Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

Tại sao mình gõ trên soft vina 200 code mà khi vào web chỉ báo 64.không lẽ mình gõ sai.hay là kolo ăn gian.sao gõ hoài mà $ tăng chậm quá.nản.....
:binhsua162: mình tin chắc 1 điều kolo không ăn gian code nhé, đã kiểm tra nhiều lần rồi !!
bạn kiểm tra lại xem cứ 10 -15 phút kolo mới cập nhật code 1 lần !!

anh em làm soft vinacaptcha free chú ý ! Mình có test id trên soft free này và soft asian thấy rate của thng vinafree luôn thấp hơn hơn thằng asian

Anh em cứ tét sẽ rõ ! Nên nhớ rằng đời chả có gì là free cả nhé ! :binhsua168:

cho mình hỏi chút là bạn ngu bẩm sinh hay phải qua tập luyện vậy. Cạp kolo thì thằng kolo nó chả bạn tiền chứ không nhẽ vinacaptcha đc trả tiền mà bạn nói câu đấy. Chẳng qua vina free có kolo vì nó bóc lột nên anh ý thương mọi người thôi nhá

anh em làm soft vinacaptcha free chú ý ! Mình có test id trên soft free này và soft asian thấy rate của thng vinafree luôn thấp hơn hơn thằng asian

Anh em cứ tét sẽ rõ ! Nên nhớ rằng đời chả có gì là free cả nhé ! :binhsua168:
Thằng này tưởng bị banned rồi mà nhỉ :binhsua146:

Giờ ko thấy kolo block nik rồi cám ơn vina nha sau khi sửa ko thấy lỗi gì cả :D

mới hôm qua rate lên cao cao được tí, hồi sáng vào thấy xuống lại rồi :((. đã thế nó còn scam vụ team nữa chứ (acc team không ra solo được nữa, mà cố gõ thì nó không chịu pay, đơn giản là acc team bonus đã 15% rồi, nó k cho gõ thì coi như toi 15% còn gì nữa :(()

cho em hỏi có ai dùng vinafree cap dc không ?

cho em hỏi có ai dùng vinafree cap dc không ?
dùng vinafree cap kolo thì vô tư nhé bạn, có điều hay bị lỗi dấu chấm than esc bỏ qua hơi nhiều:binhsua06:

- - - Updated - - -

Cũng có thể đây là pic cuối cùng đụng tới KOLO nữa...:binhsua04:

ước gì ngày nào chơi kolo cũng có được 1 cái proof như này:binhsua07:

kolo từ khi bỏ team thì chìm hẳn rồi, chả mấy ai tha thiết với nó nữa, mong nó sớm tăng rate, mọi người nghỉ hết mình tui gõ rate 10$ cũng tạm được :binhsua146:

sao mấy ngày nay gõ kolo, số code trên web chỉ bằng 2/3 code trên soft. Đánh mãi mà chẳng còn bao nhiêu $. có bạn nào giống mình không:binhsua04:

qua giờ bận không đánh, mấy bữa trước thì vẫn ok. bạn nên kiểm tra lại lần nữa, kolo nó 10p mới cập nhật code với tiền một lần nhé.

mình chưa bị trường hợp này bao giờ, bạn thử reload lại xem

ơ lâu mình ko vào kolo
hiện tại mình có 1 group gồm 5 acc con, và 1 acc chủ
nay trong acc chủ có 0.8$ rồi, liệu gõ tiếp đủ pay, nó có trả tiền ko nhỉ, tại thấy nó thông báo xóa GROUP từ ngày 15/04, nhưng các acc trong group mình vẫn gõ bt mà

ơ lâu mình ko vào kolo
hiện tại mình có 1 group gồm 5 acc con, và 1 acc chủ
nay trong acc chủ có 0.8$ rồi, liệu gõ tiếp đủ pay, nó có trả tiền ko nhỉ, tại thấy nó thông báo xóa GROUP từ ngày 15/04, nhưng các acc trong group mình vẫn gõ bt mà

uh. vẫn gõ bình thường, mà mình gõ nó không pay tiền cho. bạn ráng gõ chút đi, 400 code nữa chứ mấy, rồi pay thử xem có tiền về không. hóng bạn đó:binhsua95:

bác nào có cái link xem mình bị bao nhiêu warn rồi k?
mấy lần bị mà wen k cop.

làm gì có mà cho bạn. mỗi lần bị warning thì nó hiện chữ bad màu đỏ, click vào đó là ra code nhập sai, bình thường thì không có cái nào để vào xem đâu bạn. nếu muốn xem thì bạn nên .... bị warning phát nữa :binhsua112:

làm gì có mà cho bạn. mỗi lần bị warning thì nó hiện chữ bad màu đỏ, click vào đó là ra code nhập sai, bình thường thì không có cái nào để vào xem đâu bạn. nếu muốn xem thì bạn nên .... bị warning phát nữa :binhsua112:
nhỡ 4 fat rồi . Fat nữa là Cung hỷ, cung hỷ:binhsua122:

Xem được chứ bạn, bạn cứ đăng nhập kolo thành công sau đó click vào link sau xem nè: http://kolotibablo.com/bablo.php?action=bads

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,393
171,449
Latest member
Tdphuoc1129
Back
Top Bottom