• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Làm sao để trở thành Staff Member trên MMO4ME ???

shess

Banned
Reactions
693
MR
0.000
Hiện tại đã được verified thì nick đã đẹp tuy nhiên vẫn muốn có thêm cái vòng staff member chứ ko muốn chữ member không nhìn nhạt nhẽo như thế này , ai biết cách làm sao làm staff member thì chỉ mình với . Thanks :D

Thật hay giỡn vậy? :eek:

Tôi có mở nhầm tab khoing vậy? Đây có phải diễn đàn kiếm tiền online mmo không vậy?

Hiện tại đã được verified thì nick đã đẹp tuy nhiên vẫn muốn có thêm cái vòng staff member chứ ko muốn chữ member không nhìn nhạt nhẽo như thế này , ai biết cách làm sao làm staff member thì chỉ mình với . Thanks :D
:D Có tay to không mà đòi lên Staff.

Vậy chú mày đăng ký làm MOD đi nhé
Staff member là phân biệ giữa cấp quản lý và thành viên
Cứ trúng tuyển MOD tự nhiên sẽ có thôi

Toàn là mod trial mod super mod admin và vip thôi :D

Vậy chú mày đăng ký làm MOD đi nhé
Staff member là phân biệ giữa cấp quản lý và thành viên
Cứ trúng tuyển MOD tự nhiên sẽ có thôi

À vậy thì đăng ký làm MOD à, đăng kí rồi mà ad quá bận nên im ru 1 tháng nay =))

Có người mới mình lên TMod mà còn k thick nè..
Thicks làm dân thường hơn

Bệnh đua đòi là đây

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,993
Latest member
68gamebaisystems
Back
Top Bottom