Lập bài viết này về tình hình thằng bạn bị baned và suy luận ra điều này

vicvaness

Banned
Reactions
1,037
MR
0.000
tình hình là thằng bạn của mình vừa bị baned 1 group rất là pro, đang gõ tư dưng loading và đặc biệt ở chỗ này, acc của nó lúc trước chỉ có gần 20 idd cũ thống kê chính xác là 13 acc :binhsua162:, chiến không sao bình thường nhưng hôm qua nó thấy mấy bác lập acc mới tốc độ load rất nhanh , và cũng lập thêm vài acc nữa thì sô idd trong nhóm tăng lên trên 20 idd và mình phát hiện ra điêu này ,mấy bữa nay mấy bác bị baned toàn có số idd trên 20 trỡ lên còn mấy bác idd thấp vẫn chiến bình thường mặt dù vẫn 1 chữ mình lập topic này chỉ mong anh em đọc và tránh bị baned để khỏi bị pix cho lên dĩa bác mod thấy thì bỏ qua nha xin cảm ơn bạn nào thấy hợp lý thì thank mình 1 phát nhé, Tại vì mấy bữa nay mình chưa thấy poof baned của group dưới 20 idd ,dựa và tình hình load và số idd mình thống kê ra như vậy 10 tới 15 tốc chĩ có 10 tới 20 là cao ,nên pix sẽ hạn chế được số tiền mà menber gõ có nghĩa là mấy group nhiều idd sẽ bị nó sờ gáy ,để giảm số tiên chi trả cho công nhân mà nó phải chi ra, mình thống kê như vậy bác nào thấy hợp lý cho cái thank thêm độ uy tín để mình còn phát huy thank mấy bác :binhsua163: ah thêm ý kiến của bác luke nữa 10$ trên 1/day rất dễ banned và chiến chiến thuật mà từ 4 tới 5 acc cũng dễ baned:binhsua160:bạn hiểu 1 điều này gõ 4 5idd và gõ 1 chữ rất dễ baned nhé vì pix chĩ cần sai 4 5 code liên tiếp là lên dĩa ngay bạn gõ vậy thì vòng quay của pix rất nhanh xay vòng sẽ tới nên nên vì sao mấy bác gõ chiến thuật toàn gõ 10 idd trở lên:binhsua149:

Last edited by a moderator:
thì mình thấy thông thường pix nó toàn chọn gr lớn mà banned nhưng mình là 1 điển hình cho việc gr nhỏ cũng bị banned nốt =))
2 lần rồi. lần đầu đang gõ 4id nó banned dằn mặt 2 con. lần sau gõ gr 5id nó quất luôn 5 con ko thương tiếc và quất cho 1 câu với cái lý do tại sao bị banned muôn thuở mà ai-cũng-biết-là-gì-đấy :))

thì mình thấy thông thường pix nó toàn chọn gr lớn mà banned nhưng mình là 1 điển hình cho việc gr nhỏ cũng bị banned nốt =))
2 lần rồi. lần đầu đang gõ 4id nó banned dằn mặt 2 con. lần sau gõ gr 5id nó quất luôn 5 con ko thương tiếc và quất cho 1 câu với cái lý do tại sao bị banned muôn thuở mà ai-cũng-biết-là-gì-đấy :))
bạn hiểu 1 điều này gõ 4 5idd và gõ 1 chữ rất dễ baned nhé vì pix chĩ cần sai 4 5 code liên tiếp là lên dĩa ngay bạn gõ vậy thì vòng quay của pix rất nhanh xay vòng sẽ tới nên nên vì sao mấy bác gõ chiến thuật toàn gõ 10 idd trở lên :binhsua149:

Ko đúng lắm. Vì mình có bị ban 2 group < chỉ có 5 ID nè. Và đợt trước chính mình cũng đưa ra giả thiết này rồi và có nhiều người vào xác nhận với mình là có những group nhỏ vẫn bị ban. Vấn đề là: ID group lớn => nhiều người làm => hầu như là mem kì cựu => rành lối gõ 1 chữ => dễ ăn ban nhiều hơn. Mặt khác group lớn ăn ban thì tiếc hơn, và thường đem nó lên show 4rum hơn. Kết luận là Pix nó bốc trúng ông nào thì ông đó thưa thôi ^^

thêm 1 góp ý nhỏ : ip nèo làm > 10$/day nó sẽ để ý và banned nguyên group

uh cho tui lấy ý kiến của bác thêm vào nha hiiii rất chính xác

mình chỉ làm group nhỏ 4id vẫn bị banned đây, đang làm thì loading thoát ra vào lại thì thế này Balance
updated periodically, not immediately
-8.027 mình gõ 2 chử đàng hoàng mình nghĩ nó thích ban là ban chứ không có lý do đâu

Ko đúng lắm. Vì mình có bị ban 2 group < chỉ có 5 ID nè. Và đợt trước chính mình cũng đưa ra giả thiết này rồi và có nhiều người vào xác nhận với mình là có những group nhỏ vẫn bị ban. Vấn đề là: ID group lớn => nhiều người làm => hầu như là mem kì cựu => rành lối gõ 1 chữ => dễ ăn ban nhiều hơn. Mặt khác group lớn ăn ban thì tiếc hơn, và thường đem nó lên show 4rum hơn. Kết luận là Pix nó bốc trúng ông nào thì ông đó thưa thôi ^^

bạn hiểu 1 điều này gõ 4 5idd và gõ 1 chữ rất dễ baned nhé vì pix chĩ cần sai 4 5 code liên tiếp là lên dĩa ngay bạn gõ vậy thì vòng quay của pix rất nhanh xay vòng sẽ tới nên nên vì sao mấy bác gõ chiến thuật toàn gõ 10 idd trở lên

tình hình là thằng bạn của mình vừa bị baned 1 group rất là pro, đang gõ tư dưng loading và đặc biệt ở chỗ này, acc của nó lúc trước chỉ có gần 20 idd cũ thống kê chính xác là 13 acc :binhsua162:, chiến không sao bình thường nhưng hôm qua nó thấy mấy bác lập acc mới tốc độ load rất nhanh , và cũng lập thêm vài acc nữa thì sô idd trong nhóm tăng lên trên 20 idd và mình phát hiện ra điêu này ,mấy bữa nay mấy bác bị baned toàn có số idd trên 20 trỡ lên còn mấy bác idd thấp vẫn chiến bình thường mặt dù vẫn 1 chữ mình lập topic này chỉ mong anh em đọc và tránh bị baned để khỏi bị pix cho lên dĩa bác mod thấy thì bỏ qua nha xin cảm ơn bạn nào thấy hợp lý thì thank mình 1 phát nhé, Tại vì mấy bữa nay mình chưa thấy poof baned của group dưới 20 idd ,dựa và tình hình load và số idd mình thống kê ra như vậy 10 tới 15 tốc chĩ có 10 tới 20 là cao ,nên pix sẽ hạn chế được số tiền mà menber gõ có nghĩa là mấy group nhiều idd sẽ bị nó sờ gáy ,để giảm số tiên chi trả cho công nhân mà nó phải chi ra, mình thống kê như vậy bác nào thấy hợp lý cho cái thank thêm độ uy tín để mình còn phát huy thank mấy bác :binhsua163: ah thêm ý kiến của bác luke nữa 10$ trên 1/day rất dễ banned và chiến chiến thuật mà từ 4 tới 5 acc cũng dễ baned
bạn hiểu 1 điều này gõ 4 5idd và gõ 1 chữ rất dễ baned nhé vì pix chĩ cần sai 4 5 code liên tiếp là lên dĩa ngay bạn gõ vậy thì vòng quay của pix rất nhanh xay vòng sẽ tới nên nên vì sao mấy bác gõ chiến thuật toàn gõ 10 idd trở lên

group nhỏ cũng bị ban nhé , nhưng ko bị nguyên group như group lớn =]]

Bé cái lầm nhen ông Luky. Hehe, mún xem proof group 5 ID bị ban ko ^^

group nhỏ cũng bị ban nhé , nhưng ko bị nguyên group như group lớn =]]

thì ban acc chũ giống tui với ông hôm bữa đó heee :binhsua146:

Bé cái lầm nhen ông Luky. Hehe, mún xem proof group 5 ID bị ban ko ^^
bạn tui , group gồm 9 id , bị ban lẻ tẻ 2 id con hà
còn chị tui , là chủ group ở cần thơ , group gồm 85 id , ban đen ngòm nguyên 1 group :(

bạn hiểu 1 điều này gõ 4 5idd và gõ 1 chữ rất dễ baned nhé vì pix chĩ cần sai 4 5 code liên tiếp là lên dĩa ngay bạn gõ vậy thì vòng quay của pix rất nhanh xay vòng sẽ tới nên nên vì sao mấy bác gõ chiến thuật toàn gõ 10 idd trở lên :binhsua149:

thanks bạn. có thể là thế thật. vì mình mới chơi nơi ko dám log nhiều, sợ bị timeout. mà có thể gõ sai liên tục nhiều ko chừng (lúc đang buồn ngủ chằng hạn :-ss) :binhsua163:

chả hiểu ý bác ở đây là gì. Vòng quay có nhanh thì với 4,5 id cũng đủ lướt qua cái khoảng gõ 1 chữ. Vì thực tế loại code đó chỉ chiếm tầm 50% tổng code là cùng. Vả lại, việc gõ này đã kéo 1 thời gian dài, và mình nhớ ngày trước load tốt, mình chỉ load 3 id pri 0 để chiến. Vậy mà có sao đâu. Còn việc giờ phải load >10 id trở lên chỉ là vì thời thế thôi. Nó load chậm mà ko bỏ thêm id để gõ, thì ngồi mà ngáp ruồi ah @@

Ai bảo gr lớn và làm nhiều $ mới bị ban? tui mới bị ban 1 gr có 2 acc con thôi, ngày làm 3$ đền đặn, gõ rất đầy đủ, tốc độ 14-15wpm nhé. Pix đang loại trừ acc cũ từ từ đó, ai chưa bị ban đừng vội mừng, rồi cũng tới số cả thôi.
tình hình là thằng bạn của mình vừa bị baned 1 group rất là pro, đang gõ tư dưng loading và đặc biệt ở chỗ này, acc của nó lúc trước chỉ có gần 20 idd cũ thống kê chính xác là 13 acc :binhsua162:, chiến không sao bình thường nhưng hôm qua nó thấy mấy bác lập acc mới tốc độ load rất nhanh , và cũng lập thêm vài acc nữa thì sô idd trong nhóm tăng lên trên 20 idd và mình phát hiện ra điêu này ,mấy bữa nay mấy bác bị baned toàn có số idd trên 20 trỡ lên còn mấy bác idd thấp vẫn chiến bình thường mặt dù vẫn 1 chữ mình lập topic này chỉ mong anh em đọc và tránh bị baned để khỏi bị pix cho lên dĩa bác mod thấy thì bỏ qua nha xin cảm ơn bạn nào thấy hợp lý thì thank mình 1 phát nhé, Tại vì mấy bữa nay mình chưa thấy poof baned của group dưới 20 idd ,dựa và tình hình load và số idd mình thống kê ra như vậy 10 tới 15 tốc chĩ có 10 tới 20 là cao ,nên pix sẽ hạn chế được số tiền mà menber gõ có nghĩa là mấy group nhiều idd sẽ bị nó sờ gáy ,để giảm số tiên chi trả cho công nhân mà nó phải chi ra, mình thống kê như vậy bác nào thấy hợp lý cho cái thank thêm độ uy tín để mình còn phát huy thank mấy bác :binhsua163: ah thêm ý kiến của bác luke nữa 10$ trên 1/day rất dễ banned và chiến chiến thuật mà từ 4 tới 5 acc cũng dễ baned:binhsua160:bạn hiểu 1 điều này gõ 4 5idd và gõ 1 chữ rất dễ baned nhé vì pix chĩ cần sai 4 5 code liên tiếp là lên dĩa ngay bạn gõ vậy thì vòng quay của pix rất nhanh xay vòng sẽ tới nên nên vì sao mấy bác gõ chiến thuật toàn gõ 10 idd trở lên:binhsua149:

thanks bạn. có thể là thế thật. vì mình mới chơi nơi ko dám log nhiều, sợ bị timeout. mà có thể gõ sai liên tục nhiều ko chừng (lúc đang buồn ngủ chằng hạn :-ss) :binhsua163:
thì gõ 1 chữ mà chứ không sợ sai liên tục mấy bác gõ chiến thuật ban đêm đâu cần log nhiều idd mình đã test thữ acc bõ 4 idd sai liên tiếp là đen thui:binhsua162:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,788
Latest member
789club789app

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom