Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

bad captcha kolo.JPG
Kolo chắc bị khùng rồi, gõ như vậy mà bắt lỗi, trong khi hôm qua có 1 từ 6 chữ mình gõ có 3 chữ thì lỡ tay ấn nhầm phím enter, chữ đó không bắt, bắt chữ này. Bó tay.

mod pay nhanh thế. em pay LR mà ít nhất 6h mới được pay. mà rate bữa nay cùi bắp quá, đêm qua lcus 2h sáng có khi lên 0,9 mà được tầm 1p:binhsua136:. Trước thì tháng nào cũng được tầm 10 ngày rate cao, giờ chả có lúc nào rate ổn cả:binhsua153:

chắc do kolo rate khủng quá cả nhà cho nó vào sọt rồi. mình ráng gõ 2 acc kèm với PIX, giờ lành thì chích choác thêm tí, ngày giỏi lắm được 4$ thằng này

update tình hình: rate thấp lè tè, giờ này vẫn chưa vượt ngưỡng 0,5$. ngủ sớm mai dậy làm thôi :binhsua96::binhsua96:

:binhsua115: dạo này có ai gõ soft vina bị 2 chữ nhận 1 chữ nữa không vậy !!

nhiều thế bác, em còn 9 cái 0,6$ rồi mà lười quá, chưa muốn cày. chuẩn bị tới giờ tốt, chuẩn bị cho nó lên 1 hết thôi. mà sao dạo này không thấy kolo động tĩnh gì vụ bỏ team nhỉ? nó không cho mem mới lập team cũng không xóa team cũ, team cũ cũng không add thêm acc or xóa acc chuyển sang solo được nữa.:binhsua53: làm mình chả dám làm mấy acc team, phí 15% bonus rồi, kolo đáng chết thật

cho em hỏi cái, lâu rồi ko cạp bên kolo, team solo có 5acc mà có 1acc bị "waring". Nhưng để gần cả năm òi vào vẫn thấy "waring", login vào soft thì nó ko load code để cạp. thế cái acc đó bị j` vậy?

cho em hỏi cái, lâu rồi ko cạp bên kolo, team solo có 5acc mà có 1acc bị "waring". Nhưng để gần cả năm òi vào vẫn thấy "waring", login vào soft thì nó ko load code để cạp. thế cái acc đó bị j` vậy?
login vào, vào phần quản lí, click vào cái chữ warning đó, rùi tiếp theo làm click hình như là 2 phát nữa để xóa warning, acc bị warning mà không xóa làm được chết liền

- - - Updated - - -

payment is in que
($1.08 -> U3696xxx)
Như thế này là tiền về lr chưa nhỉ?
bác nhìn rõ không "in que" nhé, khi nào nó báo complete at.... thì mới có tiền

login vào, vào phần quản lí, click vào cái chữ warning đó, rùi tiếp theo làm click hình như là 2 phát nữa để xóa warning, acc bị warning mà không xóa làm được chết liền
cám ơn bạn, tại lâu rồi ko có làm kolo nên ko nhớ. Chưa click tks đc, thông cảm nha ^^!

diễn đàn lúc này nhiều newbie quá :binhsua166:vui thiệt

diễn đàn lúc này nhiều newbie quá :binhsua166:vui thiệt

biết sao được, gần hè rồi :), nhớ năm trước mới biết mmo chỉ biết cấm đầu capt ^^

Sao tới nay Kolo ko bỏ cái Team như nó đã nói vậy ta?
Lục trong TeamWork thấy nó có nói, cần anh em nào có ý tưởng, ý kiến gì hay cho cái TeamWork thì email cho nó biết kìa:
Please send your questions, concerns and requests to :

[email protected]

TeamWork is currently in testing mode and your opinion is highly appreciated. We'll be glad to see your new ideas

Sao tới nay Kolo ko bỏ cái Team như nó đã nói vậy ta?
Lục trong TeamWork thấy nó có nói, cần anh em nào có ý tưởng, ý kiến gì hay cho cái TeamWork thì email cho nó biết kìa:

nó tính hại cho anh em mất hết bonus mới chịu đưa ra cái này đó. testing mode quái gì không biết, có dám làm đâu, đủ min nó không cho pay cũng = huề. để chiều test thử xem nó có chịu pay không đã

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,936
173,016
Latest member
congthuctinhthet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week