Lập bài viết này về tình hình thằng bạn bị baned và suy luận ra điều này

Các bác cho hoi em vua mới tạo grop 5 iD vao ngày 20(6 id đều riệng lẻ vào ngày đó join lại với nhau thôi).Nhg Id là ID củ=>group nay goi là goup củ hay group mới :binhsua146:
Em van chiến 1 chử+gõ thg` tuốt tuồn tuôt 3 ngày nay rùi mà chưa bị gì công nhân hồi xưa minh ngốc thiệt làm theo bac beg thi an $ dai dai rùi

Cũng hóng một bài vậy.
Bác chủ thớt có nói 3 vấn đề nhưng đều không đúng với em cả. :binhsua140:
- Những group bị baned đều >20id --> Em toàn chiến group nhỏ với 3,4,5 id vẫn ăn baned
-
group nhỏ cũng bị ban nhé , nhưng ko bị nguyên group như group lớn =]]
--> em ăn baned nguyên group nhỏ
- Những ai làm >10 $/day dễ ăn baned, thực tế từ đầu đợt bão lần này, em toàn đặt chỉ tiêu 5$ vẫn ăn baned bình thường nhé.
Có một thời gian em nghĩ " hay là khi mình đủ minpay ấn orderpayment thì nó mới kiểm tra nhỉ, và thế là em cứ căn 11h và ấn order vì h đó Z pay nên chắc nó sẽ vội quá mà không kiểm tra kĩ--> yên ổn được 2 ngày với thủ đoạn này đến ngày thứ 3 tiếp tục ăn baned :binhsua23:
Lời kết: như trên, pix đánh lô tô :binhsua146:

Có một thời gian em nghĩ " hay là khi mình đủ minpay ấn orderpayment thì nó mới kiểm tra nhỉ, và thế là em cứ căn 11h và ấn order vì h đó Z pay nên chắc nó sẽ vội quá mà không kiểm tra kĩ--> yên ổn được 2 ngày với thủ đoạn này đến ngày thứ 3 tiếp tục ăn baned :binhsua23:
suy luận này của bác này hài quá, tui đọc ko nhịn đc cười. Thôi thì là hên xui.
Cho nó banned thoải con gà mái đi, ta còn ối group =))=))=)) banned hết thì :-h:-h:-h:aa

chiêu độc =]] tui chưa nghĩ tới
nếu vậy thì group lớn chết theo lớn , group nhỏ chết theo nhỏ , người dễ thx chưa bị ban thì sẽ ko bao h bị ban , hehehe

uppppppppp...Tóm lại 1 câu là rất ảo:D,,chia buồn cùng ai bị baned nhé.....anh em còn lại chiến mạnh lên, lúc nào nó ra đi thì thôi....còn thì còn chiến:D

pix kick đại,trúng ai nó càng khoái,giống làm bài trắc nghiệm á,ngứa tay ban cho zui :)) mỗi lần gõ các bạn phải tụng trước đề phòng lên tăng xông và những người có tiền sử về bệnh tim:binhsua140:

Nữa đêm admin pix buồn buồn lấy lô tô ra radom chơi , nữa đêm mình buồn buồn mở ID chủ ra xong ngồi khóc chơi :binhsua80:

Có một thời gian em nghĩ " hay là khi mình đủ minpay ấn orderpayment thì nó mới kiểm tra nhỉ, và thế là em cứ căn 11h và ấn order vì h đó Z pay nên chắc nó sẽ vội quá mà không kiểm tra kĩ--> yên ổn được 2 ngày với thủ đoạn này đến ngày thứ 3 tiếp tục ăn baned

Keke, tui cũng dùng chiêu như bác này. Mà hồi trước khi cho lập ID tự do, tui còn có chiêu độc hơn nữa. Đảm bảo chưa bao giờ ăn ban. Đó là gõ xong đủ tiền thì dismiss ra hết, xong request, đố thằng pix nó ban đc. kaka. Còn ID sau đó lại lập id chủ 5 invi mới, add id vào gõ tiếp. Đủ 5$ lại dismiss, request... Cứ thế mà sống =)). Tiếc là giờ nó hạn chế lập id, nên chiêu đó hết xài đc rồi :|

Có một thời gian em nghĩ " hay là khi mình đủ minpay ấn orderpayment thì nó mới kiểm tra nhỉ, và thế là em cứ căn 11h và ấn order vì h đó Z pay nên chắc nó sẽ vội quá mà không kiểm tra kĩ--> yên ổn được 2 ngày với thủ đoạn này đến ngày thứ 3 tiếp tục ăn baned

Keke, tui cũng dùng chiêu như bác này. Mà hồi trước khi cho lập ID tự do, tui còn có chiêu độc hơn nữa. Đảm bảo chưa bao giờ ăn ban. Đó là gõ xong đủ tiền thì dismiss ra hết, xong request, đố thằng pix nó ban đc. kaka. Còn ID sau đó lại lập id chủ 5 invi mới, add id vào gõ tiếp. Đủ 5$ lại dismiss, request... Cứ thế mà sống =)). Tiếc là giờ nó hạn chế lập id, nên chiêu đó hết xài đc rồi :|
Nó ghét banned luôn cái ID chủ :binhsua96:

Nó ghét banned luôn cái ID chủ :binhsua96:

ID chủ có gõ đâu mà ban :">. Thực tế là cách này giúp mình sống qua 4-5 đợt ban liên tiếp của Pix mà ko bị j ^^

Mình đùa tí cho vui không có ý gì :))

Thì mình cũng chém lại cho vui mà. Mỗi người góp câu thành bão, cho bớt cái không khí ngột ngạt của thằng Pix đi. Lấy tinh thần mà làm việc chứ :))

bác này thông minh ghê:binhsua53:

Nó để ý group nào làm trên 10$/ ngày sẽ bị nó truy xét... và banned là tất yếu... và thường thì mấy bác có group lớn toàn làm trên 10$/ngày nên bị banned cũng là tất yếu... ai biểu làm nhiều tiền quá làm chi :binhsua95:

hehe mình 1 tuần đi học hết thời gian rồi làm hok có nhiu cao lắm là 15-20$/tuần :)):))
chắc mình nằm trong diện "safe mode" rồi :)):))

Nó để ý group nào làm trên 10$/ ngày sẽ bị nó truy xét... và banned là tất yếu... và thường thì mấy bác có group lớn toàn làm trên 10$/ngày nên bị banned cũng là tất yếu... ai biểu làm nhiều tiền quá làm chi :binhsua95:
tui nghĩ là dò ip làm 10$ bác ah , chứ group thì mọi ng ai cũng chia ra làm 2 , hoặc 3 group cả rùi , mỗi group có 3$

Announcements

Forum statistics

Threads
418,693
170,792
Latest member
bk8bingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back