Suggest Lại có bão từ paypal

Giao dịch nhiều $ vẫn hay chuyển qua trung gian mà bạn

nhiều $ thì chỉ có trung gian hold tiền thật lâu và người gửi ghi memo là không dispute thôi.
không có 1 ai dám nhận 1 đống $ paypal rồi send đi luôn đâu, không có ai vì vài chục k trung gian mà chịu xác suất hi sinh cả 1 cái acc paypal trust cao đâu. bạn chịu khó suy nghĩ 1 chút đi

Acc đã từng gỡ dính limit 3 lần, đều gỡ được cả 3, và tối qua đã bị dính limit 180day :(

Quá nhọ mới bị thế này :(

Đồng loạt gữi Email chửi nó đi. Hic Hic

Đừng nên manh động :) Nó buồn buồn Blaclist VN luôn thì khổ :D

Mấy thím manh động quá :D

Vừa check PP xong và xác cmn định ăn mít. Chỉ có 1 giao dịch là cho mượn $ thằng bạn nó bán cho mấy lão mua pp 4rum thế là đi tong luôn. Chán VKL

Phen này mấy bác buôn tiền PP chắc là đổi nghề rồi.

Đợt này pp tha hồ hốt email từ việt nam :D

Limit trên thực tế thì PP chỉ muốn xác nhận thông tin người sử dụng.Nếu sau khi limit mà gỡ đc => acc của bạn đã đc PP chứng thực 1 phần => acc có giá trị hơn :D

Limit hiểu đơn giản chỉ như vậy thôi :D Thực ra Limit cũng giống như , Dấu Đỏ của Cơ Quan Nhà Nước vậy :D

Acc PP ko cần gd nhiều , ko cần lâu năm . Chỉ cần gỡ Limit > 2 lần => acc Vip rồi :)
Acc mình hơn 3 năm tuổi, gỡ limit 2 lần rồi, theo như bạn thì Vip nó cũng đâu có tha, mà lần này lại là 180 days mới ghê ... :-<

P/s: đáng tội chắc cũng lỗi một phần do mình, vừa hôm qua mình vừa up lên Premier xong, sau đó with về bank (cần tiền thì mới with, lại là lần đầu with >.<) nên chắc nó thấy bất thường ... Híc, lần này chơi với nó đến cùng luôn, 1 là account lên super vip, 2 lầ bye nó luôn :(. Nản vãi chưởng, đang cần tiền mà lại thế này, mà có 60$ chứ có nhiều nhặn gì đâu ... :-<

Acc mình hơn 3 năm tuổi, gỡ limit 2 lần rồi, theo như bạn thì Vip nó cũng đâu có tha, mà lần này lại là 180 days mới ghê ... :-<

P/s: đáng tội chắc cũng lỗi một phần do mình, vừa hôm qua mình vừa up lên Premier xong, sau đó with về bank (cần tiền thì mới with, lại là lần đầu with >.<) nên chắc nó thấy bất thường ... Híc, lần này chơi với nó đến cùng luôn, 1 là account lên super vip, 2 lầ bye nó luôn :(. Nản vãi chưởng, đang cần tiền mà lại thế này, mà có 60$ chứ có nhiều nhặn gì đâu ... :-<
Chac chi 2 chu: Hen xui :D

Chac chi 2 chu: Hen xui :D
mail ko đc thì call, mình chẳng qua là bị vạ lây theo mấy chú rửa tiền thôi... như bạn @NgoCaTin nói đó, hình thức limit account của paypal chẳng qua là xác định danh tính của chủ sở hữu account, nên nếu ai sài chính chủ thì vẫn có hy vọng ... Nói nghe thì dễ đấy, nhưng chắc cũng phải cầu 1 chữ HÊN thôi... cái bọn pp nhiều khi như đàn bà ấy, đếch biết thế nào mà lần ... >.<

Nếu như đang trong thời gian chờ tiền chuyển vào thẻ từ paypal mà nó bị limit thì tiền có chuyển được về thẻ không mọi người.

Nếu như đang trong thời gian chờ tiền chuyển vào thẻ từ paypal mà nó bị limit thì tiền có chuyển được về thẻ không mọi người.
Ko đc đâu cậu, trường hợp của mình nè, nó trả $ về acc luôn và cũng đồng thời trừ luôn fee 60k để $ back trở về acc... như vậy vị chi là từ lúc req về bank đến lúc tiền bị trả ngược lại acc là đã mất 120k mà chả đc cái kết quả gì cả :v

Giờ này PP làm việc không nhỉ,vừa gọi mà không được

Ko đc đâu cậu, trường hợp của mình nè, nó trả $ về acc luôn và cũng đồng thời trừ luôn fee 60k để $ back trở về acc... như vậy vị chi là từ lúc req về bank đến lúc tiền bị trả ngược lại acc là đã mất 120k mà chả đc cái kết quả gì cả :v
Mình chưa bị limit,đang định chuyển tiền từ wed vào paypal rồi rút về thẻ,nhưng mà chỉ sợ trong thời gian chuyển tiền thì nó lại bị limit thì chết

:D có bác nào with về bank nhưng ngược tên , trong khi đó PP limit 180d. Tiền refund về PP , mà PP limit nên tiền nó lơ lửng ko =)). Vui vui =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,343
170,465
Latest member
tongdaicrm

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom