Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

Có cách gì tăng code RC ra k nhỉ, thấy ít code RC quá :(

recap time out k sao đâu nhỉ các bác?
Không sao bác ạ. mình xem trên trang chủ của kolo thì độ chính xác vẫn là 100% bác nhé. Mà bác nào cho mình biết cái proxxy để làm gì k :(, mới vào nghề nên gà mờ lắm

Không sao bác ạ. mình xem trên trang chủ của kolo thì độ chính xác vẫn là 100% bác nhé. Mà bác nào cho mình biết cái proxxy để làm gì k :(, mới vào nghề nên gà mờ lắm
ok bác, mình chơi 15 id làm recap thỉnh thoảng timeout thấy cũng k sao :v/ proxy chắc ai thích thì dùng thôi, mình chẳng dùng vẫn làm bt

ok bác, mình chơi 15 id làm recap thỉnh thoảng timeout thấy cũng k sao :v/ proxy chắc ai thích thì dùng thôi, mình chẳng dùng vẫn làm bt
Bác dùng soft gì đấy, mình có 4 acc thôi. làm tà tà, chơi image thì sợ sai quá :(, RC thì không sợ sai, hơi lâu nhưng đc cái rate cao, 1 rc= 0.001$ rùi

i just created a new account why it is not working i mean captchas loading very low even 1 captcha per 5 min and also typed captchas are not counting , me and my friend facing this problem

Bác dùng soft gì đấy, mình có 4 acc thôi. làm tà tà, chơi image thì sợ sai quá :(, RC thì không sợ sai, hơi lâu nhưng đc cái rate cao, 1 rc= 0.001$ rùi
soft của bác comhet đó, 4 id sao full speed đc bác, mình tính thử 1 phút mới ra 1 recapt/1id, làm 15id có lúc còn ra chậm, mà ít nhất 1k cap 1 giờ

soft của bác comhet đó, 4 id sao full speed đc bác, mình tính thử 1 phút mới ra 1 recapt/1id, làm 15id có lúc còn ra chậm, mà ít nhất 1k cap 1 giờ
Mình thỉnh thoảng mới làm thui chứ không làm được nhiều thời gian bác ạ. Mà từ tối qua đến giờ các bác có load được RC không, mình từ tối qua đến giờ không load đc cái nào :(

17.08.2017. Captcha distribution is now based on user's rating. This means the more captchas you enter monthly, the higher priority you get while waiting for a captcha task. Keep working on a single account to achieve maximum priority. More improvements are coming.

New rules đã được áp dụng:

Cùng gõ 1 lượt, nhưng id 20% bonus load nhiều hơn id 14% bonus :D

17.08.2017. Captcha distribution is now based on user's rating. This means the more captchas you enter monthly, the higher priority you get while waiting for a captcha task. Keep working on a single account to achieve maximum priority. More improvements are coming.

New rules đã được áp dụng:

Cùng gõ 1 lượt, nhưng id 20% bonus load nhiều hơn id 14% bonus :D
huhu, sao e không không load được cái capt nào bà chị ơi :(

huhu, sao e không không load được cái capt nào bà chị ơi :(
Log id ko load đó vào web browser, xem xem các task nó có bị mờ không, mờ thì kéo qua phải cho nó xanh lên. Rồi bấm work via web xem có load không. Thử hết mà ko load thì change password id thẩy qua cho chị :D

Log id ko load đó vào web browser, xem xem các task nó có bị mờ không, mờ thì kéo qua phải cho nó xanh lên. Rồi bấm work via web xem có load không. Thử hết mà ko load thì change password id thẩy qua cho chị :D
Kéo qua xanh rồi mà vẫn bị bà chị ạ :(

Em cũng ko load đc captcha, làm sao giờ, hôm qua em bị baned hàng loạt acc, giờ phải tạo acc mới, mà giờ chả có catp mà gõ, hic

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,431
169,776
Latest member
brightstar2

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom