Request Làm gì để kiếm 5$/ngày ạ ?

Status
Not open for further replies.

Jayce153

Senior
Reactions
320
MR
0.000
Em có:
- 8h/ngày
- 2 con lap cùng cấu hình: core i5, ram 4GB, card rời 2GB
- 1 con ip 5 lock JAV =))
- Mạng gói 28MB của FPT

Em ở HN, chuẩn đẹp zai và ko gay các bác nhé =)).

Như title bác nào có việc gì làm được "lớn hơn hoặc bằng 5$/ngày :v" thì thuê em, nhận em làm đệ với ạ !

Em cảm ơn, chúc các bác 1 ngày làm việc hiệu quả !

Sky: jayce.pham153
Yh: jayce.jungle
Mail: [email protected]

Last edited:
hihi vào góp vui tí có câu chuyện thế này
trước có thằng em gạ mình làm web để kiếm tiền tuy rằng cũng ko am hiểu về web lắm nhưng nó gạ thì thôi cứ ậm ừ làm
nó kêu làm web kinh doanh kiếm tiền. Thôi thì ừ đầu tư cũng có đáng là bao đâu. Sau đó mình mua domain, host đầy đủ đàng hoàng. Thằng em điện bảo đợi em mấy hôm rảnh em ra xem hết bao tiền em với anh chia đôi
Và ối thôi nó ra với câu nói xanh dờn bà già với vợ em bảo kiếm tiền thật còn trả ăn ai nói gì tiền ảo :D
Đau ngang chó cắn vào đít và mình quyết tâm cày kéo cho ra tiền cho nó hiểu tại sao
và bắt đầu với CPM khi hỏi mua ssh rồi được ông ấy dạy cài tool thanhps rồi dc ông ấy cho 1 cái net. Sau đó mình cứ thế làm và cố gắng tìm hiểu thêm các net khác
Nói chung là sau vụ đó đau ngang chó cắn vào đít lại làm mình có động lực chiến đấu. Rồi 1 ngày nó PM là kêu anh kiếm tiền sao dạy em với. Thế có nên day cho no nữa ko nhỉ :D đúng là mặt dày hơn đít thớt

Chúc bạn tự tìm dc 1 cái gì đó riêng cho riêng mình. Chứ lên đây xin học với xin nhận sư phụ thì ko nên tại cũng trả mấy ai thật lòng truyền nghề đâu
Vâng bác, cảm ơn bác đã chia sẻ, giống như sự trường tồn của chuyển động vậy - ý nghĩa sâu xa của cuộc sống là quá trình cho và nhận mà, nói thì có vẻ văn chương tí nhưng e tin người tốt vẫn còn nhiều, mình chân thành là được, thú thực là e mở topic này cũng kết được thêm bạn, anh em chém gió lại ra ý tưỏng ra cái làm, và có thêm 2 bác cho e việc để làm nữa. Vậy là e may mắn phải ko ạ, cảm ơn tất cả các bác đã quan tâm tới topic của e nhé! Hi vọng những newbie # như e có đọc được topic này thì có thêm 1 chút niềm tin, động lực :)

Upvote 0
sẵn sàng kí giấy sinh tử 50$ >>> 100$ nếu đc thì PM YH
em chưa đủ can đảm chơi rồi, sẽ lưu info và pm bác 1 ngày ko xa ạ, mong bác đừng buồn, e sẽ sớm tìm và thông nát ass bác =))

Upvote 0
mình ở đà nẵng nhưng nghe nói ở hà nội quận thanh xuân gì đấy. có người bảo đêm nào cũng có người đứng :D
Kiếm được cũng khác lắm đó cậu.

Upvote 0
mình ở đà nẵng nhưng nghe nói ở hà nội quận thanh xuân gì đấy. có người bảo đêm nào cũng có người đứng :D
Kiếm được cũng khác lắm đó cậu.
Thanh Xuân ạ, chắc là Hồ Văn Quán rồi :))

Upvote 0
em chưa đủ can đảm chơi rồi, sẽ lưu info và pm bác 1 ngày ko xa ạ, mong bác đừng buồn, e sẽ sớm tìm và thông nát ass bác =))

nhớ mang vài chục can dầu ăn theo nhé
.......... ko chơi dầu mỏ với dầu hoả nhé

Upvote 0
Mình cũng newbie và hồi trước có lập nhiều toppic như thế này mà ns thật với cậu rồi chẳng có lợi ích gì đâu...Pro ít vào đây lắm...Bạn vô các box tìm hiểu đi, Nếu đam mê lập trình thì có thể tự học hoặc đi học...
Ns vậy thôi chứ k có ý gì hết m cũng gặp như bạn rồi và h đang cố tự học đây.

Upvote 0
Mình cũng newbie và hồi trước có lập nhiều toppic như thế này mà ns thật với cậu rồi chẳng có lợi ích gì đâu...Pro ít vào đây lắm...Bạn vô các box tìm hiểu đi, Nếu đam mê lập trình thì có thể tự học hoặc đi học...
Ns vậy thôi chứ k có ý gì hết m cũng gặp như bạn rồi và h đang cố tự học đây.
Vâng, cảm ơn những chia sẻ của bác. trước là e cần làm 1 cái gì đó có đồng ra đồng vào, sau là tích góp chơi sang các cái khác có tính lâu dài hơn, e may mắn có mấy bác inbox cho link ref rồi đây bác ơi :D

Upvote 0
Upvote 0
Vâng, cảm ơn những chia sẻ của bác. trước là e cần làm 1 cái gì đó có đồng ra đồng vào, sau là tích góp chơi sang các cái khác có tính lâu dài hơn, e may mắn có mấy bác inbox cho link ref rồi đây bác ơi :D
:) ngon :D :D :D mà ns thật chứ éo biết newbie hay pro dùng acc clone nữa :))))))))))

Upvote 0
trước mình cũng lập topic như thế này
và được mọi người khuyên là nên theo nghiệp captcha
Mình đã thử và thành cmn công :D
bác có thể nói thầm cho e biết bác cạp 1 tháng đc bn ko ạ ? :D

Upvote 0
Cảm ơn bác nhiều nhé ! cái topic 2k/post stop mất rồi còn đâu, với cả việc đẹp thế sao it newbie bon chen thế nhỉ :|, e inbox cho bác ấy xem sao. cảm ơn bác lần nữa ! :*

thế vô bõ youtube coi thử kiếm đc tí nào không :) ko thì làm bên app cũng đc :)
bác cho e xin YH Sky..đc k, kb giao lưu thôi ạ !

Last edited by a moderator:
Upvote 0
Hí hí cviec nhàn rỗi chỉ cần khoai to xíu có wc rõ nét xíu inb em cho site nhé mà chat với bọn gái ít $ lắm bọn gay như em mới đc bonus nhiều :D

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,819
170,891
Latest member
anvantien
Back