Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

sao anh em ko chuyen qua lam capchatyper.....kolo co hon capchatyper ko?

:) cứ làm đi rồi biết.. code dài như ngựa phi.. load có thể nói chậm nhất trong nghề captcha..
bt cứ phải log tầm 30 acc.. load chậm k có hình. đến khi nó ra thì ra 1 loạt ==> time out.
cái này chỉ dành cho pro đánh thôi.. nói chung khó ăn..
PIX là lựa chon số 1

Có Pro nào cho tư vấn cho newbie này với? Tại sao E gõ cứ được chừng 20-30 captcha là bị block nhi? mà vào trong web của nó không thấy hiện ra gì cả? Nguyên nhân là thế nào các Pro? E gõ đúng hết mà vẫn bị Block. Hay là bỏ qua cap tiếng nga nhiều quá nó cũng Block? Block này là thế nào nhỉ? Liệu nó có ban không nhỉ? E đã từng bị ban 2 nick roài, mà gần được 1 $ nó ban, nên bây giờ nản quá. Các Pro tư vấn cho E với nha? Thanks các Pro nhiều.

wa, tối wa ngủ sớm nên sáng nay 3g dậy lun. gần cả năm đi làm nên ko làm đêm đc, hum nay làm lại nhìn $ nhảy đã thiệt chứ. 1 tiếng dc ~1$ , chắc chuyển wa làm đêm lun, gần gấp đôi làm ban ngày \m/

Chữ tàu gõ như thế nào vậy các bác + cái hình này nữa hôm nay nhân esc hơi bị nhiều
57508208.hinhcatp.bmp

4 tháng rồi không làm, giờ cầy lại % thấy oải wa', $0.5/1000, 1h oánh đc 1k5 mà vào xem lại đc có 1k2 =.=, oải muốn chết =.=, mờ vẫn phải làm, hết việc rồi =.="

4 tháng rồi không làm, giờ cầy lại % thấy oải wa', $0.5/1000, 1h oánh đc 1k5 mà vào xem lại đc có 1k2 =.=, oải muốn chết =.=, mờ vẫn phải làm, hết việc rồi =.="
chắc trừ đi số lần esc + nó ăn gian nên thế đó bạn , theo thống kê thì nó ăn gian tầm 25% , bạn như thế thì nó ăn 20% :D
capt cũng sướng mà , ưng thì làm , ưng thì nghỉ:)

cho mình hỏi chút, mình làm cho nhóm ....... đc 1 năm, hồi xưa 1$/20k giờ chỉ còn 18k, có nên chuyển sang làm 1 mình k, có cao hơn k :rolleyes:, tớ mù thông tin về mấy cái web exchanger :( nên chưa thử làm 1 mình bao giờ :D

cho mình hỏi chút, mình làm cho nhóm ....... đc 1 năm, hồi xưa 1$/20k giờ chỉ còn 18k, có nên chuyển sang làm 1 mình k, có cao hơn k :rolleyes:, tớ mù thông tin về mấy cái web exchanger :( nên chưa thử làm 1 mình bao giờ :D
Làm mình thì chuyển về Z rồi bán, Z giờ ở các site auto giờ$1= 20400 rồi kìa. nếu giao dịch tay chắc được cao hơn nữa.

Em đã add lại ví webmoney rùi nhưng nó báo như trên và không thanh toán được nữa. Có cách nào để thanh toán không các Bác?
số tk đó là của WMR (tiền Rub Nga) nhé bạn, bạn vào đó add thêm tk WMZ nữa là được :)

Site nào mà trả 18K/$ luôn, cao vậy bạn :D

khoa proof tý ! 2 ngày đc nhiu đây ó :( ai chỉ chèn các hình bình sữa như 4r ngày trước với ! mần ko ra nó

1 lỗi cũng ban nhé, lạy thánh Kolo :eek: Cái acc mới tạo, mới gõ chưa được 10 code, chưa thanh toán lần nào nó cũng không tha :confused:

Attachments

102.4 KB · Views: 59

Announcements

Forum statistics

Threads
421,009
173,073
Latest member
waversxcu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week