• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

nó ếu pay rồi :binhsua53:, mất mệ nó bonus, tiếc vãi luyện, còn những 5 acc nữa 15%, híc, lại phải cày một tuần nữa mới lên được. thằng kolo láo toét,mày láo với ông ông láo lại đừng có trách :binhsua160:

- - - Updated - - -

PS: acc team cũ làm đủ min nó không pay, mất công bạn nào lại tưởng nó không pay tiền nữa kiện mình thì khổ, đây là mấy cái acc của mình nó không pay mình mới nói nhé, ai có pay thì bay vô xác nhận or không cũng vậy giùm với. Tks!

sao mình làm trên web nó load ngon được vài code là lại dừng luôn ko load ra code nữa nhỉ, dùng soft vina thì không có ra code nào luôn @@

các pro cho hỏi kolo nó tính kiểu gì mà vãi thế "estimated monthly earning 289$" :binhsua53:
289$/ 1 tháng => 1 ngày 289/30 ~~10$, giả sử rate là 0.6 => 1 ngày gõ 10/0.6 = 16.6k captcha, với thời gian gõ 1 captcha là 9.14 => mỗi ngày phải gõ 16600*9.14 = 151724s ~~ 42.14h :binhsua56:

Đã fixed vụ mất một từ khi gặp captcha 2 words cho software VinaCaptcha, kỳ này chắc là sẽ work đúng vì bắt rất kỹ trường hợp này. :)

:binhsua166: hy vong sẽ không bị ra đi 1 id nào nữa !

vậy là phải down lại soft hả bác, hay ấn vào đâu để cập nhật thế?

Nhấn Update > OK là được, ko phải download lại soft nha.

Đã fixed vụ mất một từ khi gặp captcha 2 words cho software VinaCaptcha, kỳ này chắc là sẽ work đúng vì bắt rất kỹ trường hợp này. :)

tks bác, lâu giờ làm toàn bị cái lỗi ho lao này thôi.

anh em làm soft vinacaptcha free chú ý ! Mình có test id trên soft free này và soft asian thấy rate của thng vinafree luôn thấp hơn hơn thằng asian

Anh em cứ tét sẽ rõ ! Nên nhớ rằng đời chả có gì là free cả nhé ! :binhsua168:

anh em làm soft vinacaptcha free chú ý ! Mình có test id trên soft free này và soft asian thấy rate của thng vinafree luôn thấp hơn hơn thằng asian

rõ ràng người ta làm ơn mà toàn mắc oán. làm soft free cho dùng roi lại chửi nói này nói nọ. thế mua soft nguoi khác mà dùng đi. hễ có gì la do thừa soft free. trước có anh tunvit gio lại nói vinacaptcha. cứ thích đổ thừa thế nhỉ

Ông này lạ, Rate là kolo trả tiền chứ soft vina có trả tiền đâu mà sợ, ông làm bao nhiêu vào kolo ông biết hết mà ?

yêu cầu ko được phát biểu linh con tinh tinh trong topic...nếu biết vậy thì đừng làm...tự mình rút kinh nghiệm....ko phát biểu nhằm mục đích gây war...

=.= ~ đề nghị làm 1 thời gian rùi biết! soft XĐ cùng soft vina free ... mình đã TỪNG TEST CÙNG 1 LÚC !! vs bạn mình. Kết quả rate vẫn sem sem nhau mà thôi!!!

so sánh j ko so ... đi so vs hàng của asian, trong khi ai chả biết mấy cái asian, xiao nó ăn chặn code cỡ nào =.=

:binhsua153: soft thì ảnh hường gì đến rate :binhsua24:

rate cao hay thấp thì có gì quan trọng. muốn biết chính xác thì vào trang chủ xem và lam luôn trên đó. Có soft làm là đã tốt lắm rồi còn đòi hỏi. Người ta đã free soft cho rồi kêu ca, than vãn.

bó tay, chém gió một câu mà bị ném đạn dữ dội, ai kêu phát biểu lung tung, người ta làm soft free cho còn chê ỏng chê eo, thích thì đi mua soft mà dùng. mà tui nói thật, một tháng có 1$ thôi, tiếc gì mà phải dùng soft free, tui không giàu nhưng tui biết việc đó là ủng hộ người ta làm tốt hơn. tất nhiên khi bạn mua thì sẽ được hỗ trợ nhiều hơn xài hàng free. chỉ có thế thôi:binhsua157:

Tại sao mình gõ trên soft vina 200 code mà khi vào web chỉ báo 64.không lẽ mình gõ sai.hay là kolo ăn gian.sao gõ hoài mà $ tăng chậm quá.nản.....

Không biết có phải ông này hồi xưa tuyển mem bên Gogetsome, mượn danh allias không trả tiền. Sau đó không biết giải quyết thế nào? K bị banned nhỉ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,932
171,011
Latest member
nguoidaibieuvn
Back
Top Bottom