Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

Thằng kolo hôm nay bị điên , mới sai có 3 lỗi mà nó banned luôn acc rồi :mad::mad:

các bạn cho mình hỏi nếu mỗi ngày mình đánh được 10k code thì mình được khoảng bao nhiêu $ vậy ?
ngày gõ 10k cũng bt. nhưng k đáng với công sức bỏ ra tý nào.
chôn vùi tg vào kolo thì không khá lên được.
giờ nó không như xưa nữa rồi . trước sai vẫn tính tiền giờ sai nó k tính mà còn band như chơi.
nếu 10k kolo = << 5 $ / ngày
thì qua PIX 10K = >> 10$ / ngày
PIX cực khó band. gõ sai dưới 20% mới sợ. mà bt gõ toàn 97% lo gì.

tùy bạn chọn .

giờ nó không như xưa nữa rồi . trước sai vẫn tính tiền giờ sai nó k tính mà còn band như chơi.

tùy bạn chọn .
thế ban ngày PIX load tốt không b?

tùy bạn chọn .
bạn nói chưa đúng hoàn toàn !
1- gõ kolo ko tốn tiền phí soft , mà PIX thì phải 0.5$/tháng,
2- kolo load nhanh cả ngày lẫn đêm chỉ với 4-5 acc, PIX thì có khí phải 2-3 chục acc
3- kolo ko phải tốn proxy, mà PiX phải tốn, tốn vêề thời gian và tiền bạc, mua proxy 1 tháng 10$, rồi ngồi set cho cứ 2 acc 1 proxy cũng tốn thời gian, mà thời gian đó gõ kolo chắc đc hơn 100 code rồi ! kolo lại có bonus ! suy ra ko đến nôiỗi têệ như bạn nói ! tính ra mình co 4 acc bonus 100% rồi thì cũng đâu tê lắm :)

bạn nói chưa đúng hoàn toàn !
1- gõ kolo ko tốn tiền phí soft , mà PIX thì phải 0.5$/tháng,
2- kolo load nhanh cả ngày lẫn đêm chỉ với 4-5 acc, PIX thì có khí phải 2-3 chục acc
3- kolo ko phải tốn proxy, mà PiX phải tốn, tốn vêề thời gian và tiền bạc, mua proxy 1 tháng 10$, rồi ngồi set cho cứ 2 acc 1 proxy cũng tốn thời gian, mà thời gian đó gõ kolo chắc đc hơn 100 code rồi ! kolo lại có bonus ! suy ra ko đến nôiỗi têệ như bạn nói ! tính ra mình co 4 acc bonus 100% rồi thì cũng đâu tê lắm :)

vấn đề chính là ở chỗ đó.
0,5$ mua cái soff trên 1 tháng mà bạn cũng tiếc thì chịu rồi. 0,5$ mình chĩ gõ chưa đến 20pht đâu.
bạn gõ kolo nhiểu lên thấy nó to thôi. chứ với mình ngày 15$ với PIX quá là bt .
bạn bỏ ra 1 nhưng mà thu lại 10.
cứ nghĩ rằng nó khó và đầu tu nhiều lên ai cũng nản. nhưng thực ra nó là lựa chọn số 1 đó.
hơn nữa acc chủ cũng có BN chứ có phải không đâu.
còn về load. kể ka load chậm đến đâu. cũng gấp 3 kolo rồi.

0,5$ mua cái soff trên 1 tháng mà bạn cũng tiếc thì chịu rồi. 0,5$ mình chĩ gõ chưa đến 20pht đâu.
bạn gõ kolo nhiểu lên thấy nó to thôi. chứ với mình ngày 15$ với PIX quá là bt .
cứ nghĩ rằng nó khó và đầu tu nhiều lên ai cũng nản. nhưng thực ra nó là lựa chọn số 1 đó.
bơỉ vậy kolo là dự án dễ làm nhất mà !

Kolo vẫn có những cái ngon của kolo, như bạn khoadainhan đã nói, chỉ có 1 khuyết điểm duy nhất là rate thấp, nhưng có thể bù lại = việc load rất nhanh, trung bình 2 ID là speed toàn trên 2x. Pix thì giá cao nhưng nhập nhằng proxy, nói về load thì nói thật pix load không thể nhanh bằng kolo (đang so sánh chung 1 số lượng acc, chứ so sánh 2ID kolo vơi 20ID pix thì chịu rồi). Nói về code thì code kolo rất ngắn và dễ (chắc thua mỗi GGS)

Bạn khoadainhan đâu phải tiếc cái 0.5$, mà là bạn ấy đang so sánh khuyết và ưu giữa kolo với pix thôi, bạn đâu cần móc họng "đến 0.5$ mà bạn cũng tiếc thì chịu". Ví dụ newbie mới làm captcha, chưa biết mặt mũi cái code thế nào mà bạn khuyên vào làm pix chắc ngày ăn ban vài chục acc.

Đối với gà như mình 1 ngày cạp đc 15$ thấy đã quá xa xỉ, với bạn 15$ chỉ là chuyện bình thường thì thôi, bạn thuộc pro rồi. Dù kolo có thế nào nó vẫn còn những ưu điểm của nó, nó còn sống chứng tỏ vẫn còn người có nhiệt huyết với nó, dù ý của bạn là tốt hay xấu thì mình nghĩ bạn không nên vào topic Kolo mà phê phán kolo rồi tâng bốc pix. Mỗi dự án đều có thời thôi, lên voi xuống chó là chuyện bình thường. Ai thích cái nào thì làm cái đó, có những ng làm pix không quen, không hợp thì ng ta làm kolo, làm ggs. Mà bạn cũng nên vui vì nhiều ng còn làm kolo, chứ mà hết tất cả kéo qua pix thì nó cũng nát, như cái GGS, cứ ai vào cũng tâng bốc ggs hot hiếc, giờ kéo qua hết ggs, server nó chập chờn giựt lắc, gõ mà tưởng muốn sập rồi kìa :eek:

ai bảo kolo gõ dc lên bonus 100% thế
bạn nào gõ lên dc 50%, mình gọi bằng cụ Tổ nhé
gõ đi, đến lúc nó trừ code vỡ mồm rồi kêu

mấy ông chưa gõ đừng nói phét, trẻ con nó cười đấy, bonus dc 50% thì post cái ảnh lên đây, tôi cho 10 triệu đi chơi, *** phải gõ cho mệt
thôi, nói thế thôi, mình gõ cả tháng dc có hơn 4$, ăn phở sáng 2 hôm hết luôn, haha, hình đây

Ai thích làm dự án nào thì làm thôi cãi nhau làm gì , hiện giờ mình thấy kolo khá ngon , hơn qlink vs mega nhiều !!

chỉ cần lần bonus 30% là ngon rồi ! cần gì 50% , cứ bình quân 1k code=0.4$ + 30% ta sẽ có0.52$/1k code, mà 1 h gõ đc tư1k5-1k7 code thì tính ra cũng dc rate 0.75 chứ bộ ! rồi load ầm ầm! luyện tay, luyeen cả gõ hoa! cũng đc chứ ko tệ! PIX bây h cũng bão ko kém đâu :) mỗi cái c cái hay ! bạn ko thích kolo thì thôi ! riêng tớ vẫn thích mây anh Nga hơn ! ăn chắc mặc bền, ít ít cũng đc! PIX ko ham hố lắm ! kiếm proxy hết time :)

Đang gõ song song kolo và GGS, hôm nào GGS nó điên thì vào kolo :D Bonus 4% thì 1h đc 0.6$ :oops: Bạn nào tâm huyết chắc bonus lên cao cũng đc nhiều hơn. Nói thật chứ làm cái này mình cũng không chạy đua theo bonus vì biết không lên nổi :D chủ yếu lấy cái load nhanh, khó ăn ban và code ngắn thôi :rolleyes:

Announcements

Forum statistics

Threads
420,861
172,938
Latest member
danhlamthangcanh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back