Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

no hien hinh co dau' cham than mau do thi go sao vay cac ban? dinh 2 loi vi no roi:binhsua46:
esc thôi , lúc nãy gặp 5 hình liên tiếp đây , đành thôi , ko gõ cũng die =.=
nay có loại code 1 mớ chữ chồng chéo lên nhau
code 4 chữ , code 5 chữ ko có khoảng trống mà nó cứ bắt gõ cách ra

esc thôi , lúc nãy gặp 5 hình liên tiếp đây , đành thôi , ko gõ cũng die =.=
nay có loại code 1 mớ chữ chồng chéo lên nhau
code 4 chữ , code 5 chữ ko có khoảng trống mà nó cứ bắt gõ cách ra
no don 1 dong lai cha biet la chu gi lun,nhieu tro moi ghe ^^.

cho mình hỏi sao mình dùng 1 email đăng kí nhiều acc như hướng dẫn nhưng sao ko nhận được mail xác nhận mật khẩu nhỉ, xin các pro chỉ giúp.

Tình hình là đánh mãi mà sao thấy $ ít quá nên ngồi test thử số code đánh. Mình đánh trên soft được 110 code wa kolo kiểm tra thì chỉ có 75 :binhsua08: mặc dù mình đã đánh đủ tất cả code chỉ bỏ wa khoản 5 code là cùng. Test 5 lần cùng chung 1 kết wả. Chẳng lẽ kolo nó ăn gian công sức của mình hả trời?

Mình dùng soft XD bạn nào test thử rồi up kết wả lên cho mọi người cùng xem với.

nó ăn gian lâu giờ mà bạn :huhu:

Zậy là ăn gian hết 1/3 code rồi còn gì, cho là 1/4 thôi thì 1000 code mất 250 code 10.000 mất 2.500 code/ ngày = 1$ . Mỗi ngày nó ăn gian 1.000 người thì cũng được 1.000 $ ấy nhỉ lời thật. Xì bo thằng này ra lun. :binhsua122:

ôi, rate càng ngày càng cùi bắp, mới hai ngày lên được ~0,7 giờ lại xuống 0,4 rồi :m035:

Tình hình là đánh mãi mà sao thấy $ ít quá nên ngồi test thử số code đánh. Mình đánh trên soft được 110 code wa kolo kiểm tra thì chỉ có 75 :binhsua08: mặc dù mình đã đánh đủ tất cả code chỉ bỏ wa khoản 5 code là cùng. Test 5 lần cùng chung 1 kết wả. Chẳng lẽ kolo nó ăn gian công sức của mình hả trời?

Mình dùng soft XD bạn nào test thử rồi up kết wả lên cho mọi người cùng xem với.

Minh de y thay so tien trong phan Thanh toan nhieu hon so tien trong phan thong ke,co le no ko an gian dau ban oi

Tham thì thâm =)

các thím tham lam vaiz, lạp nhiều vào cho lac mang sever:binhsua04:

Thiết kế website miễn phí : webvn.vn

Minh de y thay so tien trong phan Thanh toan nhieu hon so tien trong phan thong ke,co le no ko an gian dau ban oi

Đúng rồi nhiều hơn đc 1 tẹo đấy bạn ạ, bạn lấy số tiền đánh được chia cho số code trên soft, nhớ trừ hao code esc nhé x với 1000 thì bạn sẽ thấy được tiền cho mỗi 1000 code là bao nhiêu. Mình chia thử thì kết quả là 3.2$ trong khi lúc mình đánh rate là 0.4 - 0.5$, vẫn 1 con số chung thủy 1/4 công sức đã bốc hơi.:binhsua15:

Last edited by a moderator:
èo, rate đã bèo mà còn đếm ăn gian nữa hả trời, chán thế nhỉ
Có lần mình cũng nghĩ kolo ăn gian, thế là dùng giấy bút ghi lại số lượng code, gõ được khoảng 200 mấy code thì dừng lại kiểm tra xem nó ăn gian hay không thì phát hiện ra số lượng chỉ bị hao hụt đi cài vài chữ (không biết có phải những chữ bị hao hụt đi là chữ gõ sai hay không). Mà mình gõ trực tiếp trên web của kolo chứ không gõ trên phần mềm.

:binhsua17: nói về ăn gian thì ko chắc, nhiều lúc thấy hụt nhiều, nhưng có lúc chẳng thấy hụt, phải chăng nó trừ đi code gõ sai

mình cắm đầu gõ đủ thì pay liền nên chả bao giờ để ý hụt hay không, cứ kệ mệ nó, dù sao nó cũng mang tiếng bóc lột mình rồi. làm được tiếp thì làm, cho dù nó bóc lột thêm chăng nữa thì cái rule nó từ đầu vẫn vậy. :m021:

cái thằng kolo vãi thật, nó cho rate 0,7 được ~ 10p, còn bao nhiêu là được những 0,47 :m152:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,936
173,016
Latest member
congthuctinhthet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week