Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

kolo thanh toán trễ 2 ngày nay, mình request tối hôm trước, sáng nay vẫn chưa có tiền :binhsua159:
m cũng vậy hóng gần 3 hôm rồi vẫn in-que.

còn cái thằng captcha2cash nữa. 3 lần đầu pay trong 5s. đến lần thứ 4 mất tăm luôn. từ hôm 12/7 đến giờ

ko phải chỉ ở đó mới có vinateam đâu nghe bạn, có nhìu nhóm h cũng đua đòi lắm, nói thế họ bùn lắm đó
mình chỉ nói theo cảm nghĩ của mình và ở góc độ của qlink thôi.
vấn đề dùng soff thứ 3 bị band đang xôn xao qlink. trong khi mình dùng vinateam log thoải mái load nhanh nữa.
vinacapcha và bubu band lúc nào k biết. sof qlinkclient thì hay bị ngắt kết nối.
còn sof xuân đức mình thử 2 ngày k sao nhưng mà load chậm.

m cũng vậy hóng gần 3 hôm rồi vẫn in-que.

còn cái thằng captcha2cash nữa. 3 lần đầu pay trong 5s. đến lần thứ 4 mất tăm luôn. từ hôm 12/7 đến giờ

C2C thì đến lần thanh toán thứ tư thứ năm toàn vậy mà, gửi ticket admin cũng không được đâu, bỏ acc luôn đi bạn, tiếng lành đồn xa rồi :binhsua33:

Kolo mình vừa nhận được đây rồi, 3 hôm làm lo quá :binhsua22:

C2C thì đến lần thanh toán thứ tư thứ năm toàn vậy mà, gửi ticket admin cũng không được đâu, bỏ acc luôn đi bạn, tiếng lành đồn xa rồi :binhsua33:

Kolo mình vừa nhận được đây rồi, 3 hôm làm lo quá :binhsua22:

Làm Kolo mà lo gì bác, Kolo là dễ làm nhất rồi còn gì :)

Không hiểu thằng Kolo hết WMZ sao mà no pay chậm thế nhỉ các bác? Hay nó sắp phá sản rồi? :binhsua33:

Các bác cho em hỏi tí, sao cái KOLO hình như nó đang trừ đi cái số lượng CAPTCHA mình gõ đúng phải không ạ?
có bác nào bị trừ không?
tuần trước mỗi acc mình gõ được >15k câpt, sau 2 3 ngày nó trừ mình xuống còn 12k, mình cứ tưởng cái soft bị lag, hnay mình vào thấy còn 9k7 @@. có bác nào bị ko ạ?????????????????????@@

Các bác cho em hỏi tí, sao cái KOLO hình như nó đang trừ đi cái số lượng CAPTCHA mình gõ đúng phải không ạ?
có bác nào bị trừ không?
tuần trước mỗi acc mình gõ được >15k câpt, sau 2 3 ngày nó trừ mình xuống còn 12k, mình cứ tưởng cái soft bị lag, hnay mình vào thấy còn 9k7 @@. có bác nào bị ko ạ?????????????????????@@

quy định của Kolo là sau 30 ngày sẽ trừ đi số code đã làm hằng ngày. ví dụ ngày 23/7 nó sẽ trừ đi số code đã làm trong ngày 23/6

huhu đang 25% mà bị 4 cái rồi.

:binhsua72::binhsua72::binhsua72::binhsua72::binhsua72::binhsua72::binhsua72:

New Bitmap gdfgImage.png

Đây là những lỗi ko đáng sai bác ạ, rút kinh nghiệm và tạo acc khác làm lại đi bác :)

hự hự. phí cái 25% quá. mới có 4 cái mà vẫn còn cơ hôị.
cũng sắp hết 1 tháng rồi. cố gắng cho nó réset
đang chiến qlink qua đây tránh bão mà còn thế này thì ăn j

Last edited by a moderator:
Mấy anh ơi cho em hỏi sao mà em chuyển tiền về ví mà em vào Webmoney mà chưa có tiền vậy anh . Thời gian chuyển tiền của Kolo là bao lâu vậy anh . Kolo có uy tín không mấy anh .webmoney.png

Last edited by a moderator:
Mấy anh ơi cho em hỏi sao mà em chuyển tiền về ví mà em vào Webmoney mà chưa có tiền vậy anh . Thời gian chuyển tiền của Kolo là bao lâu vậy anh . Kolo có uy tín không mấy anh .
tính code thì không đẹp lắm:binhsua95: nhưng tiền thì sẽ trả, cứ yên tâm, pending 2 hoặc 3 ngày bình thường :binhsua119:

- - - Updated - - -

huhu đang 25% mà bị 4 cái rồi.

:binhsua72::binhsua72::binhsua72::binhsua72::binhsua72::binhsua72::binhsua72:

View attachment 27671

khiếp thật, mình mới 15% sai lùm xùm lên vẫn chưa dính bad lần nào :binhsua119:

Kolo nó nói là 12h-24h mà hơn 1 ngày rồi chưa có . Trong mục thanh toán thì đã xác nhận rồi . Không biết mấy anh có từng bị lỗi gì không .

Đây là những lỗi ko đáng sai bác ạ, rút kinh nghiệm và tạo acc khác làm lại đi bác :)
mình thấy bác ấy gõ đúng đc 2 từ mà sao nó vẫn bảo sai nhỉ? 4abw ấy rồi cái số trên cùng nữa đúng mà

mình thấy bác ấy gõ đúng đc 2 từ mà sao nó vẫn bảo sai nhỉ? 4abw ấy rồi cái số trên cùng nữa đúng mà

Cái chữ cuối bắt buộc phân biệt hoa thường hết bác ạ. Còn cái code 4abw , gặp dạng code đó bác nên bấm bỏ qua !

Announcements

Forum statistics

Threads
421,095
173,165
Latest member
PhamDat

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back