Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

Tình hình em gõ 2 ID tổng là 1000 code, sao trong kolo nó tính lại thì em lại thấy còn có 500 code :(
Ai biết nguyên nhân thì chỉ cho em với ......
Em gõ bằng soft vinacapcha

Tình hình em gõ 2 ID tổng là 1000 code, sao trong kolo nó tính lại thì em lại thấy còn có 500 code :(
Ai biết nguyên nhân thì chỉ cho em với ......
Em gõ bằng soft vinacapcha
Mình cũng thấy nó ăn gian miết từ cái hồi còn gõ mà sao có nhiều người kêu ko bị ăn gian nhỉ :-<

Mình thì thấy nó cũng không ăn gian gì nhiều , khoảng 10% thôi , đang dùng soft XD :D

đây là mình mới test xog ! = soft vina free nhá ! cột thứ nhất hiển thị 2031 code, cột thứ 2 cộng lại tất cả =2016 ! đó là những code kolo đã cập nhật rồi đó ! kolo mà gõ sai qua 5 code là nó ban ngay nên khó mà ăn gian đc nhiều code đâu ! đún là sẽ có ăn gian nhưng ko qua nhiều nếu bạn gõ cẩn thận và chính xác :)

em xem cũng đúng như vậy, nhưng vào xem thống kê trong kolo thì nó chỉ nói có 500 code, mặc dù ở ngoài thì nó ghi là 1000 code như của anh vậy đó

em xem cũng đúng như vậy, nhưng vào xem thống kê trong kolo thì nó chỉ nói có 500 code, mặc dù ở ngoài thì nó ghi là 1000 code như của anh vậy đó
mình ko hiểu ý bạn ! bạn up hình + điều cần hỏi lên ! đừng hỏi chung chung

mình ko hiểu ý bạn ! bạn up hình + điều cần hỏi lên ! đừng hỏi chung chung
Ý bọn mình là cái detail trong web nó báo về ăn gian với số code mình đã đánh ấy
Bây h rate 0.4 bạn đánh trên soft thấy 1k code đã submit nhưng lên web kolo số tiền tương ứng code đã đánh ko đc 0.4 ( đã sau 15 phút cập nhật)

đây là mình mới test xog ! = soft vina free nhá ! cột thứ nhất hiển thị 2031 code, cột thứ 2 cộng lại tất cả =2016 ! đó là những code kolo đã cập nhật rồi đó ! kolo mà gõ sai qua 5 code là nó ban ngay nên khó mà ăn gian đc nhiều code đâu ! đún là sẽ có ăn gian nhưng ko qua nhiều nếu bạn gõ cẩn thận và chính xác :)

Ha ha ha, vậy thì mình biết tại sao mà bạn bảo là không bị ăn gian rồi :) :)
Thế này nhé, một ngày mới bắt đầu, bạn nhảy vào gõ đống acc của bạn, ví dụ submit được 400 cái thì vào tag thống kê của acc đó xem có lên nổi 350 không :)

submit là đã được vinacaptcha gửi đi, còn tính hay không lại là chuyện của kolo nhé :p

Ha ha ha, vậy thì mình biết tại sao mà bạn bảo là không bị ăn gian rồi :) :)
Thế này nhé, một ngày mới bắt đầu, bạn nhảy vào gõ đống acc của bạn, ví dụ submit được 400 cái thì vào tag thống kê của acc đó xem có lên nổi 350 không :)

submit là đã được vinacaptcha gửi đi, còn tính hay không lại là chuyện của kolo nhé :p
Đúng rồi, ý là như vậy nè, em đánh xong thấy 1000 code cũng thích lắm, nhưng vào thông kê của kolo xem thì buồn không thế tả.

Chắc nó trừ hao code sai đó :D cái này gọi là chiến thuật thà giết nhầm hơn bỏ sót :oops:

tất nhiên ! mình cũng đã thừa nhân rằng kolo ăn gian chư ko có đâu! dự án nào chả ăn gian :) nhưng mà kolo cũng ko ăn gian quá

Đúng rồi, ý là như vậy nè, em đánh xong thấy 1000 code cũng thích lắm, nhưng vào thông kê của kolo xem thì buồn không thế tả.
Buồn khi thấy công lao lòi mắt của mình mà kolo nó ăn chặn 1 nửa :((

Trong số tất cả hiện nay thì kolo ăn gian level max :))
còn level min thì GGS, hầu như không ăn gian :D
bác khoadainhan bây giờ biết sự thật rồi, ngày mai test phát là biết nó ăn chặn công sức của bác bao nhiêu năm nay rồi :))

mình ko hiếu mấy bạn tính chi kĩ thế. thay vì ngồi tính thì lo gõ kiếm $ đi
mình gõ thấy $ vẫn lên đều theo số code mình gõ ko có gì lạ hết...

Buồn khi thấy công lao lòi mắt của mình mà kolo nó ăn chặn 1 nửa :((

Trong số tất cả hiện nay thì kolo ăn gian level max :))
còn level min thì GGS, hầu như không ăn gian :D
bác khoadainhan bây giờ biết sự thật rồi, ngày mai test phát là biết nó ăn chặn công sức của bác bao nhiêu năm nay rồi :))
biết là ăn gian nhưng mình vẫn hiện ko thấy dự án nào ngon hơn hiện nay ! mình ko ưa PIX chả chả hiểu sao ko ưa nó! mega load chậm nên cũng ghét ! qlink load ngon code dc thì rate quá tệ 1 hi vọng 1 ngày nào đó sẽ có hứng với PIX

các bác nói nó tính cho mình có 50% thì sau khi gõ xong, chờ 15p hãy vào web xem lại vì phải mất thêm 15p nó mới cập nhật đầy đủ mà.

Mình test nhiều lần rồi. Nó chỉ ăn gian khoảng 25% thôi. chứ ko có ăn gian đến mức 50% đâu.

Như vừa nãy làm xong tính : làm 556 capt , sau 15p vào web phần thống kê thì nó tính 427. Tính ra là 76,79..% lận . Bị mất gần 25% thôi .

Announcements

Forum statistics

Threads
421,009
173,073
Latest member
waversxcu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back