• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask Làm offers bằng cách mua traffic ?

Reactions
7
MR
0.003
Insuree Balance
0
Chào các pro :D

Em đang tìm hiểu vọc vạch về cái ngành này , cũng có tập toẹ thử cheat nhưng toàn ăn ban và block , em có thử làm bằng cách mua traffic đổ vào nhưng phần lớn là bot traffic , hoặc có net chạy xong cũng hoà vốn !
Không biết có bro nào làm offers theo hướng này không có thể cho em giao lưu học hỏi chút kình nghiệm được không ạ ?
Em cảm ơn :D

Em đang tìm hiểu vọc vạch về cái ngành này , cũng có tập toẹ thử cheat nhưng toàn ăn ban và block , em có thử làm bằng cách mua traffic đổ vào nhưng phần lớn là bot traffic , hoặc có net chạy xong cũng hoà vốn !
Không biết có bro nào làm offers theo hướng này không có thể cho em giao lưu học hỏi chút kình nghiệm được không ạ ?
sao bạn ko nghĩ đến việc chơi "real traffic" nhỉ ?

sao bạn ko nghĩ đến việc chơi "real traffic" nhỉ ?
chơi real traffic là traffic free phải ko bạn ? tự mình tạo 1 web về 1 chủ đề nào đấy , đi seo tăng view , tăng follow rồi sau đó đặt banner qc phải ko ạ ? với sự hiểu biết hạn hẹp của mình , mình chỉ hình dung ra đc vậy thôi :D
Mình đang cố tìm thế mạnh , học hỏi thêm và xây dựng 1 cộng đồng như ý tưởng đó , nhưng để thành công cần rất nhiều thời gian !
Nên mình đang thử nghiệm với việc mua traffic . nhưng có vẻ ko ổn lắm , mình hy vọng lên đây có thể may mắn đc ai đấy chỉ bảo thêm bạn ạ :D
Không biết bạn có làm ko ? mình ko thể giao lưu chút đc ko :D

bác chơi dạng nào, CPI, CPA hay CPL
hiện tại mình đã thử về smartlink và hoà vốn !
tiếp theo mình đang thử về cpi và cpl , đang đợi net active camp bạn ạ ! chưa biết kết quả sẽ thế nào :D

chơi real traffic là traffic free phải ko bạn ? tự mình tạo 1 web về 1 chủ đề nào đấy , đi seo tăng view , tăng follow rồi sau đó đặt banner qc phải ko ạ ? với sự hiểu biết hạn hẹp của mình , mình chỉ hình dung ra đc vậy thôi :D
Mình đang cố tìm thế mạnh , học hỏi thêm và xây dựng 1 cộng đồng như ý tưởng đó , nhưng để thành công cần rất nhiều thời gian !
Nên mình đang thử nghiệm với việc mua traffic . nhưng có vẻ ko ổn lắm , mình hy vọng lên đây có thể may mắn đc ai đấy chỉ bảo thêm bạn ạ :D
Không biết bạn có làm ko ? mình ko thể giao lưu chút đc ko :D
sắp tới mình sẽ post 1 vài bài về vấn đề này

hiện tại thì bạn cũng có 1 số vốn, sao bạn ko thử kết hợp cả 3 nhỉ ?
lập web chơi real => mua traffic => đc paid rồi thì cheat vô tầm 5% - 10%

Last edited:

Hay qá bác :D
Mình mới bắt đầu nên đang thử nghiệm , chắc còn phải rút kinh nghiệm dài dài :D bạn hiện tại có đang làm không ?

Chắc phải vốn siêu to khổng lồ bác nhể

B tìm kiếm trên gg quảng cáo đẩy nó ra một đống net cho m chạy đấy

Chắc phải vốn siêu to khổng lồ bác nhể
Mới đầu đang tìm hiểu và học hỏi nên vốn ko nhiều đâu bạn :(
B tìm kiếm trên gg quảng cáo đẩy nó ra một đống net cho m chạy đấy
mình có kiếm vài net trên các forums (BHW, Thebot , Affiliatefix , affbank , affpaying ...) rồi , mình có chạy mấy net như Mobidea , Propeller , Mylead .... nhưng không ăn thua ! có thể vì mình set camp sai , target sai , ..... nhiều lý do nên mình thất bại , nên giờ mình hi vọng có ai đó chung chí hướng để học hỏi thêm và nâng cao kỹ năng :D

Mình có biết 1 net buy traffic tạm tạm , bác nào chơi UG có thể set kèo với mình , Dep 100$ thu về 80~100$
Nhược điểm : chạy lâu , 1 acc dep 100$ -> chạy camp network 1 ngày 10~15$ -> mất khoảng 7~8 ngày mới chạy hết 1 acc !
cách khắc phục tạm thời : chạy nhiều acc ! :D
Bạn nào qan tâm thì liên lạc với mình qua skype : iiurt17

Hay qá bác :D
Mình mới bắt đầu nên đang thử nghiệm , chắc còn phải rút kinh nghiệm dài dài :D bạn hiện tại có đang làm không ?
mình vẫn làm song song cả 2 đó giờ, nhưng mình chỉ chuyên mobile thôi bạn

mình vẫn làm song song cả 2 đó giờ, nhưng mình chỉ chuyên mobile thôi bạn
bạn có nhận đệ tử hay học viên ko ạ :p

Mảng offer real traffic này ở các diễn đàn MMO nước ngoài phát triển rất mạnh, gọi chung là CPA, forum mình toàn thấy bài đăng chơi cheat thôi, vote 1 phiếu ủng hộ phát triển thêm mảng này :popo_still_dreaming:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,920
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom