Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

hàng free ! hàng có phí bật lên toàn tự động tắt soft ! rất ức chế
thế mà bác được 1.5k/h là quá pro ấy,chắc gõ phần mêm trả phí chắc phải 2k/h. mình gõ phần mềm trả phí được 1.4k lận!:D,được nhìn code tiếp theo lên gõ nhanh hẳn

Vây là mình ấn thanh toàn tùi ra làm cái id mới nhé cho khỏi ăn bannd , tại tính 1 ngày mình làm dc khoảng 2 3 $ id nào đủ min thì mình xác nhận thanh toán rùi toàn gõ tiếp @@ , h cứ id nào đủ thì mình thanh toán rồi làm id mới gõ rồi xoay vòng dc k nhỉ ?
như thế thì hiệu quả ko cao ! bonus % bị chia làm nhiều acc !mệt lắm ! mình cũng nghĩ đến TH đó rồi nhưng ko ngon đâu

thế mà bác được 1.5k/h là quá pro ấy,chắc gõ phần mêm trả phí chắc phải 2k/h. mình gõ phần mềm trả phí được 1.4k lận!:D,được nhìn code tiếp theo lên gõ nhanh hẳn
free nó cũng thế mà ! cũng nhìn 2 khung như bubu mà ! gõ rầm rầm ấy chớ nhưng kolo có mấy chữ khó nhìn thấy nét j lắm :mad:

sau khi đăng nhập vào tài khoản kolo
vào link này : http://kolotibablo.com/bablo.php?action=bads để kiểm tra các code gõ sai bị kolo đánh dấu ! quá 5 code/1 tháng là ban acc ! đừng căn cứ vào thơi giàn nó đăng ! bây h tháng 8 gần hết mà nó tính vào tháng 7 đó ! nên cẩn thận ! cứ thình thoảng lên check xem nếu quá ! 5 code thêm mình thấy lạ là tạm dừng cho qua tháng để nó reset :)
kolo mà code dài nhỉ? . thà đi làm ref GGS rate cả ngày 0,6. code ngắn vô đối

thế á!sao e không biết nhỉ? bác có link không?share cho e phát!:rolleyes:
http://pre.mediafire.com/?07627ea7jqr275p
bạn dow về chiến thử ! free nhá ! ko chèn quảng cáo như bản gần nhất ! đừng update ! update là nó chèn quảng cáo vô chạy chán lắm đó ! bật soft lên chò tầm 30s-1ph để nó hiện bảng update rôi cancle !

nhớ kiểm tra virus, trojan, worm...
Cấu hình tài khỏan như sau:
Click phải chuột lên 1 tài khỏan, chọn more settings…
Chọn nhãn automatic: trong autopause bỏ dấu check enabled auto pause: kolo đánh tẹt ga luôn không cần dừng tự động (cái này mình đã thử nghiệm trong 2 tháng). Trong auto text: check vào press enter when input text done: cái này là tự động nhập captcha khi nó ra lại (đây là con dao 2 lưỡi, nhập sai thì mấy cái sau nó sẽ sai luôn !!!, nhưng nhanh).
Mấy cái mặc định của nó thì giữ nguyên.
Xong ấn vào nút save apply to the same server rồi close.
Mỗi lần mở lên phần mềm hiện cập nhật phiên bản mới thì ấn cancel nhé.

Mẹo xem lại những captcha mà kolo bắt khi gõ sai:
Vào google Chrome đăng nhập bằng 2 tab.
1 tab đăng nhập vào 1 tài khỏan kolo mà bạn muốn xem lỗi .
tab còn lại gõ trong thanh địa chỉ là: http://kolotibablo.com/bablo.php?action=bads

khi bạn xem trong vòng 30 ngày (31 cho chắc) nó bắt 4 lỗi thì dừng đánh trên tài khỏan đó, tạo tài khỏan khác mà đánh, đợi cho đến 3 lỗi trong 30 ngày thì đánh tiếp. (đối với lỗi chỉ đánh 1 từ trong captcha 2 từ thì chỉ cần 3 lỗi là tài khỏan ra đi đấy!!)
Đối với captcha có 4 kí tự nhớ đánh chính xác (đánh đúng nó còn hốt nữa nói chi sai, ví dụ như spdk, vc4z, zcsv, v8sd, s5ha, d2su). Còn nhiều lỗi nữa bạn đánh lâu sẽ rút ra kinh nghiệm.
Đây là một số chia sẽ của mình, nếu bạn biết rồi thì thôi nhé (mạng hư nên rảnh rỗi làm cái tutorial !!)
P/S: copy của 1 bạn inbox cho mình đó :D

nhớ kiểm tra virus, trojan, worm...
Cấu hình tài khỏan như sau:
Click phải chuột lên 1 tài khỏan, chọn more settings…
Chọn nhãn automatic: trong autopause bỏ dấu check enabled auto pause: kolo đánh tẹt ga luôn không cần dừng tự động (cái này mình đã thử nghiệm trong 2 tháng). Trong auto text: check vào press enter when input text done: cái này là tự động nhập captcha khi nó ra lại (đây là con dao 2 lưỡi, nhập sai thì mấy cái sau nó sẽ sai luôn !!!, nhưng nhanh).
Mấy cái mặc định của nó thì giữ nguyên.
Xong ấn vào nút save apply to the same server rồi close.
Mỗi lần mở lên phần mềm hiện cập nhật phiên bản mới thì ấn cancel nhé.

Mẹo xem lại những captcha mà kolo bắt khi gõ sai:
Vào google Chrome đăng nhập bằng 2 tab.
1 tab đăng nhập vào 1 tài khỏan kolo mà bạn muốn xem lỗi .
tab còn lại gõ trong thanh địa chỉ là: http://kolotibablo.com/bablo.php?action=bads

khi bạn xem trong vòng 30 ngày (31 cho chắc) nó bắt 4 lỗi thì dừng đánh trên tài khỏan đó, tạo tài khỏan khác mà đánh, đợi cho đến 3 lỗi trong 30 ngày thì đánh tiếp. (đối với lỗi chỉ đánh 1 từ trong captcha 2 từ thì chỉ cần 3 lỗi là tài khỏan ra đi đấy!!)
Đối với captcha có 4 kí tự nhớ đánh chính xác (đánh đúng nó còn hốt nữa nói chi sai, ví dụ như spdk, vc4z, zcsv, v8sd, s5ha, d2su). Còn nhiều lỗi nữa bạn đánh lâu sẽ rút ra kinh nghiệm.
Đây là một số chia sẽ của mình, nếu bạn biết rồi thì thôi nhé (mạng hư nên rảnh rỗi làm cái tutorial !!)
P/S: copy của 1 bạn inbox cho mình đó :D
thank bác! đã hơn một năm cap thằng này mà h mới biết!:p

cap vậy thì bác chả bao h phải lo thiếu tiền tiêu rồi! :D
ko có đâu ! đói méo mặt ra nè ! ko tin thi thôi chứ cạp đau lưng mồ hôi đàm đìa ! mình ko cạp khuya 1-2 h sáng như mng đc đâu ! mình toàn cạp từ 6h sáng thoi 1 đói lắm

Tiền vể ngày thứ 7 , có tiền chơi lễ rùi :D:D

1 ngày gõ khoảng bn lâu thì 1 tuần được 25$ ạ
Em gõ được 1k1code/1h
không biết nó ăn gian bao nhiêu :(

1 ngày gõ khoảng bn lâu thì 1 tuần được 25$ ạ
Em gõ được 1k1code/1h
không biết nó ăn gian bao nhiêu :(
rate kolo trung bình khoảng 0.4 , speed bác như vậy thì 1 ngày chắc phải gõ 8-9 tiếng quá :D:D

$ về bà con ơi!

Announcements

Forum statistics

Threads
421,009
173,075
Latest member
IzMx25

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week