Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

Ặc,thế chắc nó vừa chuyển qua cái cap khác,nhưng mà mình chọn xong nó lại hiện ra thêm mấy cái nữa,ấn verify ko đc,nó bắt chọn thêm cái mới,mà càng chọn thêm thì nó lại bảo hãy thử lại,vãi đái rồi :confused: Bác làm mẫu cho mình 1 cái recaptcha đc ko chứ cái này thì chịu cmnr :(
gặp loại code đó bạn nhấn vào
cho nó ra recaptcha khác

Vậy là nó bị lỗi hả bạn? Dạng click xong nó lại chuyển cái hình ảnh vừa click sang hình ảnh khác ý?
Mình có ấn refresh nhiều lần mà nó chỉ có mỗi loại đó ý
ko phải lỗi đâu bạn , bạn có thể click khi nào đúng hết thì thôi
mình chỉ cách refresh vì thấy nhanh hơn đó mà , thường thì mình refresh 2-3 lần là nó bảo chọn street sign hay number dễ chọn hơn

ko phải lỗi đâu bạn , bạn có thể click khi nào đúng hết thì thôi
mình chỉ cách refresh vì thấy nhanh hơn đó mà , thường thì mình refresh 2-3 lần là nó bảo chọn street sign hay number dễ chọn hơn
Bạn có thể làm 1 video ngắn cách click recaptcha đó đc ko? Chứ mình thấy bối rối lắm,last chance rồi :(

Bạn có thể làm 1 video ngắn cách click recaptcha đó đc ko? Chứ mình thấy bối rối lắm,last chance rồi :(
mình ko biết quay clip , bạn gặp code đó hoặc là click mấy hình nó yêu cầu , nếu ra thì cứ click cho hết thôi , ko thì refresh cho nó ra code nào thấy dễ thì click , thân !

mình ko biết quay clip , bạn gặp code đó hoặc là click mấy hình nó yêu cầu , nếu ra thì cứ click cho hết thôi , ko thì refresh cho nó ra code nào thấy dễ thì click , thân !
Bạn xài camstudio ấy,mình click hết rồi nhưng càng click nó lại càng ra cái khác ý :(

cho e hỏi tình hình mấy bác sao? e đc có 5 đến 600 capt là max chữ + ảnh. Tính ra còn không bằng trước :(

Tiền ref thằng kolo thì bao lâu nó mới thanh toán vậy AE :D
Tiền ref sẽ được cộng ngay lập tức sau khi id con đủ 500capt và nhảy qua "protected balance". ID con phải khác ip với ID chủ. ID con có thể bị "phe" khi xài ip động.

có app nào hay cách nào để gõ nhiều nick không mọi người ?

sao giờ pay wa okpay chậm vậy nhỉ , trc' pay tiền về liền , giờ
thông báo 4 tiếng tiền về ví mà giờ 10 tiếng rồi chưa thấy

Announcements

Forum statistics

Threads
418,587
170,682
Latest member
TraniTravel
Back
Top Bottom