Làm Monitor Hyip cần nhất cái gì ạ??

kitshopstyle

Newbie
Reactions
6
MR
0.000
E đang là một investor, nhưng e rất hứng thú với vai trò của Monitor. E có ý định xây dựng 1 site monitor. các bác cho e lời khuyên e nên làm những cái gì ạ. E có domain và host rồi. Đang định tìm code web để dựng. Cám ơn các bác nhiều.

send inbox cho locvinhsu mod box HYIP để hỏi kinh nghiệm đi cậu à, nếu tính thì cậu ấy HYIP pro hàng top của VN

Upvote 0
E đang là một investor, nhưng e rất hứng thú với vai trò của Monitor. E có ý định xây dựng 1 site monitor. các bác cho e lời khuyên e nên làm những cái gì ạ. E có domain và host rồi. Đang định tìm code web để dựng. Cám ơn các bác nhiều.
cần $ và uy tín

Upvote 0

biết quảng bá site và có kinh nghiệm dự đoán site hyip khi nào scam . dự đoán cùng đúng thì sẽ có 1 Monitor tốt

Upvote 0
Sao mấy site monitor trả ref cao hơn gấp mấy lần HYIP nhỉ?

Upvote 0
vì họ dc chủ site trả RB và dc pay trước khi scam vì công tuyển mem . Họ luôn dc pay ngay cả khi scam họ cũng dc pay trước .

thế à, vậy cũng đc đấy nhỉ, trước h chưa chơi................

Upvote 0
bởi vì tiền đặt banners của site HYIP chứ tiền pay chẳng là gì đâu cậu ^^, 1 site Monitor có lượng traffic tốt, số ref đông thì 1 banners nhỏ nhỏ cũng vài chục $/tuần rồi đấy.

Upvote 0
Sao mấy site monitor trả ref cao hơn gấp mấy lần HYIP nhỉ?
Admin monitor nhận được $ rất cao từ các baner mà site HYIP đặt quảng cáo trên site họ so với con số RCB chả là gì cả, nên RCB cao để kéo ref cho site là đương nhiên, đó là 1 cách để PR site đấy ^^!

Upvote 0
biết quảng bá site và có kinh nghiệm dự đoán site hyip khi nào scam . dự đoán cùng đúng thì sẽ có 1 Monitor tốt

E thích cái này. E sẽ làm monitor tốt để giúp a e cùng ăn.^^. E quảng bá thương hiệu từ giờ để các bác cổ vũ e nhé.

Upvote 0
Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,888
170,946
Latest member
thinhphatmep

Most viewed of week

Most discussed of week