Request Làm gì để kiếm 5$/ngày ạ ?

Status
Not open for further replies.

Jayce153

Senior
Reactions
320
MR
0.000
Em có:
- 8h/ngày
- 2 con lap cùng cấu hình: core i5, ram 4GB, card rời 2GB
- 1 con ip 5 lock JAV =))
- Mạng gói 28MB của FPT

Em ở HN, chuẩn đẹp zai và ko gay các bác nhé =)).

Như title bác nào có việc gì làm được "lớn hơn hoặc bằng 5$/ngày :v" thì thuê em, nhận em làm đệ với ạ !

Em cảm ơn, chúc các bác 1 ngày làm việc hiệu quả !

Sky: jayce.pham153
Yh: jayce.jungle
Mail: [email protected]

Last edited:
bạn nếu là newbie nên bắt đầu từ 1$/ ngày >> dần dần lên! có thể captcha sẽ giúp bạn !
Vâng, e cũng đang cbi cạp cạp rồi đây bác :D
8 tiếng 1 ngày thì làm mẹ capt đi từ đó rồi đi lên sau , mình khởi nghiệp vs kolocaptcha vs 3$/1ngày sau 1 thời gian thì qua Qlink vs 4$~5$ 1 ngày rồi 1 thời gian sau mua dc acc GGS thì 5~ 7$ 1 ngày h acc GGS của mình lên dc ruby mình làm dc 8~ 10$ 1 ngày . và mình đang tính chuyển qua Pix vì khi đã rành capt thì với thời gian mình bỏ ra ngang các dự án # thì Pix mình có thể kiếm dc 12~15$ 1 ngày :D
đó là quan điểm riêng , ai cũng có con đường riêng để đi chúc thân ái :D
Khoảng thời gian từ 3$ 1 ngày đến 15$ 1 ngày bằng khoảng thời gian account này của mình được tạo ra :D
Bác cho e xin YH, Sky, FB các kiểu với ạ, em cũng đang muốn đi lại theo con đường của bác đây ạ, gõ capt và học Ytb :D
cũng muốn thuê người làm tầm 300-500k day nhưng sợ mí bác lại ôm tut tự sướng.

thôi thì ăn một mình cho bền =))
Thuê mà 300-500k/ngày, hẳn là bác có giả lập hịn chiến FMA phải ko ạ :3. Nếu time cài all tool ko tới 1 tiếng thì bác nhận em đi ạ, cài làm cuối ngày xong xóa :">:rolleyes:
Bác học thiết kế video pro đi, một ngày được cả 100$ đó chứ. ( chơi youtube)
Em cũng đang mày mò Ytb đây ạ, e xin phép kb giao thông à nhầm giao lưu học hỏi bác đc ko ạ ?

Upvote 0
Bác học thiết kế video pro đi, một ngày được cả 100$ đó chứ. ( chơi youtube)
Vấn đề là video đó có bản quyền hay không bác ạ, chứ có bản quyền của người khác thì không có xu nào đâu

Upvote 0
ip5 log JAV rồi quay tay bán "chiến binh" đi bác :D:D:D

Upvote 0
:rolleyes: đi ăn mày, dư 5$/ngày

Upvote 0
thớt đủ tiêu chuẩn mọi thứ mỗi cái online có 8 tiếng nên hơi khó nói

Upvote 0
:D 5$/ ngày, thực ra chỉ ngồi lập fb hoặc gmail là có dư 5$

Upvote 0
5$ chưa đủ trả tiền mạng vs tiền sửa máy nữa, làm chi cho cực vậy trời.

Upvote 0
Upvote 0
với cái cách nc của chủ topic có cảm giác như kiểu lập thớt để mọi ng bàn còn ông í cười, còn chăm thì dù là captcha 7$/ ngày nó quá bình thường chưa kể song song học thêm YTB,Offer

Upvote 0
với cái cách nc của chủ topic có cảm giác như kiểu lập thớt để mọi ng bàn còn ông í cười, còn chăm thì dù là captcha 7$/ ngày nó quá bình thường chưa kể song song học thêm YTB,Offer
cách nc của e có vấn đề gì sao bác, e "cười" là vì muốn thân thiện hòa đồng, chẳng nhẽ xài icon mếu máo khóc lóc ạ ?

Upvote 0
Vâng bác, cảm ơn bác đã chia sẻ, giống như sự trường tồn của chuyển động vậy - ý nghĩa sâu xa của cuộc sống là quá trình cho và nhận mà, nói thì có vẻ văn chương tí nhưng e tin người tốt vẫn còn nhiều, mình chân thành là được, thú thực là e mở topic này cũng kết được thêm bạn, anh em chém gió lại ra ý tưỏng ra cái làm, và có thêm 2 bác cho e việc để làm nữa. Vậy là e may mắn phải ko ạ, cảm ơn tất cả các bác đã quan tâm tới topic của e nhé! Hi vọng những newbie # như e có đọc được topic này thì có thêm 1 chút niềm tin, động lực :)
Ráng lên bạn nhé, cố gắng tìm tòi học hỏi, rồi bạn sẽ kiếm hơn số $5 nhiều.

Upvote 0
Chúc đồ đệ sớm tìm đc thầy, và chúc các thầy sớm tìm đc đồ đệ =))

Upvote 0
:cool: Không thì tự quay video điên điên khùng như thằng kenny ý, ngày sẽ được sư 5$ :))

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,369
170,490
Latest member
Mmo247h

Most viewed of week