Làm offer thì nên mua pc hay lap ?

michealdanh

Junior
Reactions
24
MR
0.008
Đi làm dành dụm dc ít tiền tính kiếm 1 con về làm offer,bác nào rành tư vấn dùm e nên pc hay lap,pc thì màn hình to đỡ đau mắt còn lap thì tiện,à cho e hỏi cấu hình tối thiểu là bn luôn,many tks ^^

làm mmo mà thích di chuyển nhiều (vừa du lịch vừa làm mmo chẳng hạn :eek:) thì hẵng mua laptop. còn không cứ PC cho lành bác ah, cùng giá tiền mà PC mạnh hơn laptop nhiều lần, làm việc gì cũng thoải mái tiện lợi hơn. ý kiến cá nhân thôi :D

làm mmo mà thích di chuyển nhiều (vừa du lịch vừa làm mmo chẳng hạn :eek:) thì hẵng mua laptop. còn không cứ PC cho lành bác ah, cùng giá tiền mà PC mạnh hơn laptop nhiều lần, làm việc gì cũng thoải mái tiện lợi hơn. ý kiến cá nhân thôi :D
ví dụ như hay đi Hòn chồng uống cà phơ thì sao bờ rồ, chắc làm con lap cộng thêm con PC cho chắc cú :p

cùng giá tiền thì cấu hình pc tốt hơn lap. nếu mua cũ thì pc còn vọc được phụ tùng còn lap thì khó

ví dụ như hay đi Hòn chồng uống cà phơ thì sao bờ rồ, chắc làm con lap cộng thêm con PC cho chắc cú :p
hehe :D bác thớt muốn chọn 1 trong 2, thì cái pc nên ưu tiên hơn, có điều kiện thì thêm lap :D tiện thể khoe nhà có 4 pc ~i7 vs 1 con lap i7 :p

cũng đang có câu hỏi nhưng thằng bạn làm ios bảo mua lap mới share dc wifi chứ nhỉ

hehe :D bác thớt muốn chọn 1 trong 2, thì cái pc nên ưu tiên hơn, có điều kiện thì thêm lap :D tiện thể khoe nhà có 4 pc ~i7 vs 1 con lap i7 :p
Đúng chất dân offer :oops:

Cả 2 đi cho tiện, PC thì bật 24/7, đi đâu thì vác lap mà teamview về PC mà chỉnh auto :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,670
170,771
Latest member
longnguyenthanh1
Back
Top Bottom