Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

Cái chữ cuối bắt buộc phân biệt hoa thường hết bác ạ. Còn cái code 4abw , gặp dạng code đó bác nên bấm bỏ qua !
cái mã 4abw kia la không có dấu cách. tại k để ý có trường hợp đặc biệt lên bem bừa ý mà. dạo này nó soi mình quá. vì mình gõ ẩu để lấy speed. gõ k cần nhìn @@

Em là sinh viên mà kiếm thêm ít tiền tiêu vặt thôi . Em rãnh mấy tiếng đánh được chừng đó thôi . 1 tháng cũng được 200K chứ anh.
Kolo la dễ nhất rồi cần j phải đánh thuê cho ai. Các dự án khác k đăng ký dc thì mơi phải xin vào grup chứ cái kolo cứ lạo riêng acc cho mình đánh dc thì pay tiền là của mình chẳng mất đi đâu thiics lam lúc nao thì làm đủ tiền thì rút.

kolo không có ref 10%, hoa hồng = mắt luôn@@. bạn đánh 1 ngày 1k code = 0,3$, đủ 1$ người thuê trả cho bạn 20k --> tầm 4ngày người thuê sẽ nhận được của bạn 1k vnd @@. thôi có gì pm yahoo mình chỉ có từ a - z reg WMZ với reg acc kolo luôn, kolo mà làm thuê nữa thì khỏi có cháo ăn chứ đừng nói là cơm @@.

tim2311912000 nhé, không thì inbox cũng được

kolo không có ref 10%, hoa hồng = mắt luôn@@. bạn đánh 1 ngày 1k code = 0,3$, đủ 1$ người thuê trả cho bạn 20k --> tầm 4ngày người thuê sẽ nhận được của bạn 1k vnd @@. thôi có gì pm yahoo mình chỉ có từ a - z reg WMZ với reg acc kolo luôn, kolo mà làm thuê nữa thì khỏi có cháo ăn chứ đừng nói là cơm @@.

tim2311912000 nhé, không thì inbox cũng được

tại sao tiền kolo chưa về:binhsua41::binhsua46:

pay chậm cũng sinh lo, sợ lúc đang pending mình ngỗi gõ nó ban luôn thế là hết pay :binhsua53:
Kolo nó hay canh lúc mình pay mà ban lắm... :binhsua49: Bởi vậy nó trả tiền rồi thì hãy nên đánh tiếp :binhsua57:.

pay chậm cũng sinh lo, sợ lúc đang pending mình ngỗi gõ nó ban luôn thế là hết pay :binhsua53:
Tình Trạng Chung rồi. Có 2.5$ pay 4 hôm rồi nè chưa thấy về. Gõ kolo hộc máu ngày k nổi 2$. Mà trường hợp đặc biệt phải viết hoa nữa.
Gõ qlink sướng hơn chỉ có 1 kiểu cứ thế mà bem.
Mới tập cap dc 3 tuần đầu đánh kolo giờ qua qlink speed 15cap/pht rồi. 1h đã được 0.8$ gấp 4lần kolo.

Đã nhận được $ trong WMZ rồi đó, mấy bác vào check đi nhé :)

KOLO sau 3 ngày thì cũng đã thanh toán xong cho em . Mấy anh cho em hỏi 1 ví add nhiều tài khoản được không vậy . :binhsua162:
được thoải mái nhá. bao nhieu cũng được. nhưng cũng k lên vì nếu bị khóa acc thì những ac kia nó sẽ để ý mình hơn đấy

được thoải mái nhá. bao nhieu cũng được. nhưng cũng k lên vì nếu bị khóa acc thì những ac kia nó sẽ để ý mình hơn đấy
Em cảm ơn anh ... Mấy anh 1 ngày đánh được nhiêu capcha vậy .... có những cái em đánh đúng mà KOLO bảo là sai ... Em không hiểu nữa.

trang chủ kolo sao vậy anh em nhỉ ko làm việc được nè

Announcements

Forum statistics

Threads
421,095
173,166
Latest member
dollarsinpakista

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week