Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

cap như vậy mà mới có 5% thôi hả bác,chắc bác mới cap ak! e ngày cap có 2 tiếng mà cũng được 10% rồi này! :p

cap như vậy mà mới có 5% thôi hả bác,chắc bác mới cap ak! e ngày cap có 2 tiếng mà cũng được 10% rồi này! :p
xạo à :p 10% là phải 10k code nhé :)) 2 tiếng cao lắm 5k code chưa kể chia ra làm nhiều acc thì lấy đếch đâu ra 10% :p ! tớ đây có 5 acc mỗi acc đc 8% nè :))

Tình hình là ko đăng kí đc và cũng k gõ đc luôn @@ cả soft và web đều rứa
f5 lại khi nào ra captcha thì đăng kí lại đc nhé :) cư sf5 miết nó ra thì thôi ! còn gõ thì vẫn bình thường nhé ! chiến cả trưa nay mà :)

Cap dữ quá tiền để đâu cho hết bác o_O
hu hu ngày có 2$ có đâu mà để ! hôm qua rút về 110k mua sách vở hết mịa 70k đóng quĩ 20 hết 90k ! bây h còn 25k trong người thôi ! mai về 3$ nữa là tính ra đc có 100k nũa ! làm sao mà kịp đủ 300k để di chơi 2/9 ! đói quá luôn ! mục tiêu ngày 10$ mà 5 $ gõ chưa tới nữa là ! hu hu ! đói vỡ mặt ! xe chưa đổ xăng nữa chứ !

xạo à :p 10% là phải 10k code nhé :)) 2 tiếng cao lắm 5k code chưa kể chia ra làm nhiều acc thì lấy đếch đâu ra 10% :p ! tớ đây có 5 acc mỗi acc đc 8% nè :))
mình cap có 3acc thôi!khoảng 1 tuần là được 10%, gắn bó lâu dài với thằng này mà! :D
hu hu ngày có 2$ có đâu mà để ! hôm qua rút về 110k mua sách vở hết mịa 70k đóng quĩ 20 hết 90k ! bây h còn 25k trong người thôi ! mai về 3$ nữa là tính ra đc có 100k nũa ! làm sao mà kịp đủ 300k để di chơi 2/9 ! đói quá luôn ! mục tiêu ngày 10$ mà 5 $ gõ chưa tới nữa là ! hu hu ! đói vỡ mặt ! xe chưa đổ xăng nữa chứ !
mình h đang có 5$ rồi! đang cố cap lấy 5$ nữa, với 5 $ trong ví nữa! :p,đủ tiền đi chơi rồi!

sáng nào cũng có hàng về à :D
uk ! cầy rút tiền ! thế là có 120k chứ mấy ! mai nó có pay nữa đâu ! ko biết thứ 2 no có kịp pay cho mình ko nữa ! ngày về đc 2-3$ thế này ko kịp đủ tiền rồi ! chuẩn bị đi học ko thì sáng nay cạp đủ min tối nó pay chứ chiều đi học vễ cạp nó pay ko kịp :(

uk ! cầy rút tiền ! thế là có 120k chứ mấy ! mai nó có pay nữa đâu ! ko biết thứ 2 no có kịp pay cho mình ko nữa ! ngày về đc 2-3$ thế này ko kịp đủ tiền rồi ! chuẩn bị đi học ko thì sáng nay cạp đủ min tối nó pay chứ chiều đi học vễ cạp nó pay ko kịp :(
học sinh ngèo vượt khó ah :)
đầu tư cái GGS đi. rate bèo 0.55 . pay nhanh lắm

thứ bảy chủ nhật không pay hả b? nản thế nhỉ!:(

Announcements

Forum statistics

Threads
421,009
173,075
Latest member
IzMx25

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week