Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

trước mình gõ kolo cũng ít bị ban lắm, mà chủ yếu ban mấy acc new với mấy acc pro thôi, mình được 15% bonus là tụt lại thì ban thế quái nào được :binhsua166:. nếu rate nó giữ như trước thì mình làm kolo cả ngày cũng được, rate như này thì xin kiếu!

còn 2 cái group nữa mà cũng chả muốn cày đây, mà group trước đăng ký pay WMZ nó pay chậm .... ra. có khi mấy ngày mới nhận được, mà có khi trogn mấy ngày đó gõ banned mất cá group thì coi như mấy ngày không công nhé :binhsua53:

mình sợ lập group mấy bạn đánh captcha ch-eat chiệc rồi bị ban luôn ví, toi luôn toàn bộ những acc chung ví :binhsua53:

trước mình gõ kolo cũng ít bị ban lắm, mà chủ yếu ban mấy acc new với mấy acc pro thôi, mình được 15% bonus là tụt lại thì ban thế quái nào được :binhsua166:. nếu rate nó giữ như trước thì mình làm kolo cả ngày cũng được, rate như này thì xin kiếu!

còn 2 cái group nữa mà cũng chả muốn cày đây, mà group trước đăng ký pay WMZ nó pay chậm .... ra. có khi mấy ngày mới nhận được, mà có khi trogn mấy ngày đó gõ banned mất cá group thì coi như mấy ngày không công nhé :binhsua53:
cho mình 1 group đc ko ! chứ cứ ban khi đc 0.5$ thế này nản lắm :((

không cho không bán được, hehe, 2 group chung 1 mail, đã thế còn chung 1 WMZ, mà Z mình còn cùng vào nhiều việc, để ngắm chơi thì được :binhsua52:. ban chủ yếu là do kolo nó không thích thì nó cho ăn ban, còn nếu nó đã thik thì cứ thoải cmn mái mà đánh chả việc gì cả. time làm tốt nhất là ban đêm, rạng ráng, ngon là 3 - 7h sáng, time đó ít bị banned, rate cao hơn được chút, còn không thì nó banned ráng chịu. vì kolo check = tay, time đó ít người check nên cơ hội ăn banned cũng ít đi, vi giò đó tụi nó cũng bận ngủ mà :binhsua50:

mà bạn bị ban vì lỗi thế nào vậy, up hình lên cho mọi người coi rút kinh nghiệm :binhsua53:
ai biết bị lỗi j ! nó bảo mình bị ban vì gõ sai vậy thôi ! mà nó check = tay mới ghe chớ ! check tay thật hả ? sao biết :binhsua46:

ai biết bị lỗi j ! nó bảo mình bị ban vì gõ sai vậy thôi ! mà nó check = tay mới ghe chớ ! check tay thật hả ? sao biết :binhsua46:

Nó dễ thì dễ thiệt, load nhanh thiệt, nhưng đến lúc phạm lỗi là nó banned ko nương tay. Nó có báo lỗi banned bằng hình ảnh mà bác :)

nó check bằng tay đó mọi người, cái này mình được người khác nói (có uy tín trong mmo4me). và sự thật mình làm 3 tháng kolo (thời điểm rate cao khủng 0.6 - 1,5$) vào time đó rất ít khi bị banned, warning cũng hiếm nữa, bữa trước mình gây bão topic kolo rồi, giờ không dám nhắc lại nữa, nhưng chỉ có lần đó mình bị banned ~10 acc do thử nghiệm một số vấn đề thôi, còn lại thì hầu như không có warning, mà có thì warning chục phát vẫn không hề hấn gì. mình nhớ ở mấy trang đầu topic có bạn hướng dẫn xem mình bị bao nhiêu warning và code nào sao như thế nào mà quên cái link rồi, các bạn chịu khó tìm lại nhé, hoặc bạn nào bị warning (có chữ bad màu đỏ) thì vào cái link đó xem tiện thể share cho mọi người nhé.

giờ bỏ kolo thật sự rồi, trừ khi rate nó lên 0,8 - 1$ mới làm lại, vì mình làm pix sp 3x chả khác kolo rate 0,6 sp 5x là mấy :D

kolo rất thoải mái và pay tốt từ trước h mình vẫn theo kolo mà h chắc bỏ vì rate thấp và có biểu hiện an gian số capt :(

ăn gian từ lâu rồi, biểu hiện gì nữa bạn, bạn lập acc mới gõ 100 cái nó tính cho bạn 65 cái :binhsua53:

rết thì như con rết, buổi tổi 1h -> 7h = 0.43$ :binhsua53:

sao của mình trong mục tình trạng payment nó báo transaction error (unknown error on 2013-07-16 19:10:24) là sao mọi ng :( 4 acc thì dính 1 acc .

sao của mình trong mục tình trạng payment nó báo transaction error (unknown error on 2013-07-16 19:10:24) là sao mọi ng :( 4 acc thì dính 1 acc .

Chắc bị lỗi, out ra log vào thử xem,đôi lúc nó điên điên :D

tắt máy đi ngủ 1 đêm, sáng dậy mở ra vẫn vậy ... haizzz ~1.2$ ko lẽ đi lun, acc gần 25% nữa, vậy sao dám làm tiếp

Gửi support chứ sao giờ bác ? :(

bác cho e xin cái mail của kolo với, thanks bác :(
bạn cứ bị ban 1 acc đi rồi sẽ thấy mail :)) bonus cái hình cho bạn xem cái mail
kolo rất thích điều này , hơn 2k code đó :((

Announcements

Forum statistics

Threads
421,094
173,164
Latest member
PhamDat

Most viewed of week