Lập trình viên mua xe nào dưới 700 triệu?

Trong giới LTV , $150 thì cũng thuộc hàng tầm trung đấy, cao cấp có một số bác kiếm cả trăm triệu đến cả tỷ đồng / ngày. Còn một số bác làm mấy trang hot hot cho google đặt quảng cáo cũng kiểm gần 10tr / ngày.

Java khó nhai lắm bác ơi. Không hề dễ tí nào, đã từng kinh qua java hồi còn học CĐ.
quan trọng là học xong hiểu được gì.. chứ còn nói học k thôi thì ai cũng làm được :D
Mìh muốn học hỏi là chính chủ yếu muốn học 1khoá chíh thức có ng hướg dẫn định hướng củ thể thôi chứ k hẳn học để làm IT đâu cái chíh cần thầy chứ video khá nhiều nhưng ai SP cho bạm câu hỏi khi đag làm mà bị lỗi có thầy vẫn hơn chứ công cụ này kia nhiều thứ cần lắm :D

Nguyễn Hà Đông - Flappy Bird - 50000$/day - hơn 1 tỉ 1 ngày :D
Dẹp lập trình đi chuyển qua dùng Engine cho đỡ mệt cũng được :D:D:D, nhưng phải biết 1 it về lập trình để cho game đa dạng :D:D:D

1 trong những điều quan trọng bậc nhất trong lập trình: Giỏi toán :D:D:D ( => giỏi thuật toán ;D )

Mìh muốn học hỏi là chính chủ yếu muốn học 1khoá chíh thức có ng hướg dẫn định hướng củ thể thôi chứ k hẳn học để làm IT đâu cái chíh cần thầy chứ video khá nhiều nhưng ai SP cho bạm câu hỏi khi đag làm mà bị lỗi có thầy vẫn hơn chứ công cụ này kia nhiều thứ cần lắm :D
Rất nhiều Hacker trên thế giới (hình như là 90%) là tự học lập trình :D

thế đã là gì .... ngày hôm qua mình gặp 1 anh đi xe buýt mặc quần áo lịch sự ra quán cơm tấm nói chuyện 5 7 tỉ 1 ngày cơ:confused::confused::confused:
Anh ấy đang chém về đa cấp chăng :v

Phải chăng con đường làm giàu không khó đã đến với em, có bác nào theo em ko :))

Em chuẩn bị học nè :) đại học fpt , mong sau này cuộc sống khá hơn và có tiền mua ô tô :p

Tủi thận quá, ngày mình có 15k VNĐ :( Huhu

Ckém quá thím tapcash 15$/ngày thì có :D
Trời, tớ có chiến tap đâu. Làm lâu muốn chết chiến net thôi hà :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,930
173,009
Latest member
kientruc0

Most viewed of week