thân ái.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,944
171,015
Latest member
shashijha
Back
Top Bottom