Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

vodanhlata gõ mega chưa, gõ lúc rate cao hay thấp, nói như đúng rồi :m131:
Speed 32 + cần hình ko ?

thôi k cãi nhau mệt, newbie gõ megatypers speed 27 chỉ có thể là thánh :m131:

Mình gõ kolo cả năm trời, mấy ngày này, lần lượt từng acc của mình đều nhận chữ [Bad!!], mở ra thì nó cho mình xem cái bằng chứng từ 2 chữ chỉ gõ 1 chữ. Mà mình thì chả có khi nào như vậy cả :binhsua153:
Lại còn có kiểu, ngày hôm qua không gõ cái nào, ngày hôm nay bật lên thì thấy nó báo gõ sai vào ngày hôm qua.
Kolo dạo này thảm hại quá trời đất

Mình gõ 4 acc, mà cứ cỡ 5' là tự động nó pause 2 acc, rồi 5' sau nó pause tiếp 1 acc nữa??

Mình xài soft vinacaptcha free, hay tại vì free nó dở chứng :-s

acc mà bị khóa dẫn đến cái tài khoản nhận thanh toán cũng bị khóa không được nhận thanh toán từ acc khác, thế thì phải tạo bao nhiêu tài khoản nhận thanh toán bây giờ??

acc nào bị khóa thì không thanh toán acc đó thui, chứ đâu có ảnh hưởng đến acc khác đâu bác :binhsua160:

kolo dạo này hay bị cái lỗi 2 chữ nhận 1 chữ ho lao vãi. gõ time tốt thì ít bị, gõ các time khác kiểu gì cũng bị bad vs block tè lè. nghe mem mình nói gõ soft xuanduc không bị, bác nào thử chưa? :binhsua137:

:m041: kolo tính quậy đây !

c hiểu sai ý t rồi, t có 2 acc, 1 acc thanh toán trước thì nó báo tài khoản bị khóa và đưa ra 5 lỗi dẫn đến bị khóa
đến cái acc thứ 2 thì khi ấn thanh toán thì nó báo cái tài khoản lr để nhận thanh toán không dùng được( cái tài khoản lr này đã dùng để nhận thanh toán cái acc kia)

payout via lr có vụ này nữa ah, vậy chới Z thui bác :binhsua160:

kolo dạo này hay bị cái lỗi 2 chữ nhận 1 chữ ho lao vãi. gõ time tốt thì ít bị, gõ các time khác kiểu gì cũng bị bad vs block tè lè. nghe mem mình nói gõ soft xuanduc không bị, bác nào thử chưa? :binhsua137:

Soft khác ko biết, mình dùng xuanduc chưa thấy bị gõ 2 chữ ra 1 chữ bh :)

Nó reat linh tinh quá các bác à

Soft khác ko biết, mình dùng xuanduc chưa thấy bị gõ 2 chữ ra 1 chữ bh :)

chuẩn nek ! cứ xd mà chiến ,kolo xd chiến ngon đó !:binhsua146:

Càng ngày càng nản với Kolo. Mình đánh trên soft mới bị block 3acc vì lý do đánh 1 chữ, trong khi mình đánh rất cẩn thận 2 chữ.
Kiểu này ráng được minpay rùi từ giã em nó luôn.
Quá nản với em nó rùi!!!!!

Haha, giống tui
có 10 acc mà bị khóa hết 9 acc vì lý do nhảm nhí đó đó :binhsua160:

c hiểu sai ý t rồi, t có 2 acc, 1 acc thanh toán trước thì nó báo tài khoản bị khóa và đưa ra 5 lỗi dẫn đến bị khóa
đến cái acc thứ 2 thì khi ấn thanh toán thì nó báo cái tài khoản lr để nhận thanh toán không dùng được( cái tài khoản lr này đã dùng để nhận thanh toán cái acc kia)
???
Mình paid 1 đóng acc chung 1cái LR nèkk...có sau đâu?

:binhsua140: lại bi khóa vì cái lỗi 2 chữ nhận 1 chứ, điên đầu !!
nghĩ chơi kolo thôi :binhsua122:
sáng ra bị khóa 2 id nữa @@

phải chẳng đây là những bất ngờ sau ngày 14 của kolo :binhsua140:

Last edited by a moderator:
Bị ban 1 ac nó tra ip xem các ac dùng cùng 1 ip @@! Có thể nó ban cả dây :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,391
171,445
Latest member