Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

em kolo dạo này có ban nữa ko mọi người?mình gõ thấy bảo phân biệt hoa thường nản quá.

kolo ra toàn capt gạch xéo ko có chữ toàn esc. submit 184 capt thì correct 100, sai gì mà gần 50% , mà mình gõ chậm và cân thận, éo hỉu nổi :v

kolo ra toàn capt gạch xéo ko có chữ toàn esc. submit 184 capt thì correct 100, sai gì mà gần 50% , mà mình gõ chậm và cân thận, éo hỉu nổi :v

esc thì chịu thôi, lúc có lúc không, bạn xem chỗ nào mà có correct vậy? kolo đúng sai cũng tính code hết, nó không có phần tính đúng sai đâu, làm quái gì có chuyện gõ 184 mà correct 100 chứ! hơn nữa nếu sai như vậy bạn bị ban acc 100% từ lâu rồi.

e cũng gõ chậm, toàn code số mà sai 1 nửa. hay nó tính bẩn cho mềnh
nó tính bẩn cho bạn làm gì? như mình nói ở trên, code đúng hay sai cũng tính tiền hết nhé

- - - Updated - - -

em kolo dạo này có ban nữa ko mọi người?mình gõ thấy bảo phân biệt hoa thường nản quá.

kolo vẫn phân biệt hoa thường từ xưa tới giờ mà, có điều bạn không gõ phân biệt nó cũng chả làm gì :binhsua52:. đôi khi vẫn có người dính lỗi không phân biệt hoa thường nhưng con số đó là không đáng kể.
1. chấp nhận gõ phân biệt và với rate + speed rùa thì chả ai làm kolo đâu.
2. kệ cha nó, 9 ăn 1 mất, gõ đại đi :))

code casensitive là code cần phải phân biệt hoa thường nhé

ở đây có pro nào lên đc 50% ko nhỉ ? Nếu có thì cho mình hỏi số code trừ đi mỗi ngày là bao nhiêu vậy? [FONT=arial, sans-serif]Cảm ơn các pro.[/FONT]

esc thì chịu thôi, lúc có lúc không, bạn xem chỗ nào mà có correct vậy? kolo đúng sai cũng tính code hết, nó không có phần tính đúng sai đâu, làm quái gì có chuyện gõ 184 mà correct 100 chứ! hơn nữa nếu sai như vậy bạn bị ban acc 100% từ lâu rồi.

làm bên soft vina , nhưng nhìn nhầm submit thành wrong =]] hèn gì thấy cái số nó cứ nhảy lên hoài =]]

anh em biết cách nào gõ nhanh kolo không.mình login 2 acc mà gõ mãi tới tận 4 tiếng đồng hồ mới dc mỗi acc 0.5$ mình gõ từ 9h tối đến 12h tối.có bí quyết chỉ mình với.kiếm chút cháo....hix

bí quyết là gõ từ 4h - 7h sáng nhé, đảm bảo 3 tiếng nhiều hơn bạn gõ 4 tiếng với time 9h - 12h tối. còn nữa, kolo đúng sai tính hết, nên cứ full speed vào, lỡ bị ban acc thì đành chịu, mà có ban cũng chỉ ban tầm 10 acc đầu tiên thôi, sau này dễ gì bị lại nữa :binhsua01:. nói thế thôi, mình cứ full speed, ban thì bỏ, lên tay nhanh vãi, có điều sai hơi nhiều, qua mega tập lại mới ok được :binhsua06:

bí quyết là gõ từ 4h - 7h sáng nhé, đảm bảo 3 tiếng nhiều hơn bạn gõ 4 tiếng với time 9h - 12h tối. còn nữa, kolo đúng sai tính hết, nên cứ full speed vào, lỡ bị ban acc thì đành chịu, mà có ban cũng chỉ ban tầm 10 acc đầu tiên thôi, sau này dễ gì bị lại nữa :binhsua01:. nói thế thôi, mình cứ full speed, ban thì bỏ, lên tay nhanh vãi, có điều sai hơi nhiều, qua mega tập lại mới ok được :binhsua06:
cảm ơn cậu rất nhiều cho mình hỏi là hiện nay có phần mềm bán với giá 5$ auto kolo ở VN.Có nên mua không link video http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=eaJWhD5QXMk

cảm ơn cậu rất nhiều cho mình hỏi là hiện nay có phần mềm bán với giá 5$ auto kolo ở VN.Có nên mua không link video http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=eaJWhD5QXMk

hi. sorry nhé, mình không muốn vi phạm rule bị ra đảo nghỉ ngơi đâu, ở đây không bàn cái chuyện cheat với auto nhé. phần mềm auto thì chắc chắn chỉ là lừa đảo thôi, vì cậu nên hiểu nếu có auto thì thằng kolo thuê mình gõ captcha làm gì cho tốn tiền? :binhsua06:thế nên đừng mơ mộng nhiều nhé, làm gì cũng phải bỏ công sức ra, không ai cho không mình cái gì đâu bạn!

thông báo: kolo nát mệ rồi, giờ này mà vẫn chưa tăng rate, 2 tháng nay cạp kolo chi bằng cạp đất ngon hơn :((

thông báo: kolo nát mệ rồi, giờ này mà vẫn chưa tăng rate, 2 tháng nay cạp kolo chi bằng cạp đất ngon hơn :((

dùng soft cheat mà ko nát mới lạ đoá ! :binhsua01:

full speed của bạn là tốc độ bao nhiêu vậy bạn? Mình tập 3 tháng rồi mà mới đc có 30 chán wá.:binhsua162:

Last edited by a moderator:
full speed của bạn là tốc độ bao nhiêu vậy bạn? Mình tập 3 tháng rồi mà mới đc có 30 chán wá.:binhsua162:

full tầm 35, mình cũng làm ~2 tháng rồi. kolo mà, gõ thí đi bạn:binhsua01:

cho mình hỏi một chút, captcha có nhiều khoảng trắng đánh liền vào thành 1 khoảng trắng hay bỏ qua
có nhiều khoảng trắng là doctor code thì gõ nhiều khoảng trắng ok, không phải thì esc cho lành bạn à, cái này mình cũng đang định hỏi, nhưng mà mình gõ lụi chưa thấy bị cái warning nào, bác nào cho ý kiến với:binhsua17:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,092
Latest member
topmbaconsulting

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back