Lại Scam - nhaplieu_online2010, nick 4rum anhchangdeptrai :|

Status
Not open for further replies.
Up cho anhchangdeptrai vào giải quyết .. Dạo này đua nhAu đy bán cAm hết rồi à :binhsua51:

Tao chelk info xong rồi pm hỏi mày xem tên acc có phải không, chờ 1 lúc ko thấy mày trả lời nên tao đi ăn cơm. Giờ vừa ăn cơm xong lên đã thấy có topic này rồi. Hài thật.
Không còn gì để nói nữa nhé. Đã hơn 6 tiếng từ khi send $ , không thấy pm gì hết, onl buzz thì cũng không trả lời. Sau đợt này tôi rút đc 1 câu:
Tin người là 1 cái tội, nhưng tội đó không bị trời phạt, còn thứ bán cam coi chừng bị thiên lôi & xe hàng nó nhòm.
Người ta bảo chó sủa là chó không cắn mà cái này đã cắn rồi còn quay lại sủa là thứ chó gì. Xem như năm nay tôi cúng rằm tháng 7 sớm chút (22$).

Tối wa vừa report 1 thằng là sell.idpix, bằng chứng đầy đủ, ko hiểu sao bài lại bị xóa, mà mod ko để 1 lời giải thích nào vào inbox :|
Sáng này lại thêm 1 thằng nữa, mới mất 12$

nick: nhaplieu_online2010
nick 4rum: anhtrangdeptrai (srmember mới tởm :|)
lr: U3479114 (hocon86)

aj định giao dịch với thằng này thj` tránh ra nhé!

Sẵn đây nói với thằng dog này 1 tiếng, 12$ của tao tuy chưa bằng 1 ngày lương, nhưng là tiền xương máu kiếm đc bằng chính khả năng, nên tao vẫn tiếc. Còn mày, tao ko hỉu sao vẫn tồn tại trên đời những thứ dơ bẩn như mày, cứ đi bán cam quýt như vậy đi rồi cũng có lúc bò ra đường xin thuốc đỏ :|

Tớ là người thứ hai bị ăn cam của gã này, giờ tớ lên xác thực lại để mọi người biết để tránh xa nó_hãy tỉnh táo khi giao dịch các bạn nhé, ko nên jao dịch lớn quá..

kinh nghiệm chiến trường, k mua bán, có nhiu ăn nhiu, k có khỏi ăn lên sb chém gió đâm hơi cũng có event mà kiếm $........................................

Vậy đợi bạn kia lên trả lời ! Nếu ko có thoả đáng ngày mai sẽ sử lí !

Tớ là người thứ hai bị ăn cam của gã này, giờ tớ lên xác thực lại để mọi người biết để tránh xa nó_hãy tỉnh táo khi giao dịch các bạn nhé, ko nên jao dịch lớn quá..
Lại 1 nẠn nHÂn nữA.. Thằng anhchangdeptrai vÀo nHẬn hÀng nÀy.. Mày phải đƯa đy xử bẮn thôi :m185::m185:

Yêu cầu anhchangdeptrai refund và post proof lên trước 24h ngày 4/8. Nếu ko sẽ banned vĩnh viễn và ghi tên lên bảng vàng :|

Yêu cầu anhchangdeptrai refund và post proof lên trước 24h ngày 4/8. Nếu ko sẽ banned vĩnh viễn và ghi tên lên bảng vàng :|
scamer có vẻ hot nhỉ chuyển ngành thôi :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,692
171,781
Latest member
shopchoixiga
Back
Top Bottom