Ask Làm offers bằng cách mua traffic ?

Reactions
7
MR
0.003
Insuree Balance
0
Chào các pro :D

Em đang tìm hiểu vọc vạch về cái ngành này , cũng có tập toẹ thử cheat nhưng toàn ăn ban và block , em có thử làm bằng cách mua traffic đổ vào nhưng phần lớn là bot traffic , hoặc có net chạy xong cũng hoà vốn !
Không biết có bro nào làm offers theo hướng này không có thể cho em giao lưu học hỏi chút kình nghiệm được không ạ ?
Em cảm ơn :D

Em đang tìm hiểu vọc vạch về cái ngành này , cũng có tập toẹ thử cheat nhưng toàn ăn ban và block , em có thử làm bằng cách mua traffic đổ vào nhưng phần lớn là bot traffic , hoặc có net chạy xong cũng hoà vốn !
Không biết có bro nào làm offers theo hướng này không có thể cho em giao lưu học hỏi chút kình nghiệm được không ạ ?
sao bạn ko nghĩ đến việc chơi "real traffic" nhỉ ?

sao bạn ko nghĩ đến việc chơi "real traffic" nhỉ ?
chơi real traffic là traffic free phải ko bạn ? tự mình tạo 1 web về 1 chủ đề nào đấy , đi seo tăng view , tăng follow rồi sau đó đặt banner qc phải ko ạ ? với sự hiểu biết hạn hẹp của mình , mình chỉ hình dung ra đc vậy thôi :D
Mình đang cố tìm thế mạnh , học hỏi thêm và xây dựng 1 cộng đồng như ý tưởng đó , nhưng để thành công cần rất nhiều thời gian !
Nên mình đang thử nghiệm với việc mua traffic . nhưng có vẻ ko ổn lắm , mình hy vọng lên đây có thể may mắn đc ai đấy chỉ bảo thêm bạn ạ :D
Không biết bạn có làm ko ? mình ko thể giao lưu chút đc ko :D

bác chơi dạng nào, CPI, CPA hay CPL
hiện tại mình đã thử về smartlink và hoà vốn !
tiếp theo mình đang thử về cpi và cpl , đang đợi net active camp bạn ạ ! chưa biết kết quả sẽ thế nào :D

chơi real traffic là traffic free phải ko bạn ? tự mình tạo 1 web về 1 chủ đề nào đấy , đi seo tăng view , tăng follow rồi sau đó đặt banner qc phải ko ạ ? với sự hiểu biết hạn hẹp của mình , mình chỉ hình dung ra đc vậy thôi :D
Mình đang cố tìm thế mạnh , học hỏi thêm và xây dựng 1 cộng đồng như ý tưởng đó , nhưng để thành công cần rất nhiều thời gian !
Nên mình đang thử nghiệm với việc mua traffic . nhưng có vẻ ko ổn lắm , mình hy vọng lên đây có thể may mắn đc ai đấy chỉ bảo thêm bạn ạ :D
Không biết bạn có làm ko ? mình ko thể giao lưu chút đc ko :D
sắp tới mình sẽ post 1 vài bài về vấn đề này

hiện tại thì bạn cũng có 1 số vốn, sao bạn ko thử kết hợp cả 3 nhỉ ?
lập web chơi real => mua traffic => đc paid rồi thì cheat vô tầm 5% - 10%

Last edited:

Hay qá bác :D
Mình mới bắt đầu nên đang thử nghiệm , chắc còn phải rút kinh nghiệm dài dài :D bạn hiện tại có đang làm không ?

Chắc phải vốn siêu to khổng lồ bác nhể

B tìm kiếm trên gg quảng cáo đẩy nó ra một đống net cho m chạy đấy

Chắc phải vốn siêu to khổng lồ bác nhể
Mới đầu đang tìm hiểu và học hỏi nên vốn ko nhiều đâu bạn :(
B tìm kiếm trên gg quảng cáo đẩy nó ra một đống net cho m chạy đấy
mình có kiếm vài net trên các forums (BHW, Thebot , Affiliatefix , affbank , affpaying ...) rồi , mình có chạy mấy net như Mobidea , Propeller , Mylead .... nhưng không ăn thua ! có thể vì mình set camp sai , target sai , ..... nhiều lý do nên mình thất bại , nên giờ mình hi vọng có ai đó chung chí hướng để học hỏi thêm và nâng cao kỹ năng :D

Mình có biết 1 net buy traffic tạm tạm , bác nào chơi UG có thể set kèo với mình , Dep 100$ thu về 80~100$
Nhược điểm : chạy lâu , 1 acc dep 100$ -> chạy camp network 1 ngày 10~15$ -> mất khoảng 7~8 ngày mới chạy hết 1 acc !
cách khắc phục tạm thời : chạy nhiều acc ! :D
Bạn nào qan tâm thì liên lạc với mình qua skype : iiurt17

Hay qá bác :D
Mình mới bắt đầu nên đang thử nghiệm , chắc còn phải rút kinh nghiệm dài dài :D bạn hiện tại có đang làm không ?
mình vẫn làm song song cả 2 đó giờ, nhưng mình chỉ chuyên mobile thôi bạn

mình vẫn làm song song cả 2 đó giờ, nhưng mình chỉ chuyên mobile thôi bạn
bạn có nhận đệ tử hay học viên ko ạ :p

Mảng offer real traffic này ở các diễn đàn MMO nước ngoài phát triển rất mạnh, gọi chung là CPA, forum mình toàn thấy bài đăng chơi cheat thôi, vote 1 phiếu ủng hộ phát triển thêm mảng này :popo_still_dreaming:

Announcements

Forum statistics

Threads
418,562
170,653
Latest member
ngocsinh3247211
Back
Top Bottom