Ask Lại là sandbox chết tiệt, ai rành hơm help mình

Reactions
578
MR
0.742
Cứ mở lên là nó như thế này, dù mình dùng bản crack hay bản thường nó cũng vậy hết, chẳng hiểu luôn, hay là nó không hỗ trợ nhỉ, ai biết chỉ mình với.
Mình đang sài win 7 untilmate, 32 bit. Win xp sài ầm ầm có sao, chẳng lẽ mình cài xp lại sao :m040:
Ai help được mình xin cảm ơn và hậu "tạ" :binhsua85:

Last edited by a moderator:
dễ thôi bạn bấm nút close lại là song :m066:

View attachment 7710
Cứ mở lên là nó như thế này, dù mình dùng bản crack hay bản thường nó cũng vậy hết, chẳng hiểu luôn, hay là nó không hỗ trợ nhỉ, ai biết chỉ mình với.
Mình đang sài win 7 untilmate, 32 bit. Win xp sài ầm ầm có sao, chẳng lẽ mình cài xp lại sao :m040:
Version Sanbox? Set up memory cho Sanbox chưa ?

Mình cài trên máy thằng bạn 1 phát ăn ngay, máy nó vaio win 7 home 64 bit, có set gì đâu, sài v3.54 đó bạn :m003:
Qua topic hôm qua của bạn nhansinh down thử bản của mình up lên xem thế nào :)

View attachment 7710

Chuột phải vào profile trong sandbox delete contents hết cái bạn cài đi + thêm tăng thêm dung lượng của profile nữa

Qua topic hôm qua của bạn nhansinh down thử bản của mình up lên xem thế nào :)
Đêm qua cũng mần theo clip của bạn suốt, nhưng mình không hiểu sai ở đâu, nó vẫn như thế này :m020:

Chuột phải vào profile trong sandbox delete contents hết cái bạn cài đi + thêm tăng thêm dung lượng của profile nữa

tăng như thế nào hả bạn ? delete contents làm gì, mình có gì đâu, nó báo emply, :m001:

Lỗi 1223 : "Sandboxie đã trải qua một lỗi trong khi thay thế các dấu hiệu bảo mật ban đầu của một chương trình với một mã thông báo bảo mật có nhiều đặc quyền ít hơn"

Mấu chốt là ở đơu nhở cả nhà ui :m001:

Chả chịu Google gì cả lỗi này thì bạn tìm bản build 7100 về cài là ok, được thì thanks hộ cái các bạn toàn đọc ko thanks, tủi thân vãi

View attachment 7710
Dùng soft gỡ sạch mọi thứ sandboxie đã cài trong máy đi(xóa cả trong regetry nữa)
Cài bản mới nhất có crack là OK

Chả chịu Google gì cả lỗi này thì bạn tìm bản build 7100 về cài là ok, được thì thanks hộ cái các bạn toàn đọc ko thanks, tủi thân vãi
Rules chuẩn của forum và bản thân mình giống nhau mà bạn, tks nếu cảm thấy post có ích, mình không biết nên mới mở 2pic xin trợ giúp, bạn nói rõ hơn được không, đã làm ơn thì làm cho chót đi bạn :m082:

Dùng soft gỡ sạch mọi thứ sandboxie đã cài trong máy đi(xóa cả trong regetry nữa)
Cài bản mới nhất có crack là OK
Soft gì hả bạn :m003:

Rules chuẩn của forum và bản thân mình giống nhau mà bạn, tks nếu cảm thấy post có ích, mình không biết nên mới mở 2pic xin trợ giúp, bạn nói rõ hơn được không, đã làm ơn thì làm cho chót đi bạn :m082:

Soft gì hả bạn :m003:

dùng cài này này Your Unin-staller! , hoặc bạn dùng user ko có quyền admin nên khi cài nó bị thiếu j chăng , hoặc máy bạn lỗi đủ thứ hé hé

Up lên. Mình cũng bị như vậy dùng win xp nhưng cài luôn báo lỗi tất cả các phiên bản:binhsua80:

:| 1 là bạn dùng trương trình obit unintal gỡ ra hết cài lại xem có bị gì ko. nếu bị nữa là do win có lỗi cài win lại đừng có ghost òi lưu lại 1 bản ngon nhất để đó cài lại xem sao

dùng cài này này Your Unin-staller! , hoặc bạn dùng user ko có quyền admin nên khi cài nó bị thiếu j chăng , hoặc máy bạn lỗi đủ thứ hé hé

Dùng Your Uninstaller! có thể xóa hết các dữ liệu liên quan trong regestry nữa. Mình hồi lâu cũng bị lỗi này thì phải, cũng chả nhớ nữa. Nói chung là ko thể dùng sandboxie và nó cứ hiện lên miết. Phải tắt trên thanh taskbar (gần chỗ ngày giờ).
T.T Up cho pro vô nào!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,655
170,749
Latest member
Medicare

Most viewed of week

Most viewed of week

Back