Request Làm gì để kiếm 5$/ngày ạ ?

Status
Not open for further replies.

Jayce153

Senior
Reactions
320
MR
0.000
Em có:
- 8h/ngày
- 2 con lap cùng cấu hình: core i5, ram 4GB, card rời 2GB
- 1 con ip 5 lock JAV =))
- Mạng gói 28MB của FPT

Em ở HN, chuẩn đẹp zai và ko gay các bác nhé =)).

Như title bác nào có việc gì làm được "lớn hơn hoặc bằng 5$/ngày :v" thì thuê em, nhận em làm đệ với ạ !

Em cảm ơn, chúc các bác 1 ngày làm việc hiệu quả !

Sky: jayce.pham153
Yh: jayce.jungle
Mail: [email protected]

Last edited:
Hí hí cviec nhàn rỗi chỉ cần khoai to xíu có wc rõ nét xíu inb em cho site nhé mà chat với bọn gái ít $ lắm bọn gay như em mới đc bonus nhiều :D
Khoai em ko to ko nhỏ, đc cái dài đủ điều kiện ko :))))

Upvote 0
đang định chiến thêm ppd, ai theo thì mua vip72, máy cấu hình ngon, yahoo ta trao đổi.

Upvote 0
Khoai em ko to ko nhỏ, đc cái dài đủ điều kiện ko :))))
Oke thế thì inb show hàng e xem đc r đưa site cho 5 -3 phưt đc tầm 0.7-1$ ;)

Upvote 0
Em có:
- 8h/ngày
- 2 con lap cùng cấu hình: core i5, ram 4GB, card rời 2GB
- 1 con ip 5 lock JAV =))
- Mạng gói 28MB của FPT

Em ở HN, chuẩn đẹp zai và ko gay các bác nhé =)).

Như title bác nào có việc gì làm được "lớn hơn hoặc bằng 5$/ngày :v" thì thuê em, nhận em làm đệ với ạ !

Em cảm ơn, chúc các bác 1 ngày làm việc hiệu quả !

Sky: jayce.pham153
Yh: jayce.jungle
Mail: [email protected]
Muốn kiếm 5$/ngày thì chắc phải ráng 5$/tháng, rồi từ từ leo lên bác thread. Mấy bác cao tay trong forum 50$/day là chuyện thường nhưng chẳng ai mang "nồi cơm" đi share cho người khác. Tự lực cánh sinh thôi! :D:D:D

Upvote 0
Nhắc nhở với các bạn là nếu có ý định giúp topic thì nãy vào comment nhé, đừng để những comment không liên quan làm loãng topic.

Nhắc nhở luôn với bạn @Jayce153 là bạn đang spam ở dạng khủng nhất mà mình từng thấy. Tập trung vào vấn đề cậu đang hỏi và ko quote những comment gây loãng, những comment đó mình đang xóa thẳng tay. Thời gian bạn tập trung canh topic này thì bạn đi tìm hiểu xung quanh các chuyên mục có lẽ sẽ tốt hơn đấy.

Thân.

Upvote 0
Nhắc nhở với các bạn là nếu có ý định giúp topic thì nãy vào comment nhé, đừng để những comment không liên quan làm loãng topic.

Nhắc nhở luôn với bạn @Jayce153 là bạn đang spam ở dạng khủng nhất mà mình từng thấy. Tập trung vào vấn đề cậu đang hỏi và ko quote những comment gây loãng, những comment đó mình đang xóa thẳng tay. Thời gian bạn tập trung canh topic này thì bạn đi tìm hiểu xung quanh các chuyên mục có lẽ sẽ tốt hơn đấy.

Thân.
Vâng, e cmt up bài lên top thôi chứ ko có ý định spam gì, bác xóa giúp e với ạ, e xl. Cảm ơn bác đã nhắc nhở !

Upvote 0
8 tiếng 1 ngày thì làm mẹ capt đi từ đó rồi đi lên sau , mình khởi nghiệp vs kolocaptcha vs 3$/1ngày sau 1 thời gian thì qua Qlink vs 4$~5$ 1 ngày rồi 1 thời gian sau mua dc acc GGS thì 5~ 7$ 1 ngày h acc GGS của mình lên dc ruby mình làm dc 8~ 10$ 1 ngày . và mình đang tính chuyển qua Pix vì khi đã rành capt thì với thời gian mình bỏ ra ngang các dự án # thì Pix mình có thể kiếm dc 12~15$ 1 ngày :D
đó là quan điểm riêng , ai cũng có con đường riêng để đi chúc thân ái :D
Khoảng thời gian từ 3$ 1 ngày đến 15$ 1 ngày bằng khoảng thời gian account này của mình được tạo ra :D

Upvote 0
bạn nếu là newbie nên bắt đầu từ 1$/ ngày >> dần dần lên! có thể captcha sẽ giúp bạn !
Gõ thế nào mà chỉ có 1$ 1 ngày thế :!

Upvote 0
cũng muốn thuê người làm tầm 300-500k day nhưng sợ mí bác lại ôm tut tự sướng.

thôi thì ăn một mình cho bền =))

Upvote 0
Muốn theo nghiệp invest ko bác
Thím cho em link face e theo vs. Tuy mới đầu ít nhưng rất thích chơi invest

Upvote 0
Thím cho em link face e theo vs. Tuy mới đầu ít nhưng rất thích chơi invest

có YH thôi ko có face

Upvote 0
Upvote 0
Như mình nè, bắt đầu từ 2 bàn tay trắng :D:D:D
Và đến bây giờ đã ôm 1 số nợ khổng lồ :confused::confused:

Upvote 0