Lập trình viên mua xe nào dưới 700 triệu?

Giỏi OOP thì cái gì cũng giỏi!...:D..Cố lên em! Cty nước ngoài vào Việt Nam mở cty Outsource hay làm Freelan đều cần Lập trình viên giỏi Android!...
Java, C/C++/C#, Python, Perl là 4 programming language nên học :D

tiền đổi ra thời gian ,mấy bác cứ nhìn thời gian người ta bỏ ra hàng giờ ngồi ngâm cứu code từ lúc còn ngồi trên ghế nhà trường cho đến lúc đi làm ,thì các bác hãy đối lập nó đổi ra = tiền,họ xứng đáng mà :)

Dân lập trình làm ra tiền tỉ, chúng nó không ngồi đây đọc hay chém gió đâu mấy bác ơi ^^, chúng nó bỏ thời gian focus vào công việc học tập nghiên cứu, thời gian rảnh là đi ngủ hồi sức ! Các bác cố gắng học tập nghiên cứu vài năm xem có phí công không :) Chúc các bác may mắn !

thơm béo quá, capcha cả ngày chưa mua dc 1 thùng mì nữa.

đọc mà buồn. đâm đầu học kinh tế giờ hối hận. Phải chi quyết tâm theo đuổi ngành mình thích. GIờ m ra trường rồi, làm nhà nước, chán vô cùng.
Giờ theo đuổi còn kịp không các bác :confused:

đọc mà buồn. đâm đầu học kinh tế giờ hối hận. Phải chi quyết tâm theo đuổi ngành mình thích. GIờ m ra trường rồi, làm nhà nước, chán vô cùng.
Giờ theo đuổi còn kịp không các bác :confused:
mình cũng vậy,ko theo đuổi được ngành mình thích,bực bội chọn ngành kinh tế,mà ko thấy thích thú gì với nó,nhưng mà rồi cũng ổn thôi,theo đuổi cái gì mà ko kịp hả bác :)

ở Viet Nam cần tuyển diễn viên đóng thế như JAV thì cho xin 1 shot nhá đói kém quá , thích nhất là được đóng phim cấp 3 VD mình làm thầy giáo chẳng hạn
Đóng JAV mà cũng cần có diễn viên đóng thế sao .Thế thì diễn viên chính thiệt à

ở Viet Nam cần tuyển diễn viên đóng thế như JAV thì cho xin 1 shot nhá đói kém quá , thích nhất là được đóng phim cấp 3 VD mình làm thầy giáo chẳng hạn
Đã được như thế này thì thích quá ! vừa có tiền lại được xướng :D:D:D

Mấy anh lều báo xin đừng nâng bi cái nghề lập trình nữa. Muốn được như vậy thì phải
1) lập trình giỏi
2) pr giỏi
3) quản lí giỏi
4)VỐN BỰ (duy trì host + thực hiện điều 2 + chi phí linh tinh)
5) MAY MẮN (ví dụ được các youtube chanel nổi tiếng dăng)

Hội tụ đủ 5 cái đấy thì mới được như lều báo hoặc hơn nhé
và theo mình nghĩ 80% dân lập trình chỉ hội tụ dc 1 2 , và có thể thêm 3 :oops:
P/s em sv năm nhất cntt, nên mấy anh lều bào đừng có tạo nhiều đối thủ cạnh tranh cho em nhé :oops:

cũng từng suy nghĩ học lập trình app :D theo dc vài tháng java nản luôn :D về nhà làm rẫy trồng cam sớm muộn gì cũng giàu

hồi còn nhỏ em luôn mơ ước kiếm được nhiều tiền và giàu có đến khi lớn lên nghỉ lại em mới biết mình nghỉ không sai:D:p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,930
173,009
Latest member
kientruc0

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week