Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

cỡ 4 tiếng
bác làm mỗi lần 1 nick à....cái phần mêm của nó có chơi lần 2 nick được k bác. có cách nào chơi lần 2 nick k

giờ khó làm cap hình ảnh vkl .. làm 2 tuần kiếm hơi nhiều ngày nào cũng 6 đến 8 $ giờ bỏ mail mới độ trust cao cũng vẫn bị chậm và ẩn .. :oops: có lẽ nào anh google đã fix:confused:

giờ khó làm cap hình ảnh vkl .. làm 2 tuần kiếm hơi nhiều ngày nào cũng 6 đến 8 $ giờ bỏ mail mới độ trust cao cũng vẫn bị chậm và ẩn .. :oops: có lẽ nào anh google đã fix:confused:
fix là chuyện thời gian thôi , quan trọng mình vẫn tìm cách lách luật , chờ ai đó chỉ cách lách =))

fix là chuyện thời gian thôi , quan trọng mình vẫn tìm cách lách luật , chờ ai đó chỉ cách lách =))
đang chờ mấy trang cap nó fix thôi .. nếu nó không fix thì chả ai làm nữa .. thấy kolo ngày 11 nó thông báo rồi thấy bảo mỗi ngày 1 mail nhưng qua vài ngày cũng không ăn thua với anh google :D

mình gõ app captchabot = hình ảnh thôi.mà sao nó kêu sai hoài,chỉ có mỗi cái street sign là đúng.ai biết cách chỉ mình với tks

bác làm mỗi lần 1 nick à....cái phần mêm của nó có chơi lần 2 nick được k bác. có cách nào chơi lần 2 nick k
trên soft có phần windown ++
mình gõ app captchabot = hình ảnh thôi.mà sao nó kêu sai hoài,chỉ có mỗi cái street sign là đúng.ai biết cách chỉ mình với tks
Đôi khi là do gg nó nhận captcha sai thôi, lâu lâu thường hay bị.

ae cho hỏi rút tiền về advcash thì cái dòng dưới nó đề là những đièu kiện cần thiết thì nhập mail hay địa chỉ pm của advcash thế?

trên sof của nó mình có nên đăng nhập vào phần google k ạ.. đăng nhập vào đó thì đc gì k. hay cho vui vậy pro

ae cho hỏi rút tiền về advcash thì cái dòng dưới nó đề là những đièu kiện cần thiết thì nhập mail hay địa chỉ pm của advcash thế?
mail advcash nhé, nó có ví dụ bằng chữ mờ mờ đó mà :eek:

sao captcha ảnh mình chọn đúng mà nó cứ luôn cho sai để bắt làm thêm ảnh nhỉ

ra recaptcha mà báo lỗi vậy là sao vậy mọi người

Attachments

16 KB · Views: 97
Sao mình làm mà có khi nhập đúng rồi nó bảo : pl try again
lần nào cũng vậy, thành ra nhập 2 cap mà chỉ nhận đc 1 cap, pro naof có cao kiến gì k, chỉ mình mới

Sao mình làm mà có khi nhập đúng rồi nó bảo : pl try again
lần nào cũng vậy, thành ra nhập 2 cap mà chỉ nhận đc 1 cap, pro naof có cao kiến gì k, chỉ mình mới
Do gmail đấy , đổi gmail khác , gmail k lỗi thì nhập 1 lần , còn lỗi thì phải nhập 2 lần + chậm , suy ra 1 tiếng là 200 300 capt là cao cho gmail lỗi :(

Do gmail đấy , đổi gmail khác , gmail k lỗi thì nhập 1 lần , còn lỗi thì phải nhập 2 lần + chậm , suy ra 1 tiếng là 200 300 capt là cao cho gmail lỗi :(
thế là phải lập lại nick khác àk bác. tài khoản đó mình đăng ký gmail đó rồi. giờ sao

vãi , lập gmail thôi , với bát lỗi là google chứ k phải kolo nhé , phân biệt google vs kolo.
thêm gmail ở đây phải k bác , mình người mới. mong bác chỉ giáo giùm, thanks

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,669
170,771
Latest member
longnguyenthanh1
Back
Top Bottom