Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

bạn cứ bị ban 1 acc đi rồi sẽ thấy mail :)) bonus cái hình cho bạn xem cái mail
kolo rất thích điều này , hơn 2k code đó :((

Bác gõ như thế này nó banned là phải rồi !
- Hình 1 & 2 : Phải phân biệt hoa thường.
- Hình 3 : Đây là tiếng Nga, bấm ESC bỏ qua.
- Hình 4 : Cố tình gõ 1 vế !
- Hình 5 : Gõ thêm captcha !
- Hình 6 : Phải hoa thường !
Bác thấy chưa, Kolo nó dễ ẹt, nó đã nhắc bác vài lần, mà bác vẫn gõ vậy, nên nó banned.
Ps : Hèn chi hỗm rài nó banned bác, bác không chụp hình ko hiểu vì sao, giờ thì đã hiểu !

gõ hoa thường thì chừng nào mới đc :(( , hình 5 là do bấm phím enter chưa đủ độ nên nó nhẩy thế đó :((

- - - Updated - - -

mà gõ hoa thường thì gõ mịa PIX cho xog gõ làm j nó cho mệt ! chưa kể nó còn ăn gian code rồi cứ qua 30 ngày lại trừ bonus chỉ tính bonus 30 ngày gần nhất ! làm thế mà ăn lòi à :((

gõ hoa thường thì chừng nào mới đc :(( , hình 5 là do bấm phím enter chưa đủ độ nên nó nhẩy thế đó :((

Chứ quy định của nó mà bác, hồi trước nó đâu có gắt như vậy, nó chỉ nhắc nhỏ thôi, với lại tần suất kiểm tra người gõ rất ít, còn bây giờ nó kiểm thường xuyên hơn. Sai tí là Bad ngay, mà Bad nhiều là ăn banned ngay.
Bỏ cái ID đó đi bác, làm cái mới tốt hơn. Bác không phân biệt hoa thường nữa thì banned nữa đấy, nhất là chữ Nga, gặp chữ Nga mà gõ, nó "thích" lắm ! :D

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

mà gõ hoa thường thì gõ mịa PIX cho xog gõ làm j nó cho mệt ! chưa kể nó còn ăn gian code rồi cứ qua 30 ngày lại trừ bonus chỉ tính bonus 30 ngày gần nhất ! làm thế mà ăn lòi à :((

Cái nào cũng có lợi - hại. Bác gõ Pix thì phải có nguồn proxy, phải lọc lỗi để kiếm proxy ngon. Mà Pix banned ID thì còn đau hơn Kolo, Pix banned 3$/lần. Ban ngày, Pix load sau nhanh bằng Kolo bác ?

bác này bá đạo quá, cho hỏi nhỏ kolo lên rate được bao nhiêu rồi và bác sp bao nhiêu z? híc, thấy bác gõ kolo mà ....nản giùm!

gõ đủ min pay rồi đợi nó pay về rồi làm tiếp chứ ko giám làm nhiêu hơn. dạo này captcha bị khủng hoảng dữ lám rồi mega thi rùa bò pay chạm như quy, captchatypers thì rớt giá thảm hại load cũng như rùa, kolo thi bị an band như mưa mà ko biết lý do nhiu khi gõ đúng luật cụng bị band ly do đơn gian là băng thông đường truyên ko ổn định gõ ko đúng luật. pix thi load cũng như rùa bị hacker tân công, qlink dạo này rớt giá cộng thêm pay chạm như rùa nữa có khi 2 tuần mới pay. thiệt nghề captcha dạo này bị mưa bão từ đầu năm tới giờ không lúc nào sóng yên biển lặng cả anh em gáng rồng minh vượt qua năm này rồi xem tình hình năm sau coi khả quan hơn không mmo captcha ko biết còn biến động gì nữa ko đay chán lám rồi các bác ah

đc 2 acc bonus 8% rồi ! mừng quá :D
speed hên xui từ 27-31 tùy hứng đó, cố gắng gõ nốt 4$ nữa rồi về với qlink ! rate bèo quá ! toàn 0.31-0.41 :((

Đăng ký không được mấy bác ơi
tới phần nhập captcha thì nó hiện ra như thế này ''"Nhập văn bản từ các (captcha): please come later"

Đăng ký không được mấy bác ơi
tới phần nhập captcha thì nó hiện ra như thế này ''"Nhập văn bản từ các (captcha): please come later"
f5 khi nào nó hiện ra thì thôi :))

đc 2 acc bonus 8% rồi ! mừng quá :D
speed hên xui từ 27-31 tùy hứng đó, cố gắng gõ nốt 4$ nữa rồi về với qlink ! rate bèo quá ! toàn 0.31-0.41 :((
ai cũng nhân việc dễ... việc khổ sẽ giành cho ai
mà bác sang qlink xong lại phải chạy về thôi. động tí là ban. mà k được dùng soft. cày 1 acc đến nản :binhsua166:

ai cũng nhân việc dễ... việc khổ sẽ giành cho ai
mà bác sang qlink xong lại phải chạy về thôi. động tí là ban. mà k được dùng soft. cày 1 acc đến nản :binhsua166:
kolo + bn 30-40% = qlink
gõ kolo cũng ngang ngửa qlink nhưng mà mỏi tay lắm.
vừa xem phim vừa gõ qlink = kolo sped 1pht 25-30cap

gõ qlink tốt nhất là soft vinateam add được nhiều acc mà it bị band hơn cái soft qlinkclietn kia chỉ được 1 acc mà cứ tầm 15ph là ping 5-6k rồi band luôn trog khi mạng cap quang
nhưng k có file data. phải cày thuê cho site q-linkgrup. nản

Last edited by a moderator:
kolo + bn 30-40% = qlink
gõ kolo cũng ngang ngửa qlink nhưng mà mỏi tay lắm.
vừa xem phim vừa gõ qlink = kolo sped 1pht 25-30cap

gõ qlink tốt nhất là soft vinateam add được nhiều acc mà it bị band hơn cái soft qlinkclietn kia chỉ được 1 acc mà cứ tầm 15ph là ping 5-6k rồi band luôn trog khi mạng cap quang
nhưng k có file data. phải cày thuê cho site q-linkgrup. nản
thằng q-linkgroup nghe nói scam mà.
Sao ko tự reg cái panel mà chiến, cày thuê làm gì

http://qlinkgroupsupervisor.com/register

thằng q-linkgroup nghe nói scam mà.
Sao ko tự reg cái panel mà chiến, cày thuê làm gì

cũng biết là thế nhưng mà cày soft qlinkclient toàn bị ddisss rồi band
chỉ thấy mỗi vinateam của thằng site q-link là load nhanh mà k bị ddiss.
những soft khác sài qua hết nhưng k cái nào ăn thua. nên phải cày thuê thôi
nó có cái file data chứa thông tin tài khoản mà k sao gải nén ra add nick vào được
mua panel vinateam thì hok có tiền. biết làm sao được

Mình gõ song song qlink với kolo để so kết quả. ai dè bị thằng qlink scam 1500codes. anh em tẩy chay đi. rate thì bèo bọt, hơn kolo được chút (0.5, 0.6 đêm thì có lúc được 0.7) nhưng rule ngặt nghẽo, lại toàn scam. không cho cày multi acc, 3 lần time out đã bị ban, mà toàn bị ban vì mạng lag. Mình quyết tẩy chay thằng này

Announcements

Forum statistics

Threads
421,001
173,063
Latest member
huyphuc23k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back