Solved Làm sao treo đc nhiều tài khoản paypal VN

U8111118

Junior
Reactions
300
MR
0.002
Chào các bác

Chả là đầu xuân em đang muốn treo ít acc ebay và paypal Việt Nam

Nên nhờ cao nhân tư vấn phương hướng xem treo sao hiệu quả ít limit

1, VPS thì ip vps việt nam đã bị các trưởng lão xài nát be nát bét rồi , giờ vps new tạo ra ( mua vê ) cũng chỉ là win mới , ip cũ , trùng ip acc limit , suppend nhiều >>> Tỉ lệ dính ip blacklist limit , suppend cao

2, Máy ảo và usb 3G thì mỗi lần connect là 1 ip >>> Ip ko cố định

3, Chưa biết có cách nào nữa như SSH VN , ...

Mong các cao nhân chỉ giáo , thanks all đã đọc

Ngoài ra các bác biết chỗ nào sell vps ip private . SSH VN ip pri thì inbox vùng kín giúp em ạ , thanks

Vỗn dĩ IP VN thường là IP động, nên việc thay đổi IP chẳng liên quan đến Paypal VN lắm, chỉ có đăng nhập thiết bị mới thì khả năng dính rísk thôi, mình cứ clear cookie rồi tạo tài khoản mới và dùng thôi mà, xem lại lý do tại sao bạn bị limit, chưa chắc do ip đâu, mình có con acc ppvn live 2 năm, lúc nào cũng send có fee, chỉ cần 1-2 lần send free là sang tuần bị limit không cho gỡ. Nên chú trọng vào các giao dịch trong sạch hơn là IP

vậy là bạn ko biết ppvn sài dc ip us rồi nhỉ . thường mình sài sll acc pp vn thì mình toàn sài ssh us .. mỗi con 1 pp là 1 con ssh cứ thế .. ko vấn đề j cả

mua vài cái thùng cpu cùi đem đến nhà người quen đặt , cài teamvier vô sài ké mạng cuối tháng trả tiền điện thôi

thực ra treo ebay với paypal các hạ không nhất thiết phải treo bằng PC. ;)

Thực ra PP, EB không quá quan trọng với IP ( Nếu cố định thì vẫn là tốt nhất rồi ). Nó quan trọng về cookie , máy , location của IP.
Còn với vấn đề Multi accs.
Nếu sử dụng VPS >>> Sẽ tốn kém + IP ko Fresh ( Vì nhiều người đang chọn cách này )
Nếu sử dụng máy ảo + IP 3G >>> IP hay thay đổi. ( Nếu giữ được Location của IP 3G thì mình thấy không vấn đề, Còn hay di chuyển nó sẽ bị confirm Location )

Theo mình cách hợp lý là kiếm Host Linux về setup SSH để chạy trên máy ảo: Tiết kiệm + IP cố định.
( Không nên mua SSH share vì nó không được Fresh, Bạn nên mua host của nhiều nhà cung cấp , bạn sẽ có nhiều IP khác nhau )

Good luck !

TUT 250$ , nghề nghiệp nuôi cơm ko share đc , anh em thông cảm.

Chào các bác

Chả là đầu xuân em đang muốn treo ít acc ebay và paypal Việt Nam

Nên nhờ cao nhân tư vấn phương hướng xem treo sao hiệu quả ít limit

1, VPS thì ip vps việt nam đã bị các trưởng lão xài nát be nát bét rồi , giờ vps new tạo ra ( mua vê ) cũng chỉ là win mới , ip cũ , trùng ip acc limit , suppend nhiều >>> Tỉ lệ dính ip blacklist limit , suppend cao

2, Máy ảo và usb 3G thì mỗi lần connect là 1 ip >>> Ip ko cố định

3, Chưa biết có cách nào nữa như SSH VN , ...

Mong các cao nhân chỉ giáo , thanks all đã đọc

Giàu như ông thì sharing 1 cách bền vững đây.

Lên a li bá bà mua 1 cái modem 4G khoảng chục gate khoảng 200 - 350 USD, mua số sim 4g tương đương số gate và máy ảo

Hiểu rồi chứ :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,642
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week

Back