Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

bạn nào rút bằng BTC-e cho mình hỏi có mất phí không, mình đọc trong phần make BTC-e code thì thấy ghi fee 0.001 BTC :oops:

Mấy A/c cho em hỏi cái, em là Newbie.Gặp cái Recaptcha này thì làm sao mấy bác, e ấn hoài sao nó cứ đổi từ cái này sang cái khác thế :( bị âm 4 recaptcha rồi mà làm hoài k hiểu nó muốn gì nữa :(. Mấy a/c đi ngang qua help e với T_T. Tks ạ

Mấy A/c cho em hỏi cái, em là Newbie.Gặp cái Recaptcha này thì làm sao mấy bác, e ấn hoài sao nó cứ đổi từ cái này sang cái khác thế :( bị âm 4 recaptcha rồi mà làm hoài k hiểu nó muốn gì nữa :(. Mấy a/c đi ngang qua help e với T_T. Tks ạ

Yêu cầu: Chọn tất cả hình là "hảng hiệu của những cửa hàng".
Làm: Ngồi chọn, chọn tới khi nào không còn hiện ra nữa thì thôi (there are none left)
Hint: Thường thì để ăn được 1.2$/k (tức 1RP) thì phải "Làm" ít nhất 2 tới 3 lần như vậy.

bác cứ chọn đến khi nào nó không ra hình cửa hàng nữa thì thôi, có khi mình làm đúng nhưng nó vẫn bắt mình làm lại ( đó là xưa giờ rồi nên bác chịu khó nha :p )

Yêu cầu: Chọn tất cả hình là "hảng hiệu của những cửa hàng".
Làm: Ngồi chọn, chọn tới khi nào không còn hiện ra nữa thì thôi (there are none left)
Hint: Thường thì để ăn được 1.2$/k (tức 1RP) thì phải "Làm" ít nhất 2 tới 3 lần như vậy.
Tks bác. Những thắc mắc là cứ ấn như thế thường thì 2 lần là nó mất hết hình có yêu cầu của nó, rồi verify, xong nó bảo làm lại, lại ra câu khác với mục đích khác, ví dụ river, store, number....làm thế khi nào nó mới chịu mất đấy :(. Thêm nữa. Bây giờ acc em chỗ Recaptcha point nó hiện ra chữ Last Change rồi. h mà sài tiếp là banner hả b :(

bác cứ chọn đến khi nào nó không ra hình cửa hàng nữa thì thôi, có khi mình làm đúng nhưng nó vẫn bắt mình làm lại ( đó là xưa giờ rồi nên bác chịu khó nha :p )
làm đến khi nào nó tắt thì thôi hả bác, thường thì bác bị như v làm trong bao lâu nó mới k hiện ra nữa ?

làm đến khi nào nó tắt thì thôi hả bác, thường thì bác bị như v làm trong bao lâu nó mới k hiện ra nữa ?
Cái này là "nó như vậy" chứ không phải "bị như vậy". Hễ nó yêu cầu cái gì thì ngồi chọn cái đó, chọn tới khi nào cái hình yêu cầu nó không hiện ra nữa thì bấm "verify". Bấm xong nó sẽ hiện ra 1 yêu cầu khác nữa, tiếp tục làm như vậy. Thường 3 lần thì mới ăn được 1RP

Cái này là "nó như vậy" chứ không phải "bị như vậy". Hễ nó yêu cầu cái gì thì ngồi chọn cái đó, chọn tới khi nào cái hình yêu cầu nó không hiện ra nữa thì bấm "verify". Bấm xong nó sẽ hiện ra 1 yêu cầu khác nữa, tiếp tục làm như vậy. Thường 3 lần thì mới ăn được 1RP
ok cám ơn chuỵ nhiều nhé :D

vs cho mình hỏi là bây h nó hiện lên chỗ Recaptcha point: Lást Change tức là sao ạ, giờ mà sai tiếp là nó ban acc luôn hả c ?

1RP là gì vậy chị ?

soft của nó càng ngày càng quá đáng, recaptcha làm 3 lần mới xong, thời gian đấy làm đc 10 capt thường rồi -_-

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,633
170,735
Latest member
tinhtrong

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom