Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

Em bán $ Kolo rate 22K, bác nào mua không ?

kolo giờ rút về đường nào vậy mấy bạn, cho ý kiến với
Mấy trang trước ý kiến quá trời rồi đó. Hiện tại bây giờ ko ai chơi với BTC và PP vì rút 5$ xong còn chừng 4$ hơn chút.

The best now = ADVcash với fee 0%, acc không xác minh xài tối đa 2.500$/tháng.
ADV thì ex sang PM để bán lấy VND or USD cash. Còn các trang ex thì vào http://bestchange.com/ dò.

đã rút bẳng thẻ visa và thành công nhé, không tốn phí nếu rút trên 50$, tỉ giá 22600 cào hơn pm nhiều hee

e đọc trên fanpage là send nó 1$ là như nào vậy?vào mục pay rồi ad thẻ hả bác.của e chưa đủ min pay nên k biết

Lập acc khác thôi, muốn không bị ban thì gõ ReCaptcha ấy, tắt cái nhận Captcha hình ảnh đi
recaptcha thấy ra ít thế nhỉ , tính ra 8acc mình chỉ nhận recaptcha thì làm một giờ chả được bao nhiêu. Có cách nào cho ra nhiều recaptcha k bạn ?

recaptcha thấy ra ít thế nhỉ , tính ra 8acc mình chỉ nhận recaptcha thì làm một giờ chả được bao nhiêu. Có cách nào cho ra nhiều recaptcha k bạn ?
Làm trên web bằng cách mở nhiều cửa sổ trên chrome, khoảng 4 cái là làm không kịp rồi, nếu load nhanh

Làm trên web bằng cách mở nhiều cửa sổ trên chrome, khoảng 4 cái là làm không kịp rồi, nếu load nhanh
bạn hướng dẫn cách làm nhiều cửa sổ trên chrome được ko. mình bật mà nó toàn bị lỗi chỉ load 1 tab @@

bạn hướng dẫn cách làm nhiều cửa sổ trên chrome được ko. mình bật mà nó toàn bị lỗi chỉ load 1 tab @@
Cửa sổ ân danh + sử dụng Chrome + Comodo Browser của nó hoặc tạo nhiều user trên chrome, mỗi 1 user 1 acc

Cửa sổ ân danh + sử dụng Chrome + Comodo Browser của nó hoặc tạo nhiều user trên chrome, mỗi 1 user 1 acc
làm cách nào để nó chỉ ra recaptcha vậy bạn. mình vào làm nó load cả recaptcha và captcha thường khó chịu quá.

làm cách nào để nó chỉ ra recaptcha vậy bạn. mình vào làm nó load cả recaptcha và captcha thường khó chịu quá.
Tắt cài nhận CC hình ảnh đi, làm (bật sau đó tắt

Mình đánh sai capcha bị account banned giờ có cách nào gỡ ko mấy bác.

Muốn unban thì nick đó phải có 10.000 points (ReCaptcha) hoặc là nick nào khác có 10.000 points thì unban được.

Spend your recaptcha points to unban access to image captchas for yourself or other accounts.
Cost: 10,000 recaptcha points.

Nếu bạn chỉ muốn gõ RC thôi thì account banned không ảnh hưởng gì cả, vẫn RC như bình thường nhưng chỉ DUY NHẤT RECAPTCHA. Mình đã thử trên app của kolo hoặc của bạn comhet vẫn ok bạn nhé, trên web thì ko biết.

Cụ nào cho tớ mượn 0.5 Internal Balance vào tk mmo2k16.. Mình trả lại ngay nhé :D.. Bị thiếu chút xíu mới rút đc :(

Attachments

34.9 KB · Views: 84
Cụ nào cho tớ mượn 0.5 Internal Balance vào tk mmo2k16.. Mình trả lại ngay nhé :D.. Bị thiếu chút xíu mới rút đc :(
bác tạo id chung 1 ip có bi sạo k, mới làm lại , mà hệ thống ref nó cấm muti id

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,642
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week

Back