Suggest Lại có bão từ paypal

hình như fake ip là bị limit :mad:

em có 300$ ms nhận tiền offer giờ with bank có sao k nhỉ, mà nghe nói tiền nhận xong phải chờ khoảng 1 thời gian mới with thì an toàn, trước giờ e toàn chờ 3 ngày có đúng k ? :-s

NN, enjoy free shipping with up to 50% off deals this holiday season!
Hú hồn thần hộ mệnh :D tưởng đi cái acc 1năm rưỡi :3

em có 300$ ms nhận tiền offer giờ with bank có sao k nhỉ, mà nghe nói tiền nhận xong phải chờ khoảng 1 thời gian mới with thì an toàn, trước giờ e toàn chờ 3 ngày có đúng k ? :-s
nên để vài hôm đi cậu. tốt nhất qua bão :D

Vừa gửi mail PP,hi vọng được tha :(

đơt này acc ôn thật. toàn dính limit ko the khang cáo :(. lại còn 5/8acc nũa chứ. nét blvd pay lại dính mit

Gần hết bão chưa mọi người?:d

Siêu bão Paypal vẫn đang mạnh lên và chưa có dấu hiệu suy yếu

Chết cả đê, chết lại chôn, nông thôn lại đẻ, nhà trẻ lại nuôi, nuôi lại lớn, lớn lại bán, bán lại quét, quét lại chết, chết lại chôn....... =))
Cái này cũng như chọn lọc tự nhiên thôi, mạnh sống, yếu chết, hên thì qua, xui thì tèo......

Đã có gan chơi với PP thì cũng phải có gan chuẩn bị tinh thần chết bất cứ lúc nào.

Xoắn thì không chơi còn đã chơi thì không xoắn

bên trên thì thằng C là trung gian bên dưới thì thằng C không phải là trung gian, tớ chả hiểu bạn đang nói đến cái gì nữa.
dispute thì lưu bằng chứng lên đây mà tranh luận chứ tiền trao cháo múc rồi thì trung gian họ chẳng liên quan nữa.
nếu ai đó mở dịch vụ BẢO LÃNH thì mới có trách nhiệm đền bù thôi, trung gian thì XONG LÀ XONG.
Cái này ý bạn ấy là nếu bên B nhận trung gian cho A và C,
A---Paypal--->B
C---Tiền--->B
sau khi nhận được
B---Tiền--->A
B---Paypal--->C
Nhưng thằng A chơi bẩn dispute, vì nó chuyển Paypal cho B nên B là người bị disputed, bạn ấy muốn hỏi là thằng C ở đây có bị ảnh hưởng gì không?

A---Paypal--->B
C---Tiền--->B
sau khi nhận được
B---Tiền--->A
B---Paypal--->C
Nhưng thằng A chơi bẩn dispute, vì nó chuyển Paypal cho B nên B là người bị disputed, bạn ấy muốn hỏi là thằng C ở đây có bị ảnh hưởng gì không?
bên trên ông ấy lại nói C là trung gian, xuống dưới ko nhớ lại chuyển sang B là trung gian. Đi hỏi mà còn không nhớ mình hỏi cái gì như vậy thì ai mà trả lời được hả bạn?
còn theo tớ biết thì paypal chỉ có chuyển thẳng cho người mua chứ không bao giờ chuyển qua trung gian, có điên mới nhận 1 cục tiền paypal rồi chuyển đi luôn như vậy

Acc thứ 2 cửa mềnh không biết nguyên do
AE supost chửi chết mẹ bọn pp đi

Đính chính là đến hôm nay vẫn còn bão, mình mới bị 1 acc, các bạn nên ngừng giao dịch trong những ngày này :(

A---Paypal--->B
C---Tiền--->B
sau khi nhận được
B---Tiền--->A
B---Paypal--->C
tks bạn

Mình nói lại cho dễ hiễu nè...
A : thằng bán PP
B: Acc Mua PP
C : Tạm gọi acc chính

B vs C đều là acc của mình

Thì giã xử thằng A chuyển tiền ( PP) cho acc B , rồi mình send (PP) wa acc C của mình... khi thằng A distupe thì số tiền PP của thằng A đang nằm trong acc C của mình có sao ko..

bên trên ông ấy lại nói C là trung gian, xuống dưới ko nhớ lại chuyển sang B là trung gian. Đi hỏi mà còn không nhớ mình hỏi cái gì như vậy thì ai mà trả lời được hả bạn?
còn theo tớ biết thì paypal chỉ có chuyển thẳng cho người mua chứ không bao giờ chuyển qua trung gian, có điên mới nhận 1 cục tiền paypal rồi chuyển đi luôn như vậy
Giao dịch nhiều $ vẫn hay chuyển qua trung gian mà bạn

Limit trên thực tế thì PP chỉ muốn xác nhận thông tin người sử dụng.Nếu sau khi limit mà gỡ đc => acc của bạn đã đc PP chứng thực 1 phần => acc có giá trị hơn :D

Limit hiểu đơn giản chỉ như vậy thôi :D Thực ra Limit cũng giống như , Dấu Đỏ của Cơ Quan Nhà Nước vậy :D

Acc PP ko cần gd nhiều , ko cần lâu năm . Chỉ cần gỡ Limit > 2 lần => acc Vip rồi :)

Acc đã từng gỡ dính limit 3 lần, đều gỡ được cả 3, và tối qua đã bị dính limit 180day :(

Announcements

Forum statistics

Threads
418,579
170,674
Latest member
dinhkarate
Back
Top Bottom