Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

các bác nói nó tính cho mình có 50% thì sau khi gõ xong, chờ 15p hãy vào web xem lại vì phải mất thêm 15p nó mới cập nhật đầy đủ mà.

Mình test nhiều lần rồi. Nó chỉ ăn gian khoảng 25% thôi. chứ ko có ăn gian đến mức 50% đâu.

Như vừa nãy làm xong tính : làm 556 capt , sau 15p vào web phần thống kê thì nó tính 427. Tính ra là 76,79..% lận . Bị mất gần 25% thôi .

hì hì, bạn gõ vào buổi trưa đến chiều và tối lúc 7h -> 9h xem tỉ lệ ăn gian tăng lên không nhé :)
sáng sớm là ít ăn gian nhất :)

hì hì, bạn gõ vào buổi trưa đến chiều và tối lúc 7h -> 9h xem tỉ lệ ăn gian tăng lên không nhé :)
sáng sớm là ít ăn gian nhất :)

1 ngày mình làm 8 tiếng, vừa làm vừa nghỉ vừa ăn thì mất khoảng 12 tiếng. Làm từ 7g sáng đến 7g tối . đã test nhiều lần. Cứ cuối ngày là coi lại phần thống kê trên web và phần submit trên soft thì thấy chênh nhau 25% thôi :D

nói thế thôi chứ mình vẫn chơi kolo vì thích cảm giác gõ full speed :D :D
góp cái payment request lúc 11h, sáng dậy tiền về :)

mình ko hiếu mấy bạn tính chi kĩ thế. thay vì ngồi tính thì lo gõ kiếm $ đi
mình gõ thấy $ vẫn lên đều theo số code mình gõ ko có gì lạ hết...
mấy bạn ấy đang phân tích đa mặt của vấn đề hay mà , mổ xẻ đến tường tận cho rõ ngọn ngành

sao thế nào sáng nay load chậm vãi ! 5 id mà gõ mãi ! các acc cứ thay nhau login vô ! code ra thì ít mà lại toàn code tiếng Nga! chán quá rate đang ngon

vừa request 4acc ko biết tối nay có chịu về ko ?

Mọi người cho em hỏi là gõ kolo có cần phân biệt chữ Hoa với chữ thường không, em gõ bằng vinacapcha nó chỉ hiện capcha lên thôi, sợ gõ sai bị bạn thì uỗng công lắm ^^

Mọi người cho em hỏi là gõ kolo có cần phân biệt chữ Hoa với chữ thường không, em gõ bằng vinacapcha nó chỉ hiện capcha lên thôi, sợ gõ sai bị bạn thì uỗng công lắm ^^
bên trái chữ " Start " có bảng chữ thông báo đó , khi nào gặp chữ hoa nhìn sang bên đó thấy chữ thông báo màu đỏ thì gõ phân biệt thôi

bạn cho mình hỏi là có phải bỏ qua cap nào thì để hết thời gian không, vì mình ấn Alt+Q không được.
cái soft này đc tích hợp sẵn! muốn bỏ qua thì nhấn ESC ! code nào ko đọc đc hoặc có tiếng Nga thì nhấn ESC để bỏ qua !

Mình cam đoan kolo không ăn gian đến 50% nhé, mình không giỏi tính toán như các bạn nhưng mình làm trung bình là 1 tiếng đc 0,5 -> 0,7$ tùy rate và tùy hứng speed :D còn ăn gian thì nói thật dự án nào cũng ăn gian hết, nó điếm nó mới giàu, thôi thì cứ bơ đi mà sống, làm online mà cứ chấp vặt thế này thì chả tìm đc cái dự án nào phù hợp mà làm đâu :p

cái soft này đc tích hợp sẵn! muốn bỏ qua thì nhấn ESC ! code nào ko đọc đc hoặc có tiếng Nga thì nhấn ESC để bỏ qua !

thanks, tại mình quen ấn alt + q, nên không để ý ấn ESC.

mình vừa gõ thử bằng soft, tình hình là có 1 số cái không đầy đủ như gõ bằng web: số ký tự max được phép gõ, chỉ nhập số hay chữ, kết quả phép tính (cái này không nói cũng biết nhưng oái ăm là ra cap bằng chữ lại bắt tính kết quả toán học), cap có 5 ký tự mà yêu cầu số ký tự min và max bằng 6 và ngược lại--->nhập đúng vẫn hiện ra nhiều lần vì không đúng yêu cầu--->bỏ qua, thế này thì có tính gõ sai không nhỉ?

submit là số cap hiện ra bao gồm gõ đúng và bỏ qua, cứ 10 skip là bị pause 1 lần và reset lại skip, hài nhất là phần summary gõ đúng mà giảm, rồi tăng ầm ầm sau đó lại giảm

Last edited:
thanks, tại mình quen ấn alt + q, nên không để ý ấn ESC.

mình vừa gõ thử bằng soft, tình hình là có 1 số cái không đầy đủ như gõ bằng web: số ký tự max được phép gõ, chỉ nhập số hay chữ, kết quả phép tính (cái này không nói cũng biết nhưng oái ăm là ra cap bằng chữ lại bắt tính kết quả toán học), cap có 5 ký tự mà yêu cầu số ký tự min và max bằng 6 và ngược lại--->nhập đúng vẫn hiện ra nhiều lần vì không đúng yêu cầu như là Case Sensetive vậy--->thế này tính thành gõ sai

submit là số cap hiện ra bao gồm gõ đúng và bỏ qua, cứ 10 skip là bị pause 1 lần và reset lại skip, hài nhất là phần summary gõ đúng mà giảm, rồi tăng ầm ầm sau đó lại giảm
bạn đọc lại bài ở #1 và xem ô cạnh chữ star trên soft
Cấu hình tài khỏan như sau:
Click phải chuột lên 1 tài khỏan, chọn more settings…
Chọn nhãn automatic: trong autopause bỏ dấu check enabled auto pause: kolo đánh tẹt ga luôn không cần dừng tự động (cái này mình đã thử nghiệm trong 2 tháng). Trong auto text: check vào press enter when input text done: cái này là tự động nhập captcha khi nó ra lại (đây là con dao 2 lưỡi, nhập sai thì mấy cái sau nó sẽ sai luôn !!!, nhưng nhanh).
Mấy cái mặc định của nó thì giữ nguyên.
Xong ấn vào nút save apply to the same server rồi close.
Mỗi lần mở lên phần mềm hiện cập nhật phiên bản mới thì ấn cancel nhé.

Mẹo xem lại những captcha mà kolo bắt khi gõ sai:
Vào google Chrome đăng nhập bằng 2 tab.
1 tab đăng nhập vào 1 tài khỏan kolo mà bạn muốn xem lỗi .
tab còn lại gõ trong thanh địa chỉ là: http://kolotibablo.com/bablo.php?action=bads

khi bạn xem trong vòng 30 ngày (31 cho chắc) nó bắt 4 lỗi thì dừng đánh trên tài khỏan đó, tạo tài khỏan khác mà đánh, đợi cho đến 3 lỗi trong 30 ngày thì đánh tiếp. (đối với lỗi chỉ đánh 1 từ trong captcha 2 từ thì chỉ cần 3 lỗi là tài khỏan ra đi đấy!!)
Đối với captcha có 4 kí tự nhớ đánh chính xác (đánh đúng nó còn hốt nữa nói chi sai, ví dụ như spdk, vc4z, zcsv, v8sd, s5ha, d2su). Còn nhiều lỗi nữa bạn đánh lâu sẽ rút ra kinh nghiệm.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,929
173,009
Latest member
kientruc0

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week