Request Làm gì để kiếm 5$/ngày ạ ?

Status
Not open for further replies.

Jayce153

Senior
Reactions
320
MR
0.000
Em có:
- 8h/ngày
- 2 con lap cùng cấu hình: core i5, ram 4GB, card rời 2GB
- 1 con ip 5 lock JAV =))
- Mạng gói 28MB của FPT

Em ở HN, chuẩn đẹp zai và ko gay các bác nhé =)).

Như title bác nào có việc gì làm được "lớn hơn hoặc bằng 5$/ngày :v" thì thuê em, nhận em làm đệ với ạ !

Em cảm ơn, chúc các bác 1 ngày làm việc hiệu quả !

Sky: jayce.pham153
Yh: jayce.jungle
Mail: [email protected]

Last edited:
like cho bác 1 phát, vừa đọc bài Newbie đời sinh viên của bác xong, bác đã tìm đc thầy hay có cv gì ổn ổn chưa ?

Upvote 0
Lúc là Newbie thấy mấy cái thead thế này hy vọng vào kiếm được cái gì đó theo nhưng cứ lướt 1 hồi mới nhận ra không có gì dể ăn thế đâu bạn
chốt ( Tự nghiên cứu mà ăn 1 mình đi bạn ) :p:p:p

Upvote 0
Lap nào ram 4gb vga 2gb vậy c

Upvote 0
thực ra làm mmo này không khó chỉ cần bạn kiên trì chịu khó tham khảo tài liệu và hoc hỏi những người đi trước thì sẻ sớm thành công thôi......nói thật ai củng tư 2 bàn tay trắng mà lên

thôi mình ra trộn vữa tiếp đây :D :D :D

Upvote 0
Làm thợ hồ 5~10$/days đó bác :D:D:D

Upvote 0
thực ra làm mmo này không khó chỉ cần bạn kiên trì chịu khó tham khảo tài liệu và hoc hỏi những người đi trước thì sẻ sớm thành công thôi......nói thật ai củng tư 2 bàn tay trắng mà lên

thôi mình ra trộn vữa tiếp đây :D :D :D
Vâng, cảm ơn góp ý của bác, em vẫn mày mò tìm hiểu nhưng khả năng có hạn, tìm đc thầy học thì hiệu quả hơn, vì e học hỏi cũng khá nhanh :D

Upvote 0
Em có:
- 8h/ngày
- 2 con lap cùng cấu hình: core i5, ram 4GB, card rời 2GB
- 1 con ip 5 lock JAV =))
- Mạng gói 28MB của FPT

Em ở HN, chuẩn đẹp zai và ko gay các bác nhé =)).

Như title bác nào có việc gì làm được "lớn hơn hoặc bằng 5$/ngày :v" thì thuê em, nhận em làm đệ với ạ !

Em cảm ơn, chúc các bác 1 ngày làm việc hiệu quả !

Sky: jayce.pham153
Yh: jayce.jungle
Nếu rảnh thì làm phụ việc online, Fake IP đăng ký tài khoản nè. 100k-200k/ngày. Được cung cấp Phần mềm Fake IP, và dnah sách email có sẵn, chỉ việc vào đăng ký tài khoản 5 phút dc 2.000đ/acc

Upvote 0
Nếu rảnh thì làm phụ việc online, Fake IP đăng ký tài khoản nè. 100k-200k/ngày. Được cung cấp Phần mềm Fake IP, và dnah sách email có sẵn, chỉ việc vào đăng ký tài khoản 5 phút dc 2.000đ/acc
đã inbox cho bác ạ

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,367
170,490
Latest member
Mmo247h