Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

cho mình hỏi chút hình này gõ thế nào vậy
5TJXNLC

các bác soi hộ e phát, ngắm mãi vẫn chưa hiểu mình sai chỗ nào @@

Attachments

• New Bitmap Image.jpg
    New Bitmap Image.jpg
    28.1 KB · Views: 93
hình đầu tiên chọn cái nào bạn
Khổ tâm hết sức :D GGS thì còn ráng mà "giải mã" còn KB thì esc thoải mái, cái nào nhắm ko chắc chắn thì cưng cứ bỏ qua. Bỏ liên tiếp 8-9 cái cũng không sao cả. Đừng bỏ 1 lúc 10 cái là được :D

em đăng kí thêm dấu + vào gmail ko đc ạ

cho mình hỏi về vấn ban khi nhập sai, trong FAQ thì nó ghi là tối đa sai 3 lần cho 1k captcha. vậy có nghĩa là mình nhập sai 2 lần rồi mình nhập đúng 1k captcha thì nó sẽ bỏ qua 2 lỗi nhập sai của mình phải không ?

Cho mình hỏi tí,cái captcha này giải quyết thế nào,mình chọn mấy cái river thì nó lại hiện ra mấy cái river nữa,ấn veri thì nó lại bảo try again,xong lại choose new cái quái quái j ấy,từ nãy h fail hết gần 15 lượt recaptcha rồi chả hiểu j cả :(

@PaddyVu2 nó kêu chọn street numbers kìa , nghĩa là chọn số đường đó ( mấy con số kìa ) , sao lại chọn river
Ặc,thế chắc nó vừa chuyển qua cái cap khác,nhưng mà mình chọn xong nó lại hiện ra thêm mấy cái nữa,ấn verify ko đc,nó bắt chọn thêm cái mới,mà càng chọn thêm thì nó lại bảo hãy thử lại,vãi đái rồi :confused: Bác làm mẫu cho mình 1 cái recaptcha đc ko chứ cái này thì chịu cmnr :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,611
170,717
Latest member
Suboy2021
Back
Top Bottom