Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

Các Pro ơi. Tài khoản của E bị treo thế này thì làm sao được? Có cách gì mở lại không?
(Tài khoản của bạn đã bị chặn do mục captcha cố ý không chính xác, các khoản thanh toán của bạn bị đình chỉ

Đối với tất cả các câu hỏi của bạn xin vui lòng email cho chúng tôi [email protected])

Các Pro ơi. Tài khoản của E bị treo thế này thì làm sao được? Có cách gì mở lại không?
(Tài khoản của bạn đã bị chặn do mục captcha cố ý không chính xác, các khoản thanh toán của bạn bị đình chỉ

Đối với tất cả các câu hỏi của bạn xin vui lòng email cho chúng tôi [email protected])

Em nó đã ra đi vĩnh viễn, 1 đi không trở lại

sao em đủ 1$ rùi mà pay nó ghi số tiền quá nhỏ không thanh toán được hjx
https://i.upanh.com/vajtez
bạn phải đạt đến 1$ ( chưa tính bonus) thì mới đuợc thanh toán nhé .
Vd: bonus5% thì phải đuợc 1.05$ để thanh toán

Bác cap ghê quá, sáng nào cũng có proof cả :p
đâu có bác ! mấy bưuã nay thiéu tiền mua vở quá ! cạp mỏi cả tay 1ngày rưỡi mới đc hơn 3$ ! bình quân cứ 2 ngày có 1 proof! mới bán cho mod Bình 4Z mà thế quái nào site ko auto từ 6h30 đến h chưa có tiền đi mua vở cho thằng em ! còn có 6k trong bóp thôi :(

đâu có bác ! mấy bưuã nay thiéu tiền mua vở quá ! cạp mỏi cả tay 1ngày rưỡi mới đc hơn 3$ ! bình quân cứ 2 ngày có 1 proof! mới bán cho mod Bình 4Z mà thế quái nào site ko auto từ 6h30 đến h chưa có tiền đi mua vở cho thằng em ! còn có 6k trong bóp thôi :(
bác speed bao nhiêu thế? capt ghê thế còn j! :p

May bac cho hoi tinh hinh pay cua e no the nao roi?pay nhanh lai chua?
nhanh lắm nha bạn ! có thể gọi là rút ngày nào thì sáng hôm sau có liền ! ví dụ ! tối CN đặt lệnh rút ! sáng T2 tầm 8h là có , tối T3 đặt lệnh rút sáng 3h T4 có tiền về :)

mọi người cho hỏi tối t6 request thì sáng t7 nó có pay cho mình ko thế ? s sáng t7 nó nghỉ lm cmnr lấy tiền đâu ra mà đi chơi 2/9 :(

Announcements

Forum statistics

Threads
421,009
173,075
Latest member
IzMx25

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back