Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

recaptcha nó hiện số mình chọn hết số mà tuỳ lúc cho qua, lúc thì vẫn bị try again là sao mấy bác, chọn giống kiểu hên xui thì nó cho qua quá. :oops:

recaptcha nó hiện số mình chọn hết số mà tuỳ lúc cho qua, lúc thì vẫn bị try again là sao mấy bác, chọn giống kiểu hên xui thì nó cho qua quá. :oops:

Gõ bằng sòft chánh thì tối đa 3 lần, ít là 2 lần thì mới hoàn tất 1 RC.

Min rút pp là bao nhiêu vậy mấy bác?

Min PP là 5$, nhưng mất fee cao còn khoảng 4.6$

Gõ giờ xấu rồi :rolleyes: một hồi mình cũng bị như bạn tưởng :D từ lúc nhờ chị huyền gõ thử failed 1 cái xong từ đó trở đi ko bị nữa :D

Gõ bằng sòft chánh thì tối đa 3 lần, ít là 2 lần thì mới hoàn tất 1 RC.

Min PP là 5$, nhưng mất fee cao còn khoảng 4.6$
Vậy mình tích đến 10$ thì fee cũng ~0.4 hay sao vậy bạn? hay tiền càng cao thì fee càng lớn

Vậy mình tích đến 10$ thì fee cũng ~0.4 hay sao vậy bạn? hay tiền càng cao thì fee càng lớn
Rút = okpay ấy,min hình như có 1$,xong exchange https://f1ex.com/en/ đổi thành pm,từ pm nhờ bác @cuipap1984 đổi thành tiền thật nhé :) rút kia tốn chết người :) phải ko chị @myhuyen :D

Rút = okpay ấy,min hình như có 1$,xong exchange https://f1ex.com/en/ đổi thành pm,từ pm nhờ bác @cuipap1984 đổi thành tiền thật nhé :) rút kia tốn chết người :) phải ko chị @myhuyen :D
Tại mình chưa đủ tuổi làm thẻ ấy, nên mình kiếm tiền để sắm đồ online thôi bạn, mà khổ cái mấy trang kia giờ toàn thanh toán qua qiwi, wmz, pp mới buồn chữ.

Tại mình chưa đủ tuổi làm thẻ ấy, nên mình kiếm tiền để sắm đồ online thôi bạn, mà khổ cái mấy trang kia giờ toàn thanh toán qua qiwi, wmz, pp mới buồn chữ.
Chưa đủ tuổi chắc kém tuổi mình rồi,còn @myhuyen phải gọi là chị nha,già lắm rồi :p bạn mượn thẻ của bố mẹ hay anh chị là đc :)

mình newbie chưa bao giờ làm capcha bao giờ, sao mình đăng ký nhiều acc như page 1 hướng dẫn mà không thấy mail confirm đâu hết
mấy bác thường làm 1 lần bao nhiêu acc vậy + nên dùng soft gì bây giờ?

mình newbie chưa bao giờ làm capcha bao giờ, sao mình đăng ký nhiều acc như page 1 hướng dẫn mà không thấy mail confirm đâu hết
mấy bác thường làm 1 lần bao nhiêu acc vậy + nên dùng soft gì bây giờ?
Như #1 thì nó đã là những năm 2013 rồi. Bây giờ reg phải reg = Gmail, gmail càng dài càng tạo được nhiều acc.
Gõ 1 lần từ 4 tới 7ids (normal version)
Gõ từ 2 tới 4ids (Recaptcha version)
Gõ bằng Xuân đức soft or Comhet soft (xem ở mục Captcha Tools)
Nhận tiền qua OK (giá cao nhất), BTC và Paypal.

các bạn có ai nhận đc tiền ref cho mình hỏi chút, nick con khác ip nick chính thì ip này nó tính như nào, ip lúc đăng kí hay ip lúc đăng nhập mỗi ngày, nick chính để không đấy không làm nữa vẫn nhận tiền chứ. hồi trc mình thử ref 1 nick mà chẳng thấy tiền ref đâu nên thôi kệ nghĩ k đáng bao nhiêu, giờ thấy 10% cũng hơi nhiều nhiều :)) tính làm lại

Mọi người cho mình hỏi là có thể dùng mã ví trực tiếp của btc-e để nhận tiền trực tiếp từ kolo được không? hay là phải dùng coinbase hoặc blockchain để nhận rồi mới chuyển về ví btc-e được ?

lỗi ở chỗ nào vậy các bạn

Announcements

Forum statistics

Threads
418,601
170,700
Latest member
vuduy779
Back
Top Bottom