Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

nen lam the visa ngan hang nao duoc nhat. do ton phi nhat gio. ban nao bay cach rut tien ve voi
Đồng tiền nó liền khúc ruột, công sức gõ mất 1 cent cũng thấy tiếc. Cho nên làm thẻ Visa để làm gì? Để để dành một lần rút trên 50$ ư ?

Cứ reg 1 account Advcash rồi rút về đó, ex sang pm để bán lấy vnđ. PM lúc nào cũng có giá hơn tỷ giá usd/vnđ. Và chỉ mất chừng 1 phút để có Vnđ, còn rút về visa nội "chờ đợi" không cũng "nóng phỏng đít" :D

Đồng tiền nó liền khúc ruột, công sức gõ mất 1 cent cũng thấy tiếc. Cho nên làm thẻ Visa để làm gì? Để để dành một lần rút trên 50$ ư ?

Cứ reg 1 account Advcash rồi rút về đó, ex sang pm để bán lấy vnđ. PM lúc nào cũng có giá hơn tỷ giá usd/vnđ. Và chỉ mất chừng 1 phút để có Vnđ, còn rút về visa nội "chờ đợi" không cũng "nóng phỏng đít" :D
thank ban nhe. rut ve advcash roi doi ex nao. thay doi trong advcash ve pm phi cao qua. pm lai co phi nua.

e co mot tai khoan kb vua an ban o trong tai khoan có 0,3 $. gio muon lấy ra. e định chuyen tiền từ tài khoản khác vào rui rút ra. Các bác xem có ổn ko ah

kolo bắt đầu thấy chơi dơ rồi đó đặt rút 0.5$ gõ 0.47$ xong gõ lên gõ tiếp đủ 500 vửa đủ nó banned acc h ko rút đc tiền luôn hạn mức 0,5 hay vl

kolo bắt đầu thấy chơi dơ rồi đó đặt rút 0.5$ gõ 0.47$ xong gõ lên gõ tiếp đủ 500 vửa đủ nó banned acc h ko rút đc tiền luôn hạn mức 0,5 hay vl
KB họ ra luật thì họ làm thôi. Mình gõ sai thì mình bị banned, check mục errors để xem, nếu đúng thì chịu, không đúng thì vào fanpage mà complaint. Chứ nếu "chơi dơ" thì từ 2007 tới nay đâu còn ai làm cho họ?

Bác nào cho e vay 0.5$ kolo ko, xong trả ngay, bị thiếu chút xíu mới rút được, ko thì t mua 0.5$ kolo = 15k momo

Mình toàn để đủ 1 usd rút 1 lần. Nếu bạn lo thì làm đủ 500 capt để nó về rồi làm tiếp. để sẵn 0.5 ở acc khác khi nào có acc bị banned mà chưa đủ 0.5 thì cứ chuyển 0.5 từ acc khác vào rồi rút

e co mot tai khoan kb vua an ban o trong tai khoan có 0,3 $. gio muon lấy ra. e định chuyen tiền từ tài khoản khác vào rui rút ra. Các bác xem có ổn ko ah
được bạn, mình làm vậy hoìa

Bác nào cho e vay 0.5$ kolo ko, xong trả ngay, bị thiếu chút xíu mới rút được, ko thì t mua 0.5$ kolo = 15k momo
acc bác là gì

được bạn, mình làm vậy hoìa

acc bác là gì
E rút 1.48$ qua adv nhé, như v thì thiếu bác 0.02$ kolo ( vì min rút adv là 1$), bác có xài adv hay momo ko e chuyển cho

các pác cho hỏi cap này gõ sao ms đúng :)))

Attachments

25 KB · Views: 82
các pác cho hỏi cap này gõ sao ms đúng :)))
Gõ kb nó sẽ có "yêu cầu gõ theo" hoặc là "không yêu cầu gõ theo". Khi nào không yêu cầu thì là 64, khi nào 'yêu cầu' sáng đèn thì phải gõ y chang như nhìn thấy. Nhừng thường lỗi này là do "người ngồi check ở mục task Factories" họ check "incorrect" nhầm á.

Bro nào hướng dẫn tắt nhận capcha hình ảnh với ,mem mới làm cái hình ảnh lâu quá à :(
Mình cũng bị y như bác này :(, loàd lâu quá các bác ạ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,344
170,469
Latest member
quanryb

Most viewed of week

Most viewed of week

Back