Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

Chào cả nhà;)
Mình thấy Kolo có các hình thức thanh toán khác như payza, payoneer,bitcoin, có mem nào trong forum dùng không?

Ngày cày khoảng 3$ là okie rồi bác ah , ráng lên 5$ đuối lắm :D

Chào cả nhà;)
Mình thấy Kolo có các hình thức thanh toán khác như payza, payoneer,bitcoin, có mem nào trong forum dùng không?
mấy cái đấy khá phức tạp từ đk tới rút tiền về việt nam,mình thấy WMZ là được nhất!

các bác cho hỏi khi đang yêu cầu request có nên gõ tiếp không? và nếu gõ thì tiền nó tính vào lần tiếp theo à
cũng hên xui à bạn ! request nếu bạn nhắm bạn gõ đúng thì gõ tiếp còn ko thì đừng ko thì dễ ăn ban lắm phí request lắm ! gõ tiếp nó sẽ tính vào lần sau

Sao sáng nay vào soft vina không được ta , có bác nào bị giống em không ??

bác cho hỏi kolo tạm khóa thì khóa trong bao nhiêu phút và nó có thông báo gì không?
cái này thì mìn ko biết ! gõ chán chê vào kiểm tra trên web thì nó báo tạm khóa 96 phút cơ mà vào gõ tiếp vẫn đc ! đừng để khóa nhiều quá ! gõ 1 lúc rồi nghỉ :D

bác cap ác quá, thừa tiền đi chơi rồi đấy! :D
thừa đâu mà thừa 1 tạch 1 acc nưuã rồi ! 8% đó hu hu hu! dcmn! đề tháng 7 bây h gần hêt tháng 8 thế mà toạch ! đmnr !

đệch :mad:

thừa đâu mà thừa 1 tạch 1 acc nưuã rồi ! 8% đó hu hu hu! dcmn! đề tháng 7 bây h gần hêt tháng 8 thế mà toạch ! đmnr !

đệch :mad:
chúc mừng bác nhé!hehe,mà bác gõ soft vina trả tiền hay vina miễn phí thế?

Mấy bác cho hỏi ? thằng này từ 8% trở lên có hay bị banned k tại mình thấy 5% trở xuống ít khi banned ?
sau khi đăng nhập vào tài khoản kolo
vào link này : http://kolotibablo.com/bablo.php?action=bads để kiểm tra các code gõ sai bị kolo đánh dấu ! quá 5 code/1 tháng là ban acc ! đừng căn cứ vào thơi giàn nó đăng ! bây h tháng 8 gần hết mà nó tính vào tháng 7 đó ! nên cẩn thận ! cứ thình thoảng lên check xem nếu quá ! 5 code thêm mình thấy lạ là tạm dừng cho qua tháng để nó reset :)

đại khái cứ đủ min là rút thì hay :))
sao cũng đc tùy thời tạo thế ! nếu mà từ thứ 2 đến t5 thì nếu nhăm đên khoảng 9-10h đêm mà gõ đủ pay thì reqquet h đó sáng hôm sau là có tiền ! còn như đên T7+CN thì gõ cho đến 9-10h đêm CN rồi reqest 1 lần luôn . nhanh thì sáng T2 nó về ko thì đợi thêm vài bữa ! chư mà reqest rồi gõ tiếp dễ ăn ban nếu ko cẩn thận ! muốn gõ tiếp thì phải rất cẩn thận ! soi từng chữ đó

sao cũng đc tùy thời tạo thế ! nếu mà từ thứ 2 đến t5 thì nếu nhăm đên khoảng 9-10h đêm mà gõ đủ pay thì reqquet h đó sáng hôm sau là có tiền ! còn như đên T7+CN thì gõ cho đến 9-10h đêm CN rồi reqest 1 lần luôn . nhanh thì sáng T2 nó về ko thì đợi thêm vài bữa ! chư mà reqest rồi gõ tiếp dễ ăn ban nếu ko cẩn thận ! muốn gõ tiếp thì phải rất cẩn thận ! soi từng chữ đó
Vây là mình ấn thanh toàn tùi ra làm cái id mới nhé cho khỏi ăn bannd , tại tính 1 ngày mình làm dc khoảng 2 3 $ id nào đủ min thì mình xác nhận thanh toán rùi toàn gõ tiếp @@ , h cứ id nào đủ thì mình thanh toán rồi làm id mới gõ rồi xoay vòng dc k nhỉ ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,929
173,009
Latest member
kientruc0

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week