• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Lạm dụng quyền shoutbox ở đâu ???

Status
Not open for further replies.

LunioLuny

Junior
Reactions
316
MR
0.000
Hôm nay mình đc admin Shin pm rằng có 1 mod report mình lạm dụng quyền shoutbox với 2 cái ảnh sau đây làm bằng chứng :| Mình chẳng hiểu 2 cái ảnh này nói lên được mình lạm dụng quyền shoutbox ở chỗ nào :| Và mình cũng mong lần sau mod nào mà có gì ko đồng ý về mình thì nói thẳng với mình chứ đừng hết lần này đến lần khác pm Shin để nói lung tung rằng mình lạm dụng quyền chatbox mà hỏi bằng chứng đâu lại ko đưa đc :| Đây là lần thứ 2 ko có bằng chứng xác đáng mà report mình lạm dụng quyền shoutbox nên mình không thể để yên đc :| Nếu thực sự là mình sai thì mình cũng chẳng tồn tại đc trong 4rum này nữa :|

Last edited by a moderator:
2 cái ảnh này cũng k nói lên điều gì cả thật :m025: có lẽ bác shin nên xem lại.còn mod nào report thì nên nói thêm cho chi tiết :m187:

Upvote 0
- nhìn vào cái ảnh thì cũng chả bik việc gì... còn Mod nào report thì nên xem xét kĩ lại trc khi report...

Upvote 0
Pic 2 k thấy :|
Xem pic 1 vẫn k rõ vấn đề cho lắm.
Luni edit lại đi.

Upvote 0
Lunio vui tính dễ thương mà, khi nào lên chatbox là anh em lại ùa vào chat chit vui vẻ mà :D, chat box là để nơi chát chít vui vẻ và chia sẻ kinh nghiệm thôi, nhưng mà anh sợ nhất vẫn là .... cái vụ em với thằng jet hát đến 2h sáng b-(

Upvote 0
theo mình trên shoutbox mọi người đều bình đẳng và giúp đỡ lẫn nhau nhưng em biết ai report rồi ấy ;)

Upvote 0
ơ e hát cái gì đến 2 h sáng :m187: đấy là bọn em tâm sự tí ấy mà :m131:

Upvote 0
@Mon : đã edit, nãy Shin đưa host ảnh die ~
@foreverok : mình cũng biết là ai report dù Shin từ chối tiết lộ danh tính
@All : khá nhiều người biết mod nào report ko riêng gì mình và bạn foreverok biết đâu nhé ;))

Upvote 0
Luny không nên làm quá, mà theo bạn người report là ai nói rõ được không biết đâu mình nói sai nhưng chắc chắn người đó đã bị tử hình =)) đúng không Luni

Upvote 0
Nếu bạn nghĩ là Bưởi thì nhầm to rồi :-j Mình đã nói rõ ở trên người report là 1 mod của mmo4vn, Bưởi ko phải mod :-j Vả lại lần trước report lung tung mình đã ko truy cứu rồi mà vẫn còn muốn tiếp tục nên nếu để yên thì có nghĩa là thừa nhận mình sai :|

Upvote 0
Chào Luni,

Chắc dạo này bận nhiều việc quá nên đầu óc có phần hoạt động không tốt, và xử lí tình huống không chu đáo. Bỏ qua cho anh nha, anh sẽ nhắc nhở lại ai đã Report em, và hy vọng em nhận lời xin lỗi của anh. Hì. Anh sẽ SET lại quyền của em trên Shoutbox.

Đừng giận nữa nha.

Upvote 0
dạo nỳ lắm sỳ can đan quá ha :D

Upvote 0
~~ , ô giờ mới để ý :| , mải lùm xùm vụ bác bem quá ! Cơ mà nói chuyện vui chứ đâu cần phải cứng nhắc quá , chúng ta lớn nhưng chưa đến mức phải quy củ như làm việc đời thường mà :) , mọi người nhể , luni` nhể :m016:

Upvote 0
Thực sự xem xong 2 pic vẫn k thấy cái gọi là lạm dụng quyền SB ở đâu cã :|
Còn Mod nào RP Mon hơm pêk'

Upvote 0
ở việc này thì có gì, mình chính là người report đấy, nhưng đây là lần đầu tiên report, còn rất lâu trước đây có người cũng report về cậu này thì mình ko nhớ rõ là ai, đúng là bằng chứng về lạm dụng SB trong ảnh ko thật chính xác, cái đó là để chỉ ra tên bưởi nói tục thì rõ hơn, còn cái pic 2 là kết quả của cái lần post trước do 1 mem cần suport đưa ra ý kiến nhưng 2 cậu ko hỗ trợ đc lại có lời lẽ châm chọc, mem đó có phản hồi cậu thừa nhận ko, chưa kể trước đây khi nói chuyện cậu ko thích ai là ban người đó trên SB mặc dù sau đó có unban, còn rất nhiều khi nói lăng nhăng sau đó prune liền nên mình ko chụp kịp, với lại cậu bị unset quyền để làm mem bình thường thì có sao ko, cậu cũng chỉ tham gia trên SB là chính có hoạt động gì trong forum ko?, các mod cũ cũng có ý kiến với cậu nhưng đợt đó cho qua và chưa giải quyết gì, còn hôm nay mình mới report lại 1 lần nữa để trong box mod với ý định thảo luận lại các quyền đã set cho cậu. Ok?

Vả lại cậu ko có gì đặc biệt thì tại sao lại cần set quyền SB cho cậu, thế thì mem nào khác yêu cầu cũng đc set à.

Thân

---------- Post added at 09:34 PM ---------- Previous post was at 09:25 PM ----------

~~ , ô giờ mới để ý :| , mải lùm xùm vụ bác bem quá ! Cơ mà nói chuyện vui chứ đâu cần phải cứng nhắc quá , chúng ta lớn nhưng chưa đến mức phải quy củ như làm việc đời thường mà :) , mọi người nhể , luni` nhể :m016:

Chuẩn, việc unset quyền chat box này cũng đâu ảnh hưởng gì đến việc chat chit của mọi người vưới luni ok chứ, mà mình biết thì đc set quyền này là do tham gia event hot girl gì đó và cũng có đôi chút tiếng tăm do làm mod bên ekt, và chỉ đừng lại ở đó cũng ko tham gia hd nào khác trên forum ngoài vc chém gió SB ok ?

Upvote 0
Thôi ko sao forum toàn trai là chủ yêu nên có set một số đặc quyền cho mem nữ để không khí thêm thi vị thôi mà :D,

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,008
171,059
Latest member
12betgift
Back