• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Lạm dụng quyền shoutbox ở đâu ???

Status
Not open for further replies.

LunioLuny

Junior
Reactions
316
MR
0.000
Hôm nay mình đc admin Shin pm rằng có 1 mod report mình lạm dụng quyền shoutbox với 2 cái ảnh sau đây làm bằng chứng :| Mình chẳng hiểu 2 cái ảnh này nói lên được mình lạm dụng quyền shoutbox ở chỗ nào :| Và mình cũng mong lần sau mod nào mà có gì ko đồng ý về mình thì nói thẳng với mình chứ đừng hết lần này đến lần khác pm Shin để nói lung tung rằng mình lạm dụng quyền chatbox mà hỏi bằng chứng đâu lại ko đưa đc :| Đây là lần thứ 2 ko có bằng chứng xác đáng mà report mình lạm dụng quyền shoutbox nên mình không thể để yên đc :| Nếu thực sự là mình sai thì mình cũng chẳng tồn tại đc trong 4rum này nữa :|

Last edited by a moderator:
@nmtrung : mình chả thấy việc đấy có cái quái gì to tát mà cần phải report cả :| Trêu nhau trên shoutbox thì có gì sai ? :| Mình ko xúc phạm danh dự ai thì sai chỗ nào :-?? Không thích nhau thì nói thẳng, đừng ko có bằng chứng mà cứ nói lung tung :| Mình cũng nói luôn với bạn là giờ mà đem ra vote mình với bạn ai đúng ai sai thì mình dám khẳng định là đến 99% vote mình đúng, nhưng mình ko phải trẻ con và mọi người biết rõ mình như thế nào nên mình ko cần phải làm căng như thế :| Và qua một vài lần tiếp xúc thì mình cũng thấy cái mức độ trẻ con của bạn nó đến đâu rồi :|
Vả lại cậu ko có gì đặc biệt thì tại sao lại cần set quyền SB cho cậu, thế thì mem nào khác yêu cầu cũng đc set à.
Cái việc này nó chẳng liên quan gì đến bạn cả. Shin thấy hợp lí thì làm ko cần phải đc bạn đồng ý :||
Hết. :|

Upvote 0
@nmtrung : mình chả thấy việc đấy có cái quái gì to tát mà cần phải report cả :| Trêu nhau trên shoutbox thì có gì sai ? :| Mình ko xúc phạm danh dự ai thì sai chỗ nào :-?? Không thích nhau thì nói thẳng, đừng ko có bằng chứng mà cứ nói lung tung :| Mình cũng nói luôn với bạn là giờ mà đem ra vote mình với bạn ai đúng ai sai thì mình dám khẳng định là đến 99% vote mình đúng, nhưng mình ko phải trẻ con và mọi người biết rõ mình như thế nào nên mình ko cần phải làm căng như thế :| Và qua một vài lần tiếp xúc thì mình cũng thấy cái mức độ trẻ con của bạn nó đến đâu rồi :|
Cái việc này nó chẳng liên quan gì đến bạn cả. Shin thấy hợp lí thì làm ko cần phải đc bạn đồng ý :||
Hết. :|

Hài lập poll thử đi, ok mình trẻ con ư =)), việc của các mod ko phải là quản lý box và mem sao, ko đc góp ý luôn à

---------- Post added at 01:28 AM ---------- Previous post was at 01:21 AM ----------

mà dùng từ report cũng ko chính xác, mình chỉ là thảo luận trong BQT thôi, bạn bị pm liền lập thớt này tức là bạn cũng cảm thấy khó chịu ok?, vậy các mem khác hỏi bạn, bạn ko trả lời còn đùa lại họ ko khó chịu sao, mà họ cũng chỉ là người mới nên vào SB hỏi, ko đc nên đi, chả buồn mà lập thớt nữa. Ok là đùa, đùa thì có cần làm người khác khó chịu ko, ban và unban rất vớ vẩn, công nhận chứ, mà trước đây cũng có thớt chú ý đến cậu rồi, chẳng qua tình hình ko thay đổi nên mình mới lôi ra thảo luận lại thôi

Upvote 0
Bị vu oan và unset bất hợp lí thì tất nhiên là phải khó chịu rồi :|
@All : đọc đoạn sau từ dưới lên :

LunioLuny : pruned
LunioLuny : trangofferdelamkiemtiennhanhminpaythap.com :m131
susubaby : trang nào thế ạ ?
LunioLuny : có
susubaby : ai có trang offer nào dễ làm min pay thấp kiếm tiền nhanh ko ?
Mình chả hiểu cái này thì quá đáng và gây khó chịu cho mem ở chỗ nào :| Và nhìn lại một loạt reply trong cái topic này thì bạn cũng nên tự hiểu là mọi người đứng về phía ai rồi.

Upvote 0
đó là đoạn đầu thôi bạn, còn đoạn sau nữa, mem kia có vẻ bực. Mà thôi đây là góp ý cho luni, cái nào hợp lý thì sửa vậy thôi vẫn vui vẻ mà ^^

Upvote 0
LunioLuny : pruned
LunioLuny : trangofferdelamkiemtiennhanhminpaythap.com :m131
susubaby : trang nào thế ạ ?
LunioLuny : có
susubaby : ai có trang offer nào dễ làm min pay thấp kiếm tiền nhanh ko ?
Đọc đoạn chát trên mình thấy bạn susu có vẻ rất mong mọi người chỉ giúp site offer ngon để kiếm tiền vậy mà Luni lại đùa cợt , trường hợp mình nhận dc câu tl như vậy thì mình cũng nổi nóng thôi . Đây là lời góp ý của mình thôi , ko có ý nói xấu hay ủng hô hộ ai hết.
Ko biết phang zo như zầy có bị gì ko nhưng vẫn phang.

Upvote 0
mấy bác trong nhà bảo nhau đi chứ lại làm ầm lên nữa rùi...mọi người nhường nhau một tí cho mọi việc ổn thỏa..Hi vọng mấy mod sẽ coi chuyện này mà hỗ trợ tốt hơn cho các newbie.

Upvote 0
ủa cậu này mod bên ekt nè, cũng nổi tiếng quá vậy, nghe đâu học lớp 12 mà biết cũng dữ, nhưng mà nói chuyện hơi bị "ta đây", mình nhận xét cá nhân thui đừng chém nhé

Upvote 0
Đọc đoạn chát trên mình thấy bạn susu có vẻ rất mong mọi người chỉ giúp site offer ngon để kiếm tiền vậy mà Luni lại đùa cợt , trường hợp mình nhận dc câu tl như vậy thì mình cũng nổi nóng thôi . Đây là lời góp ý của mình thôi , ko có ý nói xấu hay ủng hô hộ ai hết.
Ko biết phang zo như zầy có bị gì ko nhưng vẫn phang.

- Luni, mình vơi Bưởi chỉ chém gió với nhau thôi... khi thấy bạn kia bực tức thì cũng đã sr rồi còn gì... :|..

Upvote 0
luni ơi: hiền lành lên em, sao con gái mà em lại sử dụng " cái quái gì ", anh là anh sợ nhất sư tử cái đấy :) ! Đây cũng chỉ là 1 lần mình rút kinh nghiệm thôi mà, các mem khác cũng ko nên vào reply lung tung nữa, đã rõ vụ việc rồi thì nên close topic thôi !

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,009
171,061
Latest member
phongna
Back