Lập bài viết này về tình hình thằng bạn bị baned và suy luận ra điều này

LukeLucy,behu,yuki9589,yuki9589 ta biết 1 chỗ rất tưởng để gộp lại 8 đó,đó là nơi-mà-ai -cũng-biết-là-nơi-nào-đó, vào đó 8 là khỏi sợ ai làm phiền hen ???? :binhsua83:

Chỗ đó có tui nữa... đến ngày 18/3 lận... bác Bao Đen ác quá đó mùh... :binhsua80: :binhsua80:

---------- Post added at 09:19 AM ---------- Previous post was at 09:18 AM ----------

Có bác nào Group lớn nhưng chưa bị ban ko ? Tôi nghĩ nó ban ID cũ để áp dụng chính sách mới thôi .

Em còn 1 goupr 26 ids và 17 invite nè... :binhsua80:

Chỗ đó có tui nữa... đến ngày 18/3 lận... bác Bao Đen ác quá đó mùh... :binhsua80: :binhsua80:

---------- Post added at 09:19 AM ---------- Previous post was at 09:18 AM ----------

Em còn 1 goupr 26 ids và 17 invite nè... :binhsua80:
:binhsua75:

tui còn 1 gr 19id và gần 60invite nhưng hôm trc bị banned -3.4$ h chưa trả nợ vẫn nguyên si từ đó tới giờ chưa động tới:binhsua90:

HÔM NAY HẾT BÁC NÀO LÊN DĨA RỒI HẢ :binhsua101:

Còn 1 Group 56 ID 10 invine may mà hôm 12/2 mới reg thêm 20 ID

bác coi chừng lên dĩa luôn heeeee :binhsua95:
sao cậu này chỉ đc cái thích trù ẻo ng khác bị nạn là sao ta:binhsua12::no

sao cậu này chỉ đc cái thích trù ẻo ng khác bị nạn là sao ta:binhsua12::no

TRÙ HỒI NÀO BÀ NỘI HEEEEE :binhsua78:

Mấy hôm nay đang đánh mấy Group 5-6 ID hồi đầu mới chơi lên 6 7 8 9 thì nghỉ =))

y chang tui luôn dồn 3 group lại chiến cũng tam heeeeeeeeeeee:binhsua83:

y chang tui luôn dồn 3 group lại chiến cũng tam heeeeeeeeeeee:binhsua83:
đánh nhiều gr nhiều khi cứ phải cố để đc min pay mệt muốn chít:binhsua96:, oánh 1 gr thì dồn $ lại 1 cục cũng sợ sợ, mà nhiều khi ko đủ id để oánh:binhsua87:

giờ thì cứ 2 3 group mà bay thôi hết em này qua em khác và cố hết sức để hướng 1k 1usd từ acc mới :binhsua146:

giờ thì cứ 2 3 group mà bay thôi hết em này qua em khác và cố hết sức để hướng 1k 1usd từ acc mới :binhsua146:
đành là vậy nhưng mà giữ pri ở thời điểm pix loạn lạc thế này thiệt là khó. Test về 0 hết rồi mà oánh nó lại lên, mà đã lên là chỉ có 5, 6, 7, 8, 9. Mà xuống thì cứ từng nấc một 9, 8, 7, 6, 5..:binhsua146::binhsua146::binhsua146:

tui để ý những acc bị ban hôm qua phần nhiều là những id cũ > 10.000 pic , tạm thời những id nhiều code ko nên đem ra mặt trận , tử liền đấy , lấy id cũ gõ cũng dc nhưng lựa cái nào < 10k

nếu bảo chiến thuật đánh 10id trở lên để không ăn ban đánh 1 code thì nếu mí bữa, chưa có cái kỉu load như rùa này. group lấy ra 4 con đánh load mỏi tay thì ít acc đấy, sao không ban đi!

---------- Post added at 04:06 PM ---------- Previous post was at 04:02 PM ----------

đánh nhiều gr nhiều khi cứ phải cố để đc min pay mệt muốn chít:binhsua96:, oánh 1 gr thì dồn $ lại 1 cục cũng sợ sợ, mà nhiều khi ko đủ id để oánh:binhsua87:

đánh phân tán cho đỡ đau tim, lỡ mất group này còn group khác,min pay cho có động lực đánh hehe

nếu bảo chiến thuật đánh 10id trở lên để không ăn ban đánh 1 code thì nếu mí bữa, chưa có cái kỉu load như rùa này. group lấy ra 4 con đánh load mỏi tay thì ít acc đấy, sao không ban đi!

---------- Post added at 04:06 PM ---------- Previous post was at 04:02 PM ----------

đánh phân tán cho đỡ đau tim, lỡ mất group này còn group khác,min pay cho có động lực đánh hehe

Tớ là tớ cứ 2 group 1 lần mà chiến... mỗi group 5 em... chưa bao giờ oánh quá 10 ids... vì speed có >20 àh nên chừng đó là đủ sài... và cũng chẳng sợ nó banned tùm lum... :binhsua172::binhsua172::binhsua172:

Tớ là tớ cứ 2 group 1 lần mà chiến... mỗi group 5 em... chưa bao giờ oánh quá 10 ids... vì speed có >20 àh nên chừng đó là đủ sài... và cũng chẳng sợ nó banned tùm lum... :binhsua172::binhsua172::binhsua172:

tuyệt, cũng là 1 cách chiến hay

Announcements

Forum statistics

Threads
418,688
170,779
Latest member
vjtestu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week