Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

Xác định làm kolo là ko mơ bonus nhé :D giờ mình cũng chỉ dám giữ 8% thôi, thế mà hồi trưa còn bay 1 acc 5% kìa, mới sai 4 lỗi thôi :eek:
Giờ nhìn qua dự án nào cũng bão: mega load chậm, rate xuống ngang kolo rồi, qlink khỏi nói, pix thì đang bão invi và nhập nhằng proxy (dự là sẽ còn nhiều trò khác), catpchatyper load chậm đừng hỏi, mấy dự án nhỏ thì pay thất thường, giờ chắc còn mỗi GGS và kolo là trụ được, mình bám 2 thằng này mà kiếm cháo húp qua mùa mưa thôi :oops:

Mọi người nói làm em nản quá :( còn fastyper thì sao mọi người :(
Em ráng cày kolo với fast mong 1 tháng kiếm được 600k :(

Giờ muốn kiếm 1 dự án như mong muốn không có đâu bạn ơi. Mình hồi trước cũng kén chọn dữ lắm, dự án nào cũng test qua và sau vài đợt bão lớn tét cả mông thì cũng bắt đầu dễ tính :D
Fasttyper cũng ngon, nhưng load chậm vào ban ngày nhé, lại chỉ làm đc 1 acc thôi, rate cũng ngon nhưng tỉ giá pay về VND rất thấp, bạn nên suy nghĩ kĩ.
1 tháng kiếm 600k thì dễ mà bạn, cứ kolo mà chiến thôi, 1 ngày làm, ngày gõ 1$ là có 20k rồi, 1 tháng 600k :cool: Mới làm thì 1$ chắc cũng 2 tiếng, từ từ lên tay rồi 1 ngày kiếm 100k là chuyện nhỏ nhé, chúc bạn sớm tiền đầy túi rủng rỉnh :rolleyes:

Giờ muốn kiếm 1 dự án như mong muốn không có đâu bạn ơi. Mình hồi trước cũng kén chọn dữ lắm, dự án nào cũng test qua và sau vài đợt bão lớn tét cả mông thì cũng bắt đầu dễ tính :D
Fasttyper cũng ngon, nhưng load chậm vào ban ngày nhé, lại chỉ làm đc 1 acc thôi, rate cũng ngon nhưng tỉ giá pay về VND rất thấp, bạn nên suy nghĩ kĩ.
1 tháng kiếm 600k thì dễ mà bạn, cứ kolo mà chiến thôi, 1 ngày làm, ngày gõ 1$ là có 20k rồi, 1 tháng 600k :cool: Mới làm thì 1$ chắc cũng 2 tiếng, từ từ lên tay rồi 1 ngày kiếm 100k là chuyện nhỏ nhé, chúc bạn sớm tiền đầy túi rủng rỉnh :rolleyes:
Trời 1 ngày kiếm 1$ với mình khó như lên trời, gõ 2tiếng được khoảng 1700 code chưa kể bị kolo ăn gian nữa còn khoảng 1400 code :(
Tỉ giá pay về VND thấp là sao bạn, không phải nó chuyển $ cho mình qua WMZ sao ???

Trời 1 ngày kiếm 1$ với mình khó như lên trời, gõ 2tiếng được khoảng 1700 code chưa kể bị kolo ăn gian nữa còn khoảng 1400 code :(
Tỉ giá pay về VND thấp là sao bạn, không phải nó chuyển $ cho mình qua WMZ sao ???
Là 1$ bạn chỉ đc 18500 thôi, nếu thích bạn cứ làm thử, code cũng tương đối dài, rate ngon nhưng từ 10h tối trở đi load mới nhanh đc.
Tại mới làm nên speed bạn chậm mới đc ít tiền thôi, làm 1 thời gian speed lên thì 1$ là chuyện nhỏ :p

Hớ hớ iem mới qua Kolo chưa lâu, thấy mấy bác chỉ cách xem code bị sai trong tháng iem mới biết. Mới gần đây có ID đang đánh thì ko load code nữa vào web thì thấy có thêm cái bảng "bad" gì đấy, lát sau ko thấy cái bảng ấy nữa => tưởng Kolo xóa án tích cho iem rồi :p Kiểu này thì phải gõ cẩn thận hơn thôi :)

Đến h này mà kolo vẫn 0.3$/1k code, nản! thôi đi ngủ!:( (mà mai là thứ 6 ngày 13,các bác cẩn thận không bị ban hết acc đấy,:D)

:( gõ 1 ngày 100k dễ lắm hả chỉ với :(

:( gõ 1 ngày 100k dễ lắm hả chỉ với :(

Nè bạn, kinh nghiệm của ban Siu Nhưn Điện Quang đây :D

e làm ko tính theo giờ bác ạ. e tính theo số bài hát :]] nghe thì hơi kỳ nhưng hiệu quả với e. e chọn ra 96 bài hát e thích cho vào list. trung binh 1 bài 5 phút . 96 bài là 8 tiếng .

sáng vừa dậy tinh thần khỏe khoắn thì làm liền 11 bài . hết 11 bài tạm nghỉ . sau đó là 10 bài . xong lại nghỉ . rồi 9 bài (làm 2 lần 9 bài, hết 9 bài tạm nghỉ rồi lại làm 9 bài nữa), 2 lần 8 bài (cũng như cách trên cho các lần sau) , 2 lần 7, 2 lần 6, 3 lần 5 là hết 91 bài = 8 tiếng . Vì càng về sau mình càng mệt nên phải giảm thời gian làm lại.

làm theo kiểu đó với ai thì ko bik chứ với e thì rất nhanh, vừa làm vừa hát theo thì 5 phút 1 bài tưởng như chỉ mất có 2-3 phút vậy :]]

rồi còn nghỉ ăn trưa ,WC ..... nói chung là xen kẽ tới tầm 6g tối là xong. Chứ ngồi thông 1 phát thì ko nổi, chết sớm mất :v

e làm kiểu này thì tới 6g tối làm xong cũng ko thấy mệt như khi làm thông 1 lần 1-2 tiếng. Bác làm thông 1 lần như vậy rất mau mệt, làm cho mình hết sức làm tiếp nên có khi tới khuya muộn cũng làm ko nổi 8 tiếng nữa . Giờ thì 1 ngày cứ rút ~100k - 120k . Chủ nhật off đi chơi :D

mình thì 1 tiếng dc khoảng 0,65$ . tính ra sau khi đổi tiền thì 1 tháng đc 3tr - 3tr2 . đang ở mức thưởng 30%, làm 3 acc .

1 ngày làm đúng 8 tiếng rồi nghỉ, chủ nhật off nguyên ngày đi thư giãn bạn bè .

làm từ 7g sáng + ăn nghỉ thì tới khoảng 7g tối là xong. tối tập gym 1 chút cho giãn cơ.

giờ đang thất nghiệp thì đành vậy đã :D

Ha ha ha, vậy thì mình biết tại sao mà bạn bảo là không bị ăn gian rồi :) :)
Thế này nhé, một ngày mới bắt đầu, bạn nhảy vào gõ đống acc của bạn, ví dụ submit được 400 cái thì vào tag thống kê của acc đó xem có lên nổi 350 không :)

submit là đã được vinacaptcha gửi đi, còn tính hay không lại là chuyện của kolo nhé :p
gõ 2k được 0,8 :)

sáng 6h30 mình dậy 7h là ngồi vào , đặt chỉ tiêu đến 12h là 6k capt =)) nhưng làm được 1 lát là vào web này web nọ rùi chém gió diễn đàn , cuối cùng kế hoạc bể ở mức 12h 4k capt =)) từ 1h chiều đến 5h chiều lại chỉ tiêu 5k capt làm được 3k nữa :)) rùi tối 8h đến 9h gõ thêm 1k capt nữa đi ngủ :)) xong 1 ngày , đêm trằn trọc tự hứa mai sẽ siêng hơn và kết quả ngày nào cũng như ngày nào =))

sáng 6h30 mình dậy 7h là ngồi vào , đặt chỉ tiêu đến 12h là 6k capt =)) nhưng làm được 1 lát là vào web này web nọ rùi chém gió diễn đàn , cuối cùng kế hoạc bể ở mức 12h 4k capt =)) từ 1h chiều đến 5h chiều lại chỉ tiêu 5k capt làm được 3k nữa :)) rùi tối 8h đến 9h gõ thêm 1k capt nữa đi ngủ :)) xong 1 ngày , đêm trằn trọc tự hứa mai sẽ siêng hơn và kết quả ngày nào cũng như ngày nào =))

Giống mình thế, có mấy bữa lười biếng ăn chơi cả ngày, xong tự nhủ tối làm bù lại. Đến tối nổi máu lười lại nhủ rằng mai làm bù, và cuối cùng ngày hôm đó làm đc 0.5$ :D
Qua nhiều lần lười chảy nước thì mình quyết định đặt ra 1 chỉ tiêu để kiếm tiền, vd như cạp cạp để mua cái ipad :D tháng ráng 3tr thì chắc nửa năm mua đc =)) Nói chung đặt ra mục tiêu để làm động lực tốt hơn, và thấy cũng có chút khả thi :oops:

5 acc bị ban 1 acc ! thôi chán ! cày 4 acc cũng đc :(
Giống mình thế, có mấy bữa lười biếng ăn chơi cả ngày, xong tự nhủ tối làm bù lại. Đến tối nổi máu lười lại nhủ rằng mai làm bù, và cuối cùng ngày hôm đó làm đc 0.5$ :D
Qua nhiều lần lười chảy nước thì mình quyết định đặt ra 1 chỉ tiêu để kiếm tiền, vd như cạp cạp để mua cái ipad :D tháng ráng 3tr thì chắc nửa năm mua đc =)) Nói chung đặt ra mục tiêu để làm động lực tốt hơn, và thấy cũng có chút khả thi :oops:
mục tiêu là rất đúng.. ai cũng có mục tiêu . có mục tiêu thì mới biết phấn đâu và đạt được mục đích.
mình thích bạn ở điểm này
nhưng mà chọn Kolo để phấn đấu thì ........

:):):):):)
mình cũng như các bạn khác biết đến MMO với kolo . cách đây khoảng 2 tháng
mục tiêu ban đầu 1$/ ngày. rồi dần dần sang qlink mục tiêu 7$/ngay
và sang pixx cứ đề đều 13-14$ / ngày. mục tiêu sắp tới là 20$.
cho lên đừng chọn kolo để phấn đấu nhá.
mình cũng chỉ gõ 4 ngón thôi k pro gì cả.
chỉ là thấy tiêc cho các bạn thôi.

mục tiêu là rất đúng.. ai cũng có mục tiêu . có mục tiêu thì mới biết phấn đâu và đạt được mục đích.
mình thích bạn ở điểm này
nhưng mà chọn Kolo để phấn đấu thì ........

:):):):):)
mình cũng như các bạn khác biết đến MMO với kolo . cách đây khoảng 2 tháng
mục tiêu ban đầu 1$/ ngày. rồi dần dần sang qlink mục tiêu 7$/ngay
và sang pixx cứ đề đều 13-14$ / ngày. mục tiêu sắp tới là 20$.
cho lên đừng chọn kolo để phấn đấu nhá.
mình cũng chỉ gõ 4 ngón thôi k pro gì cả.
chỉ là thấy tiêc cho các bạn thôi.
PIX đang bão kìa! có ai dám tuyền ng đâu :D

5 acc bị ban 1 acc ! thôi chán ! cày 4 acc cũng đc :(

bác làm nhìu acc zị, e làm có 3 acc, làm ít lên bonus cho nhanh. 1 ngày 1 acc e làm ~3600 capt , làm 26 ngày 1 tháng là dc 93600 capt. thưởng 30% chỉ yêu cầu 80000 capt. còn dư 13600 capt cho ngày nào lỡ chuyện gì ko làm dc thì vẫn giữ mức bonus 30% :D

3 acc thì ban ngày thỉnh thoảng cũng hơi chậm nhưng tới tầm chiều chiều là nhanh vù vù, vẫn đủ chỉ tiêu 1 ngày ~5$ = 8 tiếng :D

bác làm nhìu acc zị, e làm có 3 acc, làm ít lên bonus cho nhanh. 1 ngày 1 acc e làm ~3600 capt , làm 26 ngày 1 tháng là dc 93600 capt. thưởng 30% chỉ yêu cầu 80000 capt. còn dư 13600 capt cho ngày nào lỡ chuyện gì ko làm dc thì vẫn giữ mức bonus 30% :D

3 acc thì ban ngày thỉnh thoảng cũng hơi chậm nhưng tới tầm chiều chiều là nhanh vù vù, vẫn đủ chỉ tiêu 1 ngày ~5$ = 8 tiếng :D
bạn tinhs thế là sai rồi! nó chỉ tính bonus trên số code 1 acc làm thôi! ví dụ 80k code mơí đc 30% thì 80kx3 acc tính ra phải 240k code cho 3 acc !

1 ngày 1 acc e làm ~3600 capt <<~~~~~ mình ghi rõ vậy mà có sai đâu.

1 ngày 1 acc làm dc 3600 ~> 1 tháng 1 acc đc 93600 capt đó bác :D

mình ghi tượng trưng 1 acc thôi :D

Announcements

Forum statistics

Threads
421,009
173,073
Latest member
waversxcu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week